1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thầy giáo nước ngoài sẽ tổ chức lớp chuyên về nói, giao tiếp cho các bạn có nhu cầu.

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi wannalearn, 03/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wannalearn

wannalearn Thành viên mới

Thầy giáo nước ngoài sẽ tổ chức lớp chuyên về nói, giao tiếp cho các bạn có nhu cầu.

tôi biết hai thầy giáo nước ngoài đang có nhu cầu tổ chức lớp nghe nói giao tiếp cho các bạn có nhu cầu.

Hãy đăng ký cho tớ, tớ sẽ đứng ra tổ chức nếu đủ người.
    - Học phí khoảng 50-60.000 người/buổi (Cái này do thoả thuận giữa các bạn và thầy khi gặp).
    - Học vào buổi tối, ban ngày, T7, CN (Do xếp lịch của các bạn và thầy giáo). Thời gian 90phút liên tục/buổi.
    - Lớp học khoảng từ 10-15 người. Nếu 15 người thì học phí giảm đi chút ít, nếu muốn học lớp ít người thì phí tăng lên.
    - Phương pháp học: giao tiếp, nói chuyện theo chủ đề, giúp các bạn nói càng nhiều càng tốt.

Sau khi các bạn đăng ký, gặp gỡ thầy giáo, thầy giáo kiểm tra trình độ và thảo luận về cách học thì tiến hành học càng sớm càng tốt. Lúc này là nỗ lực của các bạn thôi.

Mẫu đăng ký:

1. Họ tên:
    2. Trình độ:
    3. Kinh nghiệm:
    4. Nhu cầu học:
    5. Thời gian có thể học:
    6. Liên lạc:
    Điện thoại
    Email:
    Yahoo ID:

Nếu muốn học thì đăng ký theo nick:
    Yahoo ID: vietnamenglishcenter
    Điện thoại: 0913 319 770 (Thuy)
    Hoặc tại đây.

Nhanh chân lên, nếu đủ người và phù hợp thời gian tớ sẽ tổ chức ngay.
  2. wannalearn

Có 5 bạn đăng ký học buổi tối rồi. Ai quan tâm thì đăng ký nhớ nói rõ thời gian bạn có thể đi học.
    Hy vọng là lớp sẽ được hình thành sớm.

3. harmonize

harmonize Thành viên mới

cho to hoi la lop hoc moi nguoi trinh do the nao?, neu hoc thi hoc o dau, va co hoc theo giao trinh nao khong?
    thanks
  4. pml1028

pml1028 Thành viên mới

Tớ cũng đang muốn luyện speaking chỉ speaking thôi, nhưng mà bạn giới thiệu lớp qua loa quá Bạn wannalearn giới thiệu kĩ hơn đc ko Cám ơn nhiều.
  5. wannalearn

Chào các bạn, lớp học này chủ yếu hợp với các bạn cần sử dụng, nói Tiếng Anh chứ không phải để đi thi lấy bằng.
    Trình độ là những người có cơ bản về ngữ pháp rồi nhưng còn e ngại hoặc chưa có nhiều từ để nói trong giao tiếp. Các bạn chẳng mấy khi nói với nhau và nghe người nước ngoài nói.
    Khi có đủ người, tôi sẽ tổ chức lớp tại một địa điểm ở Quận Thanh Xuân.
    Còn thắc mắc gì, các bạn cứ hỏi.
    Hiện giờ có thêm 2 bạn nữa đăng ký. Nếu các bạn thấy phù hợp thì đăng ký nhé.
  6. nguyen_phan_nam

nguyen_phan_nam Thành viên mới

Cho tui tham gia voi!
    Ban cho minh hoi 1 chut, thay giao la nguoi nuoc nao the ban? Dia diem hoc chinh xac o dau? Neu xa nha minh qua thi cung chiu thoi.
  7. wannalearn

Chào các bạn, Thầy giáo dạy là người Úc và Anh ạ.
    Lớp học được tổ chức là speaking và speaking, không theo một giáo trình nào mà dựa vào chủ đề các bạn quan tâm và muốn học hỏi, giáo viên sẽ đưa ra những topic phù hợp. Topic và phương pháp học này sẽ được thảo luận trong buổi đầu các bạn gặp nhau.
    Mục đích cuối cùng là học nói được nhiều nhất. Hy vọng là phù hợp với các bạn.
    To bạn Nam: địa điểm tôi nói ở trên rồi, khu vực Thanh Xuân, gần làng Sinh viên, DH Tổng hợp.
    Hy vọng là không xa đối với bạn.
  8. wannalearn

Hiện tại có 10 người đăng ký lớp buổi tối rồi, các bạn đăng ký thêm cho đủ nhé.
    Ai học buổi ban ngày, thì đăng ký tiếp đi.
    > Learn, learn and learn more.
    Practise, practise and practise more.>
  9. wannalearn

Tôi định tổ chức gặp mặt thầy giáo và học viên vào tối Thứ sáu này hoặc sáng T7, các bạn cho ý kiến về thời gian nhé.
    Địa điểm tôi sẽ thông báo sau.
    Ai quan tâm thì đăng ký tiếp đi, để nhỡ có ai bận thì lớp còn đủ người để học và share phí nhỉ.
  10. saturdays

saturdays Thành viên rất tích cực

Tây Balô hả bác? chẳng thấy có tên tuổi gì thế? Bác cho cái tên để em điều tra cho anh em xem có tin tưởng được không?