1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thế còn zdai đất tổ thì sao nhỉ???

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi cuoicodon, 12/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vyhoanggiang

vyhoanggiang Thành viên quen thuộc

Theo em để cho hội đồng hương của chúng ta mạnh lên thì phải hợp nhất được các diễn đàn lại thành một mối. nhưng hợp nhất bằng các nào? hướng thực hiện ra làm sao? cái đó mới là vấn đề. Anh chị em chúng ta cùng nghĩ cách nhe!
  2. last_man

last_man Thành viên mới

Hợp nhất là chuyện không tưởng. Mỗi diễn đàn có hình thức hoạt động khác nhau, tiêu chí khác nhau. Rất khó dung hoà các tiêu chí này làm một để tạo một sân chơi chung. Và theo tiêu chí, định hướng của diễn đàn, sẽ có những đối tượng thành viên khác nhau.

VD như ở TTVN này, rất hiểm 9X tham gia vì các vấn đề mọi người bàn có thể không phải là những cái mà các em ý quan tâm. Hoặc là những thành viên chủ yếu của TTVN là 8X, quan điểm và cách suy nghĩ rất khác 9X. Không phải ai cũng kiên nhẫn vào đọc một số bài của mấy diễn đàn teen kia. Nhất là những người đã đi làm như chúng ta ở đây. Thế nên nếu nhìn qua diễn đàn, thấy nó loè loẹt, đậm chất teen thì khó mà lôi kéo được những thành viên "già" như ở TTVN này.

Mình thì mình không tin rằng các diễn đàn "Phú Thọ 9X" kia có thể hoạt động lâu dài được.
  3. vyhoanggiang

Hihi! có thể mới đầu anh em 8x chơi với 9x còn cảm thấy nhiều khoảng cách (tuổi tác, quan điểm, cách suy nghĩ,... ). Nhưng càng tiếp xúc nhiều với các em 9x, tôi cảm thấy các em ấy rất thân thiện và đáng yêu điều đó thể hiện qua (Tính cách hồn nhiên cô tiên, sự nhiệt tình, sự quan tâm tới người khác, ... ). Các anh em không tin tôi thì thử đi tham dự 1 buổi họp hay một chuyến đi tình nguyện, Chuyến đi từ thiện, hay đơn giản là 1 buổi trà đá chém gió,... cùng anh chị em www.donghuongphutho.com thì sẽ biết. Ở đó anh chị em luôn quan tâm tới nhau, coi nhau như anh em nói chung là rất đoàn kết điều này từ trước đến nay anh em Phú Thọ chúng ta chưa làm được. Còn "Mình thì mình không tin rằng các diễn đàn "Phú Thọ 9X" kia có thể hoạt động lâu dài được", Chúng ta hãy chờ xem. Nhưng tôi khẳng định với anh chị em là www.donghuongphutho.com sẽ không ngừng phát triển và sẽ trở thành 1 sân chơi chính cho tất cả anh em phú Thọ kể từ 2010 về sau.
  4. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

@ Giang : bên đó có e gái nào xinh tươi năng động nhiệt tình ko?Giới thiệu làm mod cho bên mình đi
  5. vu1234

vu1234 Thành viên mới

Tuyển thư ký à chú :D
  6. vyhoanggiang

bên này gái xinh thì nhiều! có cần em giới thiệu cho mấy em. hihi
  7. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

@Giang : A nói thật mà.Chú xem nhắm nhắm hộ a 1e nào đó có khả năng nhé.Bên này toàn các a zà nếu ko có gái trẻ đứng ra hô hào các a ko đi :D
    Có vụ off nào thì ới a.A qua trình bày nguyện vọng luôn
  8. vyhoanggiang

Bác để lại số fone, khi nào off em alo cho. Bên này anh em trẻ khoẻ, toàn đi ca2,ca3 vui lắm!
  9. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Ca 1 nhậu
    Ca 2 hát
    Cả 3 là j thế e?
    Số fone a pm rồi nhé :D
  10. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Có chuyện này vui vui kể cho cả nhà nghe
    Một lần xuống Hải Phòng công tác ở 1 cty nọ.Vẫn như thường lệ mình chủ yếu lv ở phòng kế toán với các e trẻ đẹp hoặc cái chị zà chồng con :D
    Vẫn như thường lệ kiểu gì cũng có gái kết mình.Lần này là 1chi 85 nhưng mình vẫn ae ngọt sớt :))
    Một sáng nọ.E nhận đc điện hoa...1 bó hồng to ngập tràn tình yêu của một chàng trai nào đó

E : A bjo ở đâu thế
    A : Tây Hồ - HN
    E : quê gốc a ở đâu
    A : Việt Trì e ơi
    E : Lại Phú Thọ à
    A : Sao e lại nói thế?
    E : đưa mắt về bó hoa...đấy.Phú Thọ đấy.ngày nào cũng nhắn tin,goị điện, hoa quà mệt lắm a à :))
    Mình quả ấy kh nhịn đc cười nhưng vẫn phải cố nín.Nghĩ bụng...miạ nó,đúng là zai đất tổ.đi đâu cũng thấy làm khổ chị em
    Bấm bụng nghĩ chẳng nhẽ về làm rể HP.sáng lái Sonota với e đi làm.tối về ở nhà hơn 1000m2 :))