1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thầy Tân hiện đang mở lớp ở đâu, tôi muốn theo học

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi pipong, 08/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. buon_cuoi

buon_cuoi Thành viên mới

Bây h đang mùa thi, thầy nhà mình tơ hơ là đúng rùi! Thầy có khuyến mãi giảm giá gì ko bạn? để tớ đến mua thẻ cái!
    Còn nhớ đợt 20/11 năm ngoái, tự dưng đến mua vé được thầy giảm giá 50% nhân ngày NGVN, keke, mà hôm đấy rõ là ít người mua!
    Đầu cơ!
  2. pinkguitar

pinkguitar Thành viên mới

Hôm 30-4,1-5 bác có khuyến mại giảm giá 50% rồi, tớ cũng mua 2 tháng (hôm đó bác phát tài, mua ào ào). Nhưng tớ cũng chưa ghi ngày, học nghèo vài buổi đã. Mà dạo này mọi người mua thẻ có thể nói " bác tha cho con 20 000 " thì bác tha cho, chỉ phải mua với giá 100 000. Chỉ có ai lần đầu mua mới bị bác lừa.
  3. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

ấy ơi thế lớp học đấy cứ vào lúc nào cũng được hả bác hay là có chia ra các khoá và có ngày khai giảng?
  4. sacret

sacret Thành viên mới

Tớ cũng muốn theo học 1 lớp TA học chủ yếu về ngữ pháp vì lâu rồi ko đụng tới quên béng hết. Như vậy học lớp này có phù hợp ko nhỉ? Mà lớp học đông vậy, có lớp nào dân số vừa phải ko bạn? Thanks cả nhà giải đáp hộ tớ
  5. chipe

chipe Thành viên mới

@ Trust me: không có khoá mà cũng không có khai giảng đâu bạn ạ. Cứ đến là học thui. Thầy không dạy lý thuyết đâu, cứ đến lấy bài rồi dịch, rồi chữa thôi. Hè.
    @ sacret: bạn học ngữ pháp thì chắc không ổn rồi, thứ nhất là lớp này chỉ chuyên về dịch thôi, thứ 2 là rất đông, thứ ba mà là quan trọng nhất, là bác ý chả mấy khi viết bảng. hehhe. Chúc bạn tìm được chỗ học vừa ý.
    @ bạn nào chưa mua thẻ thì chờ đến SN ý, tớ sẽ chờ đến tháng 7. Hồi trước mua đúng vào SN (mang thẻ SV cho bác y xem) được giảm 50%, không bit h còn thế không?
  6. Tuanvnman

Tuanvnman Thành viên mới

Mình đã đọc nhiều về thầy trên www.dantri.com.vn. Còn copy bài viết về thầy lưu trong hòm mail. Nhưng ác quá tay nhà báo không để lại địa chỉ chính xác lên mình tim lớp đã 3 tháng mà không được. Hôm nay không biết ăn gì mà hên thế. Đổi đời rồi... hichic. Thầy Tân muôn lăm. "Cơm gạo ở đây rồi"
  7. vnbui

vnbui Thành viên rất tích cực

Lập hội Fan thầy Tân đê
    Điên;
    Choa rứa muốn mần chi thì mần;
    Đã xấu rồi còn lượn lờ;
    Đã xấu rồi còn đi muộn;
    Mua thẻ đi con,mày mới;
    Mày học nghèo à, chúc mừng Happy New Year;
    Thầy hơi bị kinh;
    Thầy có tố chất lãnh tụ;
    Bọn nhà báo này chắc ko học lớp ta;
    Em gái nào ra đường bịt mặt tôi đuổi thẳng cổ, dân tộc Việt Nam khó khăn lắm mới giải phóng được người phụ nữ, giờ theo tâm lý bầy đàn đi bịt mặt, làm xấu cả bộ mặt thủ đô. Phụ nữ đạo hồi muốn bỏ cái mạng che mặt đi còn ko được.
    Bọn nhà báo này láo, lừa cả 82 triệu nhân dân VN anh hùng, đảng lãnh đạo sáng suốt, đánh thắng 2 đế quốc sài lang.
    Tặng thẻ, khi nào lấy chồng giàu( vợ giàu) nhớ thầy nhá
    Con gì mỏ đỏ mắt xanh, gần chồng thì phải hôi tanh mùi chồng
    Được vnbui sửa chữa / chuyển vào 20:57 ngày 11/05/2006
    Được vnbui sửa chữa / chuyển vào 20:59 ngày 11/05/2006
  8. kekhobao

kekhobao Thành viên mới

Tớ muốn học từ đầu thì có thể đăng ký vào lúc nào, có ai biết số phone của thầy không, cho dùm nha. thank
  9. pinkguitar

pinkguitar Thành viên mới

Các bạn muốn học thì cứ đến học thôi. Vì mỗi hôm học thầy sẽ phát cho một bài dịch (không liên quan đến nhau )chuẩn trước ở nhà nên vào học lúc nào cũng được.
  10. hantannguyet

hantannguyet Thành viên mới

hi hi, mình cũng là fan của thày Tân đây nè, mình rất quý thầy và học thầy 6 tháng. Mình thấy nếu bạn nào chăm chỉ,chuẩn bị bài trước ở nhà rồi đến nghe thầy chữa rồi về ôn lại sẽ rất tiến bộ.
    Mình rất quý thày bởi ngoài dạy kiến thức, thày còn giảng nhiều về đạo đức, thày rất có phong cách, hài ước và thương học trò. Mình quả thật rất nhớ thày nhưng đúng là ko có thời gian. Mình rất nhớ nét mặt luôn tươi cười và thỉnh thoảng lại "phụng phịu" như trẻ con ==> dễ thương lắm.
    hi hi, 20/11 2 năm trước mình đến nhà thày, vui lắm, mình tặng thày 1 cây cảnh nhỏ xíu, nhà thầy rộng và thoáng đãng, yên tĩnh. hi hi, thày dễ thương ghê!
    P/S: vì thương thày nên mình chưa học nghèo buổi nào cả, luôn đóng tiền đầy đủ đấy nhé.hi hi