1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thế là thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi rollingStar, 26/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenha85bg

nguyenha85bg Thành viên mới

bái phục
  2. dht585

dht585 Thành viên quen thuộc

Chắc đang tươ?ng tượng nắm tay Hoa hậu?
  3. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Thấy em 8kenshin càng nói càng nhảm. Thôi không chơi nữa. Chả nhẽ mấy zai, giai nào cũng là bợm nhậu? Có zai bia còn chả uống được kìa.
    Vấn đề này vẫn khó hiểu nhỉ. Ai biết hay có kinh nghiệm vụ này giúp em với.
    To toyotomi: tớ không vote * được, toàn thấy báo lỗi. Để sau nhé.
  4. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

ra hiệu thuốc tây mua ngay lọ DEP đi chị
    chậc, hồi sv iem toàn bị ghẻ.
  5. rollingStar

Em cứ toàn đi hớt nước bão lũ miền Trung, làm gì chẳng ghẻ.
    Có người mới nói qua loa về cái vụ này. Giỏi ghê cơ ý. Nhưng mà em đang không để ý nên nghe nó cứ lùng bùng. Tư vấn hộ em xem nào??? Chậm chậm, rõ ràng, dễ hiểu tí nhá. Cám ơn.
    Đã vote * cho bạn toyo rồi nhá.
    Được rollingstar sửa chữa / chuyển vào 18:26 ngày 07/10/2009
  6. emji

emji Thành viên mới

Cầm tay con gái mà lại nhắm mắt có mà thằng điện, có chăng chỉ bên gái nhắm mắt chờ hôn. Các bác Nam mà nhắm mắt thì làm ăn đc j
  7. ky_si_khong_dau_yeuem

ky_si_khong_dau_yeuem Thành viên mới

wầy, vụ này hay đây.
    Xét trên phương diện sinh học thuần túy, cónhiều khả năng xảy ra lắm. Tuy nhiên để biết hắn nghĩ gì cần phải có một trình độ hiểu biết y học cao siêu và nhạy cảm .
    Cụ thể: nó nắm tay mình, mình khéo khéo chạm 1 ngón tay mà nó đang nắm vào cổ tay nó rồi nghe mạch đập + cảm nhận thân nhiệt qua bàn tay đốitượng . Các khả năng sẽ xảy ra như sau:
    1. Mạch đập nhanh, thân nhiệt bình thường: cảm xúc yêu thương, 1 tình cảm trìu mến.
    2. Mạch đập nhanh, người nóng ran: thằng cha này đang búc xức sinh lý, tình yêu của người này sẽ phải nhiều đụng chạm. Hắn muốn giống phim mỹ.
    3. Mạch đập loạn, hơi có mồ hôi: chuẩn bị tinh thần cho một cú tỏ tình :)
    4. Mạch bình thường thân nhiệt bình thường: 1. rất tự tin rằng cô gái này cũng có cảm tình với mình và OK ngay , ta yêu nhau. 2. Rất bình thản, đã lường trước các tình huống xảy ra, sẵn sàng ăn tát hoặc được chạm vào thiên đường tình ái. Một phát được ăn cả ngã về không
    Còn trên phương diện xã hội, nếu bạn là người may mắn, có thể hắn đang nghĩ: xin 1 ít may mắn, xin 1 ít may mắn!!! Hôm nay đề về 37 hôm nay đề về 37.
  8. mochino3

mochino3 Thành viên mới

chắc mắt mơ màng nghĩ tới gia lâm trang
  9. emyeulacuoi

emyeulacuoi Thành viên mới

Đểu: Kiểu này là kiểu: Không thích nói (nhiều), không thích nhìn mà chỉ thích sờ ( cầm tay ).
    Nghiêm túc: 1 là DIỄN, 2 là QUÁ NHÁT ( sợ nói không nên lời và bị nghe không thành tiếng ) => Những gã này chả làm nên trò trống gì cho đời. Hợp với nghề diễn viên đặc biệt là trường phái Chèo và Tuồng.
  10. rollingStar

Cũng chẳng biết có phải là diễn không. Chức các zai, chẳng ai nhát.
    Nhận được PM này:
    - theo Mẹ của bạn mình nói thì khi cầm tay con gái có thể nhận xét đc con ng đó, ví dụ như tay nóng ấm thì tốt còn nếu tay lạnh( mặc dù trời nóng) thì là ko tốt, ko có hậu về sau nên sẽ khuyên con trai ko yêu những ng như thế.
    - Nếu ng bạn trai của bạn chỉ là bạn bình thường thì chỉ là nhờ tay bạn để kiểm chứng, còn nếu họ có ý thì cũng là kiểm tra nhận xét trên.

Chuyện này kể ra cũng vẫn khó hiểu. Nhưng theo mình nghĩ, thì cầm tay, thường là để thể hiện một chút tình cảm, đồng thời muốn biết tình cảm của mình. Không biết đúng không nhỉ? Cái mình không hiểu, là nhắm mắt cơ...
    Tiếp tục vote* cho 2 người. Cám ơn.