1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

The Face Shop liệu có tốt???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi pink_melody, 21/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. amy152kr

amy152kr Thành viên mới

mình đã dùng tẩy trang của TFS thấy tốt và giá tiền cũng vừa phải, sơn móng tay cũng được,không đến nỗi nào đâu:-)
  2. enakei

enakei Thành viên mới

Ủa. Hay là ở VN nó thế. Em ở Sing này. Em khoái sơn móng The face shop lắm. Tại em hí hoáy thích thay đổi nhiều màu, nên mua cái này nó tiết kiệm. So với giá S$2.9 của nó thì quá chuẩn rùi . Lọ xinh xắn, màu đa dạng mà đẹp, chất lượng cũng ok.
    .
    Zai nhà em dùng cả sữa rửa mặt với face scrub của face shop nữa. Em k biết có tôt không nhưng trước mắt thì k có phản ứng phụ .
    Hehe, nhưng mà tởn một cái là mấy ẻm nhân viên làm trong cái store của bọn nó, đứa thì mặt rỗ, đứa thì trát phấn như trát xi măng, hạt phấn to bằng hạt cơm , nhìn mất cảm tình kinh khủng. Hợ
  3. bimbimitom

bimbimitom Thành viên mới

Mình mua một lọ nước hoa hồng về nhưng thấy cũng ren rét chẳng dám bôi lên mặt Vẫn còn nguyên trong nilon. Còn một hộp body scrub bôi đẫm ra mà chẳng thấy tác dụng gì. cửa hàng thì rõ là đẹp Nhưng chắc chẳng bao giờ quay lại lần hai nữa
  4. dianguchoahong

dianguchoahong Thành viên mới

đang định mua phấn phủ của bọn này để dùng thử, mọi người nói thế này làm mình phân vân quá nhể
  5. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

rất k thích hãng này, chắc tại e dị ứng với tất cả những j đóng mác HQ: phim HQ, zai HQ, style HQ, đặc biệt là mỹ phẩm HQ dùng chán kinh. Lọ sơn móng tay bán trong showroom chỉ có 30k, e đoán nếu giá gốc của nó còn rẻ nữa, thử hỏi chất lượng làm sao tin tưởng đc ? E dùng sơn của nó được 2,3 ngày là bong hết cả ra. Đi thử bút kẻ mắt của GEO, quẹt lên tay thấy cứng quèo .
  6. TloveT2006

TloveT2006 Thành viên mới

TFS triết xuất từ thiên nhiên nên chắc là dịu nhẹ rùi, các bạn mới dùng chắt ko thấy tác dụng
    tớ thì thix lọai nào từ thiên nhiên hơn, dịu nhẹ, ko kích ứng da. Với lại da tớ ko quá kém nên dùng TFS thấy cũng thix lắm
  7. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

em dùng dòng phấn trang điểm spán của TFC cũng tốt lắm mịn màng lắm
    em thấy bên muare có bạn đặt TFC từ hàn có 1 lọ loose hình quả đào đẹp kinh khủng, bên vn mình ko thấy lọ ý
  8. Tinhla

Tinhla Thành viên mới

Cho tớ hỏi địa chỉ cửa hàng the Face shop ở Hà nội với, mua mấy thứ như bấm lông mi với mút trang điểm thì chắc ok nhỉ, cám ơn trước.
  9. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

trên đoạn Kim Mã Nguyễn Thái Học gần bến xe KM có 1 showroom to đùng
  10. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Một cái nữa ở Phố Huế ý gái ạ. Mọi người cứ chê nail lacquer của TFS thế nhỉ, cá nhân tớ thấy so với giá tiền như vậy là cực ổn, hơn rất nhiều mấy đồ China bán tràn ngập thì trường. Tớ toàn oánh một lớp base, rùi đến nail lacquer sau đo là top coat, đảm bảo hơn 1 tuần ko bong, chỉ có do móng tay mới mọc lên thì nhìn xấu nên đành phải tẩy đi thui