1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thật bất công quá, họp hành gì mà chỉ có mấy ông bà đi với nhau xong về kể tùm lum cả lên, mình chẳn

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi Favercode, 05/02/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Favercode

Favercode Thành viên quen thuộc

Thật bất công quá, họp hành gì mà chỉ có mấy ông bà đi với nhau xong về kể tùm lum cả lên, mình chẳng dược tham gia g

Mọi người đi ăn mảnh với nhau tôi chẳng được dây phần tí nào cả. 28 tết này tôi không đi được thì phải làm thế nào, bây giờ HPC có 65 thành viên mà chỉ có mấy người đi thì làm sao mà chấp nhận đuợc. Phải thông báo hay ít nhất lấy ý kiến của mọi người về giờ họp mặt chứ. Hừ hừ
    Chẳng nhẽ mình mang tiếng là member cua HPC mà chẳng có thời gian tham gia hoạt động nào của hội vì họ toàn làm giờ tréo nghoe..........
  2. thuhuong

thuhuong Thành viên mới

vao cai gio do bon chau con phai di hoc mừ cac bac oi
  3. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

Tui cũng chả biết, lúc đầu cứ tưởng cái club này chỉ để dành cho học sinh, sinh viên còn những ai đã đi làm như tui thì không có chỗ vậy mà bây giờ cũng có người là học sinh mà không tham gia được sao? Xem ra tui quay về Veno là thích hợp hơn cả. Bye all.
    Veno's member
    Http://veno.andi-net.com/forums
    * He he sao mà ta phục ta quá! *
  4. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Bác thangnmdvd đừng nóng vội, chương trình còn chưa bắt đầu mà. Hôm vừa rồi gặp mặt ở 140 Hàng Kênh, Zombie đã thông báo rồi đấy chứ - hôm đó mọi người có mặt khá đông (14 người mà). Đại hội chính thức của chúng ta sẽ là 8h sáng ngày 28 Tết, cũng tại 140 Hàng Kênh, OK? Hôm đó ai không có phương tiện sẽ có người tới đón, ai bố mẹ không cho đi, tôi sẽ đến xin phép giúp cho. Ai mà còn giận, tôi sẽ đến xin lỗi và làm lành, được không?
    Đại hội sắp tới vui lắm đấy, các bạn hãy chuẩn bị sẵn các chương trình để tham gia góp vui đi. Hô hô!!! Ha ha!!!

Innocent
    [/size=12]
  5. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

Nói vậy cũng bằng không nói cho rồi, tui đi làm đến tận 12h30 ngày 28 tết, Cty Nhà nước nên không có chuyện nghỉ sớm đâu nha. Ít ra cũng như Veno họp mặt gì người ta cũng chọn CN hay ngày lễ gì thì mới mong đến đông đủ được. Hoạt động kiểu này thì tui xin rút lui khỏi danh sách thành viên.
    Quay về Veno và REFC là đủ rùi.
    Veno's member
    Http://veno.andi-net.com/forums
    * He he sao mà ta phục ta quá! *
  6. gau_con

gau_con Thành viên mới

Bác thangnmdvd ui, làm gì mà bác nóng nảy thế. Không đi lần này thì đi lần khác, chứ có làm sao đâu.Cũng có khối người ko đi được mà có ai phản kháng mạnh thế chứ ???
    Nhưng mà phải nói là giờ giấc của các bác cũng nên xem lại nhé, phải tính toán đến bọn học sinh tụi em chứ ( chiếm khá nhiều đó nha)
    trang
  7. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Hôm 28 mà các bác không được nghỉ cơ à? Mà em đã đăng cái chủ đề: "Tết này anh em HP sẽ tụ họp" để các bác đóng góp ý kiến đó thôi. Các bác không xem kỹ, lại có bác Favercode và thuhuong vào CLB muộn wá nên không kịp cho ý kiến. Hầu hết mọi người đã đồng ý với ngày giờ như thế mờ. Các bác nói rằng em không hỏi ý kiến mọi người là không đúng đâu, với lại bây giờ có sửa lại cũng không được vì có nhiều người ít online nên khi thay đổi họ sẽ không biết được. Chính vì thế nên em đã quyết định ngày giờ đó là chính thức. Các bác thông cảm cho em và cố gắng đến họp mặt một chút cũng được mờ!
    Ở đâu có con gái xinh---> có tôi!
    Ở đâu có tôi---> có con gái xinh!
  8. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Interceptor nói đúng đó. Dù gì thì cuộc họp cũng đã diển ra rồi. Còn vấn đề mà bác thangnmdvd và gau_con nói đó, chúng tôi cũng biết mà. Vì vậy, trong Đại hội tới chúng ta sẽ thống nhất lịch gặp mặt định kỳ sao cho hợp lý nhất và sẽ phân công 1 thành viên duy nhất chuyên thông báo lịch cho anh em thôi. Các bác thấy có hợp lý không???

Innocent
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa