1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thất tình ư ! Chuyện nhỏ như con thỏ

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi HurryUp, 04/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

thất tình ư ! Chuyện nhỏ như con thỏ

Bạn đang thất tình, bạn cần sự gúp đỡ ít nhất la về mạt tinh thần để vượt qua khó khan ....tôi sẽ giúp bạn
    Thông thường khi vừa mới bị thất tình bạn thường hay sao lãng bạn bè...đừng làm vây hãy để họ giúp cho bạn vơi đi nỗi buồn

Cươi.. ( cười như thế đó , ngoác rộng cai miệng ra ) miễn sao cười đươc để tạm quên đi nỗi buồn ...xem phim hài , đi chơi với ban của mình

Tuyệt đối không nên có người yêu mới trong lúc này vì đó chỉ la cảm giác cũ mà thôi..tốt nhât hãy để thời gian lam vơi đi nỗi buôn của bạn rồi hãy nghĩ đên việc tìm người thay thế ( Theo những gì tôi điều tra đươc từ phe đầu đinh thì đa phần các ông khi thất tình thường hay tìm cảm giac mới hòng quên người cũ , đó la 1 điều hết sức ngu xuẩn ..thêm nữa nó còn chứng tỏ

Viết nhật kí nói về mối tình ma bạn thưc sư muốn , nói về những gì bạn va người tưởng tương sẽ lam trong mỗi ngày

Viết thư cho người yêu cũ của bạn va nói ra tất cả những gì ban muôn nói về lỗi lầm của anh ta , về lỗi lầm cua minh..tât cả ...tất cả những gì khiến bạn bức xúc nhưng .....KHÔNG GỬI .Đây chỉ là biện pháp để giảm street cua bạn , để tâm hồn được thanh thản rồi bát đầu vào cuôc sống mới ( cách này cỏ vẻ hữu ích nhât )

Đi đến một nơi nào đó bạn muốn đi tư lâu nhưng chưa co dip...ngày cuôi tuân cũng đủ rồi và thả lỏng , bỏ hết mọi thư qua 1 bên
    Cuối cùng la chúc bạn may mán nhưng nói thât vời tôi quan trọng nhất vẫn la cứng rán và tư chủ , đừng quay lại với người đó vì mảnh gương đã vỡ , cứ cố ráp lai chỉ tổ lam chảy máu tay thêm ma thôi...

<P><FONT color=red size=7>thuy tien</FONT></P>

Được Hurryup sửa chữa / chuyển vào 15:23 ngày 04/03/2004
  2. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

e hèm vẫn chưa có ai cho mình hành nghề tư vấn nhỉ

Được Hurryup sửa chữa / chuyển vào 15:27 ngày 04/03/2004
  3. binhnaif

binhnaif Thành viên quen thuộc

Chán thế em vừa quen với một em ở NB, nhìn em cứ tưởng chưa có người yêu ai ngờ em ấy có rồi mới chán chứ. Thế là 8/3 này lại phải ở nhà rồi.

www.tinphapk44.com
  4. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Hình như em toàn lấy anh ra làm hình tượng cho bài viết của em hả HurryUp ? Vì mấy cái thứ kia anh đã làm rồi !
    Yêu làm chi cho đời nó khổ làm lãng tử độc thân cho con gái nó thèm ! Khục khục ..

No game ! No Girl ! No Net ! <--- tha` che^t' con` ho*n ... he he
  5. hltangoc

hltangoc Thành viên mới

Bác phát biểu hay lắm! Đúng là độc thân cho con gái nó thèm
     [​IMG][​IMG][​IMG]
  6. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

em Ơi ! đấy chưa phải tình đâu mà thất , mới ở giai đoạn tìm hiểu thui nên quên nhanh lắm, Dù sao chúc em 8_3 vui vẻ bên bạn gái nhé
    thuy tien
  7. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

ơ kìa tự mình nhận vơ , nói trước bước khó qua rùi đến lúc anh bị bò đá lại đến xin bí quyết , từng tuổi này ko nên để con gái nò thèm nữa các boỵ ạ , tìm một cô để còn được săn sóc lúc đó mới thấy có người yêu nó sướng thế nào !!!!!!!
    thuy tien
  8. messenger

messenger Thành viên mới

Săn với chả sóc ! Khổ bỏ papa đi ấy ! Lo cho cái thân mình đi đã rồi hãy " sướng " sau ! Fải không em ?
  9. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

ôi giời ., cứ ở đấy mà to mồm , rồi đến lúc có em làm ông anh chết ko kịp ngáp , đến lúc đó hó mà cưỡng lại thần tình yêu hehhêh
    thuy tien
  10. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Vậy sao ? Đợi mãi chưa thấy em lào cả ! Chúng ló đi đâu hết ấy ! Ơ mà mình đi đến đâu là chúng nỏ " ngả nón " hết rồi còn gì !
    Bi giờ gái gú là chuyện phù phiếm ! Phớt đời ! Cần giè cơ chứ !
    Còn gái bi giờ chả được cái nết gì cả ! Chán mớ đời cóc cần, cóc thèm, cóc quan tâm ! Kệ ...........

Halley " xanh co? " ro^i` <--- du*ng` ti`m han' lam` gi` nu*a~ ma^t' co^ng  !