1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THỂ HIỆN TÌNH ĐÒAN KẾT TRONG BOX

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi Dotran, 03/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dotran

Dotran Thành viên mới

THỂ HIỆN TÌNH ĐÒAN KẾT TRONG BOX

Hihi, tình hình là vottaytrai do mãi nhìn gái nên bị kẻ ác thịt mất con xe máy rồi. Hôm qua gọi điện cho Dotran mếu máo mách là số đen quá. (Đen gì mà đen, dại gái thì có). Tình hình là bác này hết tiền mua xe mà nhu cầu đi làm thì tối cần vì bố này say xe đi xe búyt thì nôn mửa mất nửa tháng. Dotran có hứa là sẽ cho vay một ít để mua xe (hihi, một ít thôi vì dotran cũng sợ mang tiếng dại trai. Tiền này là quyết định thôi không mua thêm một cái cốt nữa đấy). Vì vậy đề nghị ai có tiền nhàn rỗi mà không dùng đến trong vòng ... 10 năm cho bác này vay thêm một ít. Vì bác này còn thiếu "một nhiều" để mua xe.

Mà nói trước là Dotran không đảm bảo về chuyện ông này có trả hay không nhé vì trước nay chưa cho ông này vay bao giờ.

AnsoVN ơi, bạn bảo là box có đòan kết không? Đây là cơ hội của bạn để chứng minh đó. Giúp nhau khi họan nạn là đòan kết đấy.

Việc cần làm thì Dotran đã làm rùi. Bị chửi thì chắc là sắp. Vậy nên thôi xin kính báo.
  2. niagarafall

niagarafall Thành viên mới

Mod, lại là mod, ansoxvn đâu roài, treo cái topic này lên mục chú ý giúp cái. Lần này mà không thấy lên tiếng thì tẩy chay cha cái box này luôn vậy. Để xem mod tui làm việc sao đây.
    Ah, riêng cái vụ án của votaytrai, niagarafall tui thì không được giàu có lắm, cho thì không dám. Nhưng mà cho mượn thì chắc cũng được 1 chai (1.000.000). Vậy bác Dotran cho số tài khoản để chuyển tiền nhé.
    Votaytrai ơi, chia buồn nhé, và nhớ đừng có dại gái nữa, hehehe. Khàkhà, khi nào cày cuốc có tiền thì nhớ cho tiền hoàn cố chủ nghe.
    Các bạn trong Xì-Gòn đầu roài, có người nào góp gió thành bão cùng với niagarafall tui không nè?
  3. niagarafall

niagarafall Thành viên mới

Ah, còn nữa, nếu mà giải Đạm Phú Mỹ kỳ này lấy được giải thì niagarafall sẽ trích hết phần tiền thưởng của mình cho luôn bác votaytrai nhé (nhớ ủng hộ đội chiến đấu kiên cường để đoạt chiến lợi phẩm về làm việc nghĩa nhé).
  4. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Gì chứ cỡ 1 cây Sadius thì Nh vẫn trong khả năng, Nh cho vay 100AUD ko lãi suất, khi nào cày cuốc có lời thì hoàn cho Nh cũng 100AUD nhá ?
    Gởi cho Hà - stubornone được ko các bác ?
  5. athh

athh Thành viên mới

Chân thành chia buồn với vottaytrai
    Thôi thì của đi ... thay người
    Tôi cũng muốn giúp bạn một chút trong lúc khó khăn.
    Liên lạc với bạn thế nào nhỉ?
    Hoàn.
    E-mail: tranhoan_da@yahoo.com
    Mobile: 0913201851
  6. nickhaynhat

nickhaynhat Thành viên mới

Cụ chủ tịch ơi cho em tham gia khắc phục hậu quả với nhé.
  7. tcgroup

tcgroup Thành viên mới

ơ thế lại mất cái nữa hả cụ, sao mà hay mất xe máy thế.
    Em thì không tham gia được rồi (nghèo quá ).
  8. tosido

tosido Thành viên mới

anh Nam bị mất ở đâu thế,ở đài truyền hình HN ah,hay là mất ở đâu hic hic hic.Tiếc em ở xa thế này thì sao mà giúp bác được,thôi thì tỏ tấm lòng chia buồn cùng bác
  9. rongnho_

rongnho_ Thành viên mới

thich nhe'' lai co co* hoi doi? xe moi roi` anh a , hihi co khi minh mat cai xe nhung doi? xe moi'' lai lam an ngon lanh thang quan tien chuc chang di dau ma thiet anh a hihi dua` thoi , hihi chac la khi ve gap moi anh di uong mot bua~ de tien dua~ cai xe cua anh ra di thoi .
  10. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Bác Tuleo cũng muốn ủng hộ 100USD theo tinh thần anh Dotran nêu trên, nhưng ko biết gởi về đâu ?