1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thay đổi mod của box

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi vuhn2509, 21/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuhn2509

vuhn2509 Thành viên quen thuộc

Thay đổi mod của box

Các bạn thân mến,

Sau gần 2 năm tham gia quản lý box Oto - Xe máy, hiện nay tôi tự thấy mình không còn đủ khả năng đóng góp nhiều cho box nữa. Phần là do bận học hành, phần là do hiện nay không có cả xe máy lẫn oto nên mối quan tâm của tôi chỉ quanh quẩn với xe đạp và xe bus mà thôi 8-).

Ngược lại, có nhiều thành viên mới nhưng có kiến thức và ham mê về xe cộ và cũng đã đóng góp khá nhiều bài viết hay hoặc đã tổ chức được 1 số hoạt động offline cho anh em như khome, sivetien ... hoặc một số bạn trong nhóm Moto Cross như izs360. Các thành viên này đều có khả năng đem lại 1 sức sống mới cho box, với các hoạt động như đi daf ngoại, hôf trợ nhau ca?i tạo va? nâng cấp xe, trao đô?i kinh nghiệm sư? dụng xe v.v rất bô? ích va? đa dạng. Tôi tin ră?ng nếu các tha?nh viên na?y được giao vai tro? qua?n lý thi? box cu?a ta sef có thêm nhiê?u đóng góp quý giá cu?a các bạn.

Xin các tha?nh viên trong box đóng góp thêm ý kiến, trước khi tôi chuyê?n yêu câ?u thay đô?i mod cho Admin.

Cám ơn.
  2. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Khớ...khớ .... tin này nóng thiệt hén, tui bỏ một phiếu bầu bác khome và một phiếu bầu .... tui - tui online 8h/ngày nên chắc mod được..
  3. khome

khome Thành viên rất tích cực

Khà khà, cảm ơn các bác đã lưu tâm. Đúng là dạo này box nguội quá các bác ạ. Mod cũng đi vắng hường xuyên, bác Nr1 ngày xưa chăm chỉ là thế bây giờ cũng đi đâu ấy chẳng thấy mấy khi xuất hiện.
    Thực ra thì mình cũng mới gắn bó với box ôtô-xe máy từ khoảng 1 năm nay thôi. Tớ xin bầu 1 phiếu cho bác Kasanova và cũng xin tự bầu cho mình 1 phiếu
    P/s : Bác Vuhn là 1 cao thủ về xe với đặc điểm nói câu nào chết câu đấy, bác mà rút thì phí quá nhỉ. Dù sao cũng mong bác tiếp tục tham gia với anh em nhé, em nói thực lòng đấy.
  4. raubac

raubac Thành viên mới

Nếu có cãi nhau về xe hai cầu, bác mà không tham gia là đánh nhau to đấy nhé...
    Rất mong bác vẫn quan tâm đến anh em bên này, Dạo này thấy bác chuyển sang OS rồi, không có nhiều bài cho bên này như trước.
    Thế con Vitara của bác không mang đi Úc được thì bán hay...để cho vợ đi...