1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

The Collection of Adult & Erotic films

Chủ đề trong 'Điện ảnh (MFC)' bởi Chel, 18/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. troiretnhi

troiretnhi Thành viên mới

La Belle:
    phải nói film này có tính chất nghệ thuật và ng đạo diễn có tính nghệ sĩ rất cao khi đưa đc các cảnh nude rất nghệ thuật vào các khung thẩm mĩ cao. Ko bỗ bã và phô bày thô thiển mà mang tính gợi mở, sự phân bố màu sắc từ đầu đến cuối rất hợp lý.
    Nội dung: Film xoay quanh nhân vật chính là cô gái xinh đẹp Lee Ji Hyun bị tay ng yêu đối xử bạc bẽo , khi bỏ đi lang thang thì gặp anh ý : ko bít tên . Nhưng cô ta quá chung tình dù ăn ngủ và đc tôn thờ hết mực nhg vẫn chỉ nhớ và yêu tay ng yêu tệ bạc kia. Để mỗi lần có 1 cuộc đt cô ấy lại chạy về bên hắn rồi lại bị đánh đập tàn nhẫn....Quá nhiều lần...Anh ấy cú lên, và ko thể chịu đc khi ng yêu phải đau khổ vì tay đểu cáng anh ý đã dùng 1 con dao thái lan nhằm đúng ngã tư ng đi bộ đâm cho 1 nhát. Tay đó yểu mệnh nên tử. Sau đó 2 ng ....Happy!
  2. speckie

speckie Thành viên mới

Hanoi Cinematheque 22A Hai Bà Trưng đang có chiếu một vài bộ phim trong list mà mọi người recommend ở đây (the Lover, The Dreamers...)
    4 Friday
    19:00 THE LOVERS (Malle)
    21:00 THE LOVER (Annaud)
    5 Saturday
    14:00 LES CHORISTES
    16:00 THE TRIPLETS OF BELLEVUE
    19:00 LES ENFANTS TERRIBLE
    21:00 THE DREAMERS
    6 Sunday
    14:00 THE TRIPLETS OF BELLEVUE
    16:00 LES CHORISTES
    19:00 LA CAGE AUX FOLLES
    21:00 THE LOVER (Annaud)
    7 Monday
    19:00 LES ENFANTS TERRIBLE
    21:00 THE DREAMERS
  3. conank7

conank7 Thành viên quen thuộc

Nhầm ko bạn ơi. Happy end cái gì, cô này biết anh kia kill người yêu mình thì điên loạn lên. Kết thúc là anh í bóp cổ cô ấy chết . Anh chàng này có phải là nam diễn viên chính trong phim "con dao bạc" của HQ đúng không nhỉ?
  4. gaycucgay

gaycucgay Thành viên mới

E có khoảng chục cái đĩa thể loại này, bác nào lấy ới e nhé
    1. Malena
    2. 9 Song
    3. Show Girl
    4. Scarlet letter ( Hàn xẻng)
    5. Eros
    6. Trọn bộ Kim bình mai
    7. Pilow book
    8. L'' appartment (monica belluci)
    9. Summer time
    10. *** is Zero
    11. Kill me softly
    12. Last tango in Paris
    ...
    còn j nữa hay ko e ko nhớ, e để lại 9.5k/đĩa
    Bác nào hứng thú tất e lấy các bác 110k.
    HP của e: 0912 441 445/ 0943 627 531
  5. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

La Belle công nhận đẹp. Phim Hàn vẫn thế, cảnh quay và nhạc phim rất đẹp, diễn viên cũng đẹp, đẹp đến nỗi mình cảm giác có thể chấp nhận cái kiểu điên điên của cô gái ấy miễn là còn cô ấy ở bên. Thích cách quay và đạo diễn của phim này, nhất là cảnh cô gái về nhà, thấy chàng trai nằm quay lưng vào. Cô thụp xuống rồi trườn đến bên cạnh anh ta, bàn tay xuất hiện dần dần... ai đạo diễn cảnh này hay thía
    Phim chỉ có 2 diễn viên (cùng lắm một vài diễn viên phụ xẹt qua xẹt lại). Không gian chủ yếu chỉ trong 1 căn phòng tương đối rộng. Lời thoại cũng được. Lẽ ra tớ đã thích nó bao nhiêu và trong mắt tớ nó sẽ lên tầm nghệ thuật nếu...
    Tiếc là kết thúc lãng xẹt quá đi mất. Tính cách nhân vật vẫn cái vẻ yếu đuối bất kể hình thức thế nào, kiểu yếu đuối lo thân mình chả xong nên ko nghĩ được gì cho người khác ấy Chính vì gặp mô típ tính cách này ở nhiều phim quá nên tớ vẫn ác cảm với phim Hàn, hoặc có thể kiên nhẫn ngồi xem vì nhiều lí do nhưng vẫn không thật kết.
    Bạn gaycucgay nhắc đến Kim Bình Mai làm mình lại tiếc. Hồi ở VN có thấy phim này nhưng hồi đó còn nhỏ ko dám xem Hình như mới xem trộm được 1 tập Đến giờ vẫn nghĩ đấy là phim erotic nhất mà mình được biết. Cảnh hot trong Shakespeare in love cũng erotic nhưng mà cả phim chỉ có 1,2 cảnh thôi nên chắc ko được coi là erotic movie được nhỉ
  6. dat7up

dat7up Thành viên mới Đang bị khóa

không phải tiếc KBM, qua mình có đủ bộ 5 DVD, mời bạn tham khảo link dưới
    http://phimbo.biz/E5.htm
    Nó nè
  7. dat7up

dat7up Thành viên mới Đang bị khóa

Trọn bộ kinh điển *** and Zen 3 phần
    http://phimbo.biz/a/***AndZen1A.jpg http://phimbo.biz/a/***AndZen2A.jpg http://phimbo.biz/a/***AndZen3A.jpg
    link tham khảo
    http://phimbo.biz/E.htm
  8. RealLeVanTam

RealLeVanTam Thành viên mới

Bác nào có phim hay link của phim Perfect Education của Nhật mà diễn viên là Hoa hậu Nhật bản không nhỉ? Cho anh em mở rộng tầm nhìn cái.
  9. linhcapuccino

linhcapuccino Thành viên mới

happy cái je`,happy ở đâu,bác nói thế cứ như chưa xem film ý!E này khi biết anh người yêu chết chả đau khổ lăn lộn...anh nhà văn o chịu được mới giết e này luôn,đấy coi như là giải thoát em này!
  10. giang_cukkoo

giang_cukkoo Thành viên mới

dot the i