1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thất vọng

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi blackdevil891102, 24/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackdevil891102

blackdevil891102 Thành viên rất tích cực

thất vọng

t ghét m, ko hiểu sao, cái cảm xúc ấy lại trèn về với t. Mấy hnay t buồn lắm m biết ko, chắc m cũng ko biết đâu, chính xác là m ko quan tâm đến nữa, t buồn vì những thứ cao cả mà t và m cùng hướng tới, nhưng hình như bây h đã khác, điều đó ko còn là mục đích chung của t và m nữa.
    Mỗi lần buồn hay thất vọng về điều gì, t cũng nghĩ đến m đầu tiên, vì đã có lúc m luôn là người bên cạnh chia sẻ cùng t . Nhưng bây h thì khác rồi, ko còn như thế nữa rồi, m ko còn là người t từng tin tưởng, từng đặt nhiều hy vọng, từng rất tôn trọng nữa. Chính m đã làm biết bao sự hy vọng của t bị sụp đổ. Nếu m ko quay lưng đi như thế, nếu m vẫn còn sống vì những điều mà t và m cùng yêu thix thì mọi chuyện đã ko như thế, thì t đã ko bị sụp đổ đến vậy
  2. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Khi tớ nhận ra cậu ko như tớ từng nghĩ, cậu trốn tránh tớ. Tớ thất vọng vì điều đó.
    --------------------
    Cho tớ vít cùng nhé
  3. blackdevil891102

Luôn sẵn sàng :D
    T lại nghĩ về m, nghĩ về 1 namwa, m thay dổi nhiều wa. T ghét những gì làm m như thế, t ghét điều đó, t muốn thời gian trẻ lại m cho t
  4. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Tớ đã dành cho cậu rất nhiều tình cảm. NHưng khi biết cậu khác với tớ từng nghĩ, chuyện có đáng gì , cậu lại chọn cách trốn tránh tớ, tớ, tớ thật sự thất vọng....
    Thật buồn....
  5. venus_angel

venus_angel Thành viên mới

Mình yêu nhau 7 năm, sắp làm đám cưới rồi, vậy mà anh ko thể 1 lần vì em. Thà là anh ngồi chơi, chứ ko sẵn sàng giúp em khi em ốm. Em ko phải là 1 cô gái dịu dàng hiền lành như anh muốn, nhưng em đã làm những gì có thể trong 7 năm để anh có thể cảm nhận đc rằng em yêu anh nhiều....
    NHưng chắc chỉ có những kẻ ngu như em mới mơ ước hão huyền rằng có ng` sẽ hi sinh vì mình,
    Hôm nay là 1 ngày đen tối.
  6. blackdevil891102

Lần này thì t phải hét lên rằng t rất thất vọng về m. Tại sao m trở nên như vậy, tại sao m ko còn là người t đã biết cách đây 1 năm, tại sao m phản bội niềm tin của t. T buồn lắm, m biết ko
  7. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Đâu phải chúng ta mới biết nhau.
    Chúng ta đã biết nhau lâu, nói chuyện nhiều, khi ốm đau dù ko bên nhau thì cũng luôn hỏi thăm quan tâm nhau.
    Vậy cậu lại như vậy, tớ buồn, tớ thất vọng, tớ không nghĩ rằng cậu lại như thế...
  8. fangdi

fangdi Thành viên mới

Tớ rất tiếc , thật sự rất tiếc . Nhưng dù có thể nào đi nữa , cậu cũng phải vượt qua thôi . Cậu buồn , tớ cũng buồn đó , cậu biết không ? Vui lên chứ , nhà du hành của tớ.
  9. blackdevil891102

Hãy trả lại mày cho tao như trước đây
  10. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Hôm nay, sau hơn 1 tháng, cậu nói chuyện với tớ.
    Cậu tâm sự một chút, cậu nói về cậu thời gian qua.
    Tớ hiểu, và tớ ko trách cậu, chỉ thấy buồn thôi.
    Cậu cần tâm sự, tớ sẽ nghe, và nói chuyện.
    Nhưng giành tc như trước, có lẽ ko...