1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THỂ HIỆN TÌNH ĐÒAN KẾT TRONG BOX

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi Dotran, 03/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuleo

tuleo Thành viên mới

Bây giờ tuleo mới sực nhớ là cụ chủ tịch Vottaytrai mê dòm các em thiệt: lúc tuleo đang bị phục ngọc dương bởi cụ chủ tịch, tuleo còn bị hắn ta bắt phải dòm qua bàn đằng kia vì có một cô em quá đẹp nhưng tuleo lòng già đả nguội lạnh từ lâu đành phải khen cuongphongchina rất là mitsubishi; có câu" đi đêm có ngày gặp ma" chắc cụ chủ tịch sẻ bỏ tật thả dê. Cho địa chỉ hoặc gởi về sigòn cho Nhân.
  2. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Cụ chủ tịch vottaytrai nhà ta mất chiếc này là chiếc thứ 2 rồi đấy..chiếc trước bác ý say quắc cần câu rồi chẳng hiểu người thì về đến nhà còn xe thì dựng lại đâu đó trên đường phố rồi chẳng nhớ nữa..Bây giờ lại thêm một chiếc nữa.....đúng là số bác đen quá!!! .........Em cũng xin đóng góp theo khả năng của mình...Phải có xe để chủ nhật tới bác còn tới offline chứ
  3. dangkhoavr6

dangkhoavr6 Thành viên mới

hè hè , tui cũng theo các anh em 1 suất cho bác chủ tịch ở phía bắc theo khả năng của mình , nhưng bác ơi , bác tính mua lại con xe nào vậy , chứ bác đổi lên 4 bánh thì bó tay wá ... hi hi
  4. niagarafall

niagarafall Thành viên mới

Àh hé, nếu đổi con 4 bánh thì sao nhỉ? Chắc phải 1 nghìn cây Sadius ấy chứ.
  5. mrsmile721

mrsmile721 Thành viên mới

e cũng xin chia buồn với bác chủ tịch, e thì ngèo lắm nên thôi thì để chia buồn với bác CN này e tình nguyện qua đón bác đi off với a e, bác cho e địa chỉ và số dd đi
  6. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Vottaytrai tôi quả thật không biết nói gì để cảm ơn thịnh tình của tất cả các bác. "Một miếng khi đói bằng một gói khi no " Câu nói của các cụ ngày xưa quả thật đã làm ấm lòng kẻ "tiểu nhân" hay đen đủi này rồi. Xin được đa tạ tấm lòng của các bác.
    Hôm trước tình cờ gặp nhà thơ Đổ Trần của Box ta. Chuyện đi chuyện lại thế nào lại quay về chuyện mất xe của tôi. Nhà thơ Đỗ Trần đã thể hiện tấm lòng : Lá rách ít đùm lá rách nhiều rồi các bác ạ. Như vậy VTT cũng đã hòm hòm để có một cái xe đi làm trong tuần này. Xin kính mong các bác cất giùm khoản "kinh phí ngoài dự kiến này" định giúp đỡ cho VTT tôi dành vào việc khác nhé.
    Hôm nào được ngồi uống bia với các bác để kể cái chuyện mất xe này. Vừa buồn cười vừa xấu hổ mà chẳng dám ho he cùng ai cả. Rõ là khổ quá.
  7. travelagent

travelagent Thành viên mới

Trời, làm tớ cũng định nhảy vào thể hiện sự đoàn kết, gắn kết trong này để lấy điểm chứ.
    Vậy phải dịp khác rồi.
  8. emgaixinh

emgaixinh Thành viên mới

Chà! Chà! box này đúng là có tinh thần đoàn kết thật đấy. Nhưng hãy cẩn thận với những thông tin VỊT đấy.
  9. emgaixinh

emgaixinh Thành viên mới

Chà! Chà! box này đúng là có tinh thần đoàn kết thật đấy. Nhưng hãy cẩn thận với những thông tin VỊT đấy.
  10. tcgroup

tcgroup Thành viên mới

Đồng chí này là ai nhỉ? Vịt là vịt thế nào
    Tin vui là Cụ mua xe máy rồi
    Tin buồn là vợ Cụ thấy xe đẹp lên giành đi mất, còn Cụ vẫn không được đi xe mới