1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thể hình & xe thể thao

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi nothing_can`t_change, 02/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

Thể hình & xe thể thao

em nòi càc anh 'ư?ng cươ?i nhè,chuyẶn nghiĂm tùc mà?,

chà? là? em 'òc bà?i trong forum mì?nh 'àf lĂu,em thìch mẮy chiẮc xe thĂ? thao lf́m,nhẮt là? CB1,khĂ? nĂfi là? em lù?n quà 1m60 chưa 'i già?y,khĂng hiĂ?u cò xe thĂ? thao nà?o lù?n lù?n mẶt tì khĂng,hĂm trước cùfng thẮy mẶt chiẮc CB1 trong bàfi gư?i xe cù?a GALAXY cinema,'ứng gĂ?n nò thẮy nò cùfng khĂng to lf́m khĂng biẮt cò vư?a với em khĂng,em lù?n 'àf chớ ,tay lài khf?ng khiu,'Ă?u toà?n cf́t gĂ?n tròc nĂn trĂng như trè? con ,càc anh tư vẮn cho em với,liẶu lù?n như em cò cơ hẶi 'i xe thĂ? thao khĂng nưfa,càm ơn càc anh 'àf 'òc qua
  2. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Đây đây siêu lùn tư vấn cho lùn nhé. Tớ đi cả giày mới được bằng cậu đi đất, nhưng xe tớ còn cao hơn CB-1 cơ. Và, không có vấn đề gì cả, trừ khi có ai nhảy fóc lên yên thì hơi "bâng khuâng" tí ti thôi!
    Bonus: Đầu trọc thì càng hợp với xe. "Như trẻ con" thì càng bắt mắt, "tuổi trẻ tài cao" mà. Riêng vụ "tay khẳng khiu" thì cần lưu ý, đi tập thể hình ngay!
    Về mặt cơ thể học, có lẽ bác hơi giống anh Đạt hay chạy CB-1 đến Café Motor - siêu luôn.
    Được CrazyMaster sửa chữa / chuyển vào 14:36 ngày 02/01/2006
  3. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

anh ơi em cufng tên la? ĐẠT ạ,hi? hi?,em ơ? ha? nội ,cưu học sinh Việt Đức ,cho em tham gia với forum nhé,em đọc ba?i lâu rô?i thấy mê lắm ma? không biết tham gia với các anh bă?ng cách na?o,hiện em đang ơ? sa?i go?n công tác,khi na?o ra ha? nội mong đc gặp anh CM
  4. indiadivx

indiadivx Thành viên mới

160cm không thành vấn đề, bác chiến con CBR150 đi, vừa nhẹ vừa gọn. Nếu bác chạy được xe Honda Wave thì Honda CBR150 vừa ngon giá mới nguyên thùng là 4500 USD bao giấy tờ, bán tại Yamaha Service Center, đường Nguyễn Thị Minh Khai Q3, gần Từ Dũ á.
    Không thôi chiến con CBR250 nhưng e rằng em này hơi nặng so với ai khẳng khiu (như em tuởng tuợng fort người của bác). Chúc bác tậu được em xe vừa ý

5. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

Bác đang ở Sài gòn thì chủ nhật ra offline với anh em trong này khoảng 9g30 tại cafê Sàigòn Xưa & Nay đường Nguyễn Trung Trực Q1(Sau lưng tòa án NDTP)
  6. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

à bác này ở bên box 84 SG đây. hê hê rủ cả mấy ẻm kiêu bên đấy đi off luôn. Đi rồi tớ tư vấn cho cách tập thể hình bằng xe to, kinh nghiệm bản thân mang ra truyền thị