1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thầy phù thủy - dạy làm Bùa yêu ....

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi scubidog, 11/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. scubidog

scubidog Thành viên mới

Thầy phù thủy - dạy làm Bùa yêu ....

" NEW YORK, N.Y. ?" Lateesha Mandela là một thầy bùa nữ linh thiêng. Bà đang khôi phục lại nghệ thuật làm hình nhân và các câu thần chú của người cổ xưa để lại.

Mandela tiết lộ "Tôi sẽ hướng dẫn cho các bạn theo 2 phần: Trước hết là cách tạo một hình nhân và tiếp theo là cách dùng câu thần chú sao cho linh nghiệm?.
    Làm một hình nhân rất dễ, bạn chỉ cần 2 que hoặc cành con nào đó, buộc chúng chéo lại bằng sợ nilông. Dùng bất cứ nguyên liệu nào bạn có - sợi vải, đất sét hoặc rơm - tạo thành đầu cho hình nhân.

Một khi bạn đã học cách xong cách dựng hình nhân bạn có thể học phép niệm thần chú:

1.Bùa yêu

Thành Phần: Một hình nộm, một thủ lợn mà bạn có thể mua ở bất kỳ hàng thịt lợn nào. Một chén nước, ½ chén dầu ăn, 1 bức hình nhỏ chụp người trong mộng của bạn, 2 kim mũi đen

Bước 1: Đặt thủ lợn lên đĩa và banh rộng nó ra.

Bước 2: Đặt hình nhân vào phần mở của thủ lợn.

Bước 3: Trộn dầu và nước đổ lên hình nhân và thủ lợn.

Bước 4: Đâm mũi kim đen vào đúng tim của hình nhân.

Bước 5: Đặt tấm hình người trong mộng của bạn ngang đầu hình nhân.

Bước 6: Đọc câu thần chú 9 lần : "Hỡi đấng tối cao! Hãy giúp con chiếm hữu được trái tim A (tên người bạn đang làm bùa yêu). Hãy giúp chúng con không thể xa lìa nhau!?

Hãy kiên nhẫn và bạn sẽ thấy linh nghiệm của bùa yêu!
    "
    Có vẻ không tin nổi...không bít có linh không nhỉ ? Mách nhỏ dùm với...!
  2. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Hihi Em thấy bảo người dân tộc bao giờ cũng có bùa để giữ lại trai thành phố thì phải...Chẳng biết bùa người ta làm như thế nào nhỉ??? Ko thì thử lên đó hỏi xem có cách làm bùa nào hay hơn ko??? Mà có cách nào để đánh nhanh rút gọn ko nhể??? Bùa gì mà làm lâu thế ... Người mình thích chạy mất roài con đâu nữa ....
    Em có ý thế này ... Đi đâu cũng nhớ thủ sẵn con dao chọc tiết lợn ...Thấy thằng nào ưng ý, cảm giác nó là 1 nửa của mình... Rút phăng con dao ra , kề cổ giọng thật nhẹ nhàng " mình àh, em tìm mình đã lâu, mình yêu em nhá" Thử xem mật ngọt chết ruồi thế nó có chết ko?
  3. scubidog

scubidog Thành viên mới

Còn chứ,mình bít một cách nữa nhưng chưa tìm ra cách thức,nó liên quan đến một thứ lá cây nhưng hổng bít nó như nào.
    Còn cách nữa là Xạ hương ,một thứ hương thơm mà các boy xưa hay giờ vẫn xịt một chút,thứ hương này chỉ có các girl là ngửi thấy thui,nếu ai đó nhỡ ngửi thấy thì...coi như xong !
    Dễ không ..?
  4. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Hợ, thế sao ko làm viên thuốc kích thích, roài làm gì tuỳ ý Cùng lắm chụp ảnh tống tiền bắt nó là của mình
  5. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Cái vụ bùa yêu này nghe nói nhiều ơi là nhiều, nhất là ở những vùng miền núi phía Bắc và ở Trung Hoa. Chả biết có hiệu nghiệm ko nhưng yêu mà lại phải dùng đến bùa thì hỏng
  6. scubidog

scubidog Thành viên mới

Biết là hỏng nhưng có vẻ khá hiệu nghiệm ,tui cũng hổng tin lắm dù mới chỉ nhìn thấy người ta " dính bùa " do ko chịu iu ai đó dân tộc thui,tất nhiên là những ng` đóa ko có kết cục tốt đẹp,nhưng nếu có dẫu sao biết vẫn hơn ,ra đường gặp em nào xinh " ngất ngây " mà kiêu quá thì còn biết đường chứ nhỉ...
  7. M4A1

M4A1 Thành viên mới

may a chi oi e dag bi bồ bỏ nhug hết cach để quay lai rồi e nghe bùa gj dok e cũg thay thú dị chỉ e voi
  8. noichungla

noichungla Thành viên quen thuộc

mình ko ủng hộ làm bùa yêu. đã ******** cảm thì đừng gượng ép
  9. huynhbao

huynhbao Thành viên tích cực

hic. dạy làm cả bùa yêu nữa
  10. 20073247

20073247 Thành viên mới

Vãi cả đào mộ