1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thất vọng đầu tiên của ngày đầu năm

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi cactusfl, 09/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Đúng là Topic đó đã được khoá , 1 ngày trước chính mắt Faith thấy nó còn bị Lock . Nó mới chỉ được mở cách đây 1 ngày thôi ( TTTN hiện nay ko có người quản trị -> Admin nào đó đã Unlock topic này )
  2. cactusfl

cactusfl Thành viên mới

Chấm hết .
    Đó là câu nói cuối cùng . Tôi cần nói rõ với nick traitimtinhnguyen ( hay chính xác là Vu Quang Hoan)
    Tôi xin hỏi bạn,tôi chưa bao giờ gặp mặt bạn cũng như bạn chưa bao giờ gặp 1 ai trong nhóm chúng tôi . mà bạn bảo rằng bạn tham gia và thấy nhóm ko thích hợp ???? Chính xác sau 2 lần điện thoại cho tôi . lần 1 bạn bảo tôi thành lập 1 nhóm làm chi nhánh cho câu lạc bộ bạn . lần 2: bạn chính thức đòi tham gia chuyến đi từ thiện chúng tôi nhằm thông báo những hoạt động cũng như điều lệ của riêng bạn và câu lạc bộ bạn đến chúng tôi ?..bạn thử trả lời 2 câu hỏi đó trong cương vị của bạn trước đi rồi hỏi thử những người xung quanh bạn trả lời sao khi có người yêu cầu thế khi chúng tôi chỉ là những người thích được làm từ thiện . Bạn đã từng nói bạn e ngại chúng tôi lấy danh nghĩa " câu lạc bộ trái tim tình nguyện" đi quyên góp . Xin lỗi cương vị là 1 chủ tịch , bạn ko thấy xúc phạm người khác sao? Bạn có thấy và theo dõi việc làm người khác chưa ? Chúng tôi làm việc bằng trái tim và lý trí ? bạn làm việc bằng gì để bạn nói ra những câu nói ấy ?
    Một lần nữa tôi cần nhắc lại tất cả các bạn rõ . Chúng tôi ko tham gia bất kỳ 1 câu lạc bộ nào? Chúng tôi chỉ muốn chia sẻ và được chia sẻ với những người có chung quan niệm giúp đỡ người neo đơn . Chúng tôi làm việc khi chúng tôi cùng có thời gian và điều kiện sau những ngày tháng làm việc và học tập . Tôi cũng tưởng nơi đây là thế . Ví dụ : bạn ntv77 có hỏi cách giúp 1 người liệt nửa người có cơ hội tìm việc làm. Vâng tôi biết tôi giúp ...đơn giản là thế nhưng tôi không nghỉ là muốn làm 1 việc đơn giản thế là qua câu lạc bộ, chờ đợi 1 BAN ĐIỀU HÀNH quyết định . Xin lỗi chúng tôi không thể gia nhập được . có lẽ giờ tôi mới hiểu nơi đây để làm gì ???
  3. RamboGVN

RamboGVN Thành viên mới

Không việc gì phải như thế Cactusifl ạ, đã có lúc Rambo cũng có tâm trạng như bác, nhưng nói thật, tội gì phải như thế, TTTN đâu phải của riêng ai đó đâu, mọi người cùng chung sức xây dựng nó mà, phải không nào, rất mong bác đừng có vì ai đó mà phải như thế này ... với lại bây giờ TTTN bây giờ không còn như xưa nữa đâu, không có chuyện ai đó độc quyền nữa đâu ( Phải không nào mọi người )...rất mong TTTN miền Nam hoạt động, Rambo rất ủng hộ
  4. trangmyta

trangmyta Thành viên mới

Mọi người làm Trangmyta thấy lạ quá đi mất thôi ???
    Mới mấy ngày trước tết tưởng mọi vấn đề đã giải quyết xong vậy mà lại thành ra như vậy là sao ???
    Hôm nọ mercury1828238 nói Trang mới lên mạng đọc bài ???
    Thế mọi người không ăn tết sao mà lại lên mạng ngồi cãi nhau như vậy ??? Toàn những vấn đề lạ lẫm ,hết thành lập rồi lại huỷ bỏ tư cách của nhau,làm vậy để làm gì ???
    Câu lạc bộ mình chán thật đấy ,chẳng giống như câu lạc bộ trước đây gì cả ,mọi người chỉ thấy bàn bạc "nổ đom đóm mắt " chứ hoạt động chẳng được như hồi xưa.
    Năm mới đến rồi ,mọi người bỏ qua hết đi không thì thành viên chán bỏ hết bây giờ đấy.
    Đó là lời góp ý chân thành của Trangmyta.
  5. hunterpikachu

hunterpikachu Thành viên mới

6. sky_by_night_84

sky_by_night_84 Thành viên mới

Rồi sẽ thế nào đây???? Rồi sẽ đi về đâu đây..... hỡi những người có cùng chung lòng nhiệt tình, tình yêu đối với những con người gặp khó khăn.
    Chúng ta hãy cố gắng lên ... đừng nản lòng các bạn ạ.
    Nếu có ai đó không tham gia ở clb này thì hãy cố gắng tham gia ở 1 câu lạc bộ khác nhé !!! Đừng để tình cảm của mình bị xoá nhoà bởi thời gian.
  7. motthoang

motthoang Thành viên mới

Chào mọi ngưòi! em định in lặng cho qua nhưng thấy mọi người căng thẳng như thế này em ko đành long. Năm mơi em xin mọi người , có chuyện gì thì có thể bỏ qua cho nhau để bươc vào một năm mới với những hi vọng mới.Tư bé đến lớn em chưa phải cầu xin ai điều gì nhưng lần này em CẦU XIN MỌI NGƯỜI đừng cãi nhau nữa được ko???? mọi người làm em thất vọng quá .Đang tốt đẹp mà sao mọi người cứ muốn thành viên phải lo lắng vậy .Mong răng nước mắt của em và một số người khac sẽ han gắn được hận thù của mọi ngưòi. Năm mới , cái gì cũng mới HÃY BỎ QUA TẤT CẢ ĐỂ LÀM LẠI TỪ ĐẦU.Có thể mọi người coi em là trẻ con ko hiểu gì, nhưng lưu ý với mọi người em ko còn là trẻ con nữa mà nhiều lúc suy nghĩ của trẻ con còn chín chăn hơn những suy nghĩ của nhưng người được gọi là người lớn.THẤT VỌNG.....THẤT VỌNG TRAN TRỀ...............KO CÒN GÌ ĐỂ NÓI NUA..................BÓ TAY............HẾT THUỐC CHƯA
  8. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Thật sự xin lỗi mọi người vì những chuyện như thế này đã làm ảnh hưởng rấtt lớn đến tất cả . Nhưng có vấp ngã mới biết cách đứng dậy phải ko