1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thế là thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi rollingStar, 26/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TXNC

TXNC Thành viên rất tích cực

hunter có nhìn thấy phía trước là gì không, nhìn kỹ đi rồi mình cùng xem
  2. haitest

haitest Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Uhm`...uhm`...trước khi muốn học làm người lớn thì hãy học cách ăn nói cho nó chuẩn để câu nói nó đừng đá nhau đã chú F5 dễ thương nhé! Nếu không thì nó sẽ: Nhạt nhẽo, nhảm nhí và nhố nhăng lắm! :))
  3. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

A đã biết trc thế nào chú cũng sẽ khoét vào chỗ dường như vô lý này, chú cũng khá tinh và thông minh đó, nhưng rất tiếc, chú vẫn chưa phân biệt đc việc vào không có nghĩa là đọc và theo dõi sự trưởng thành của chú.
  4. haitest

Á, anh lại cho chú chiêm ngưỡng lại 2 cái bôi đỏ ở post trên một lần nữa. Nhìn thật kỹ vào.

Thấy gì chưa? Chú càng cãi càng lộ ra cái việc thiếu logic của mình. Các bài post cứ đá nhau liên tục. Anh hỏi chú, chú vào diễn đàn mà ko theo dõi, ko gặp anh thì sao biết anh diễn mà nhường đất, tiết kiệm tài nguyên cho anh hả? Ko lẽ chú đánh hơi bằng mũi?

Một khi anh đã quy kết thì đừng cãi. Nhé! Vì anh đã nói thì chỉ có chuẩn, có chứng cứ rõ ràng, logic mới nói. Chứ ko phải là cứ thích gì thì nói luyên thuyên như mấy chú. Chứ không thì "nhạt nhẽo, nhảm nhí và nhố nhăng" lắm! :))

Thôi tốt nhất là chú cứ lại tiếp tục "tiết kiệm tài nguyên" tiếp đi. Anh thấy chú chỉ có khả năng làm tốt việc đó thôi, đồng chí "nhạt nhẽo, nhảm nhí và nhố nhăng" ạ! =))

P/S: Đấy là anh còn chưa thèm nói cái việc chú vẫn dùng nick khác để viết bài như thường đấy. Có cần anh chỉ ra ko?
  5. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Cái bài đánh lạc hướng, quy chụp, lấy một phần của cả một câu để công kích cũ rồi chú ah (a ko muốn dùng từ: trò mèo).
    / chấm dứt ở đây để ko làm loãng topic, thế nhé!
  6. haitest

Chả có ai mời, tự nhiên chú ở đâu nhảy vào xổ linh tinh mấy câu vớ vẩn thì topic nó đã bị loãng rồi. Trước khi nhảy ra chú lại xổ thêm một tràng nữa thì topic nó loãng hẳn. Thế thì lấy đâu ra cái vị "để ko làm loãng topic, thế nhé!" nữa hả ông em? Chú thấy chú cứ nói câu nào là đá câu đó ko? hơ hơ...

Còn cái mà anh chỉ ra cho chú ấy, nó chẳng phải là trò mèo hay trò chó gì cả đâu. Chẳng qua anh muốn giúp chú trưởng thành thôi. Việc anh làm là muốn chỉ cho chú thấy một điều rằng, khi muốn lên giọng chỉ bảo ai về sự trưởng thành thì trước hết mình phải thể hiện là người trưởng thành cái đã. Và để là người trưởng thành thì ít nhất là chú phải ăn nói nó logic thì người ta mới cảm thấy nó thuyết phục. Nếu ko thì nó giống mấy cái thằng luyên thuyên lắm! Thằng luyên thuyên nào mà chẳng lên giọng được như thế! Mà ngoài ra nó còn "nhạt nhẽo, nhảm nhí và nhố nhăng" nữa chú em ạ! [:P]

P/S: Tiết lộ cho chú một bí mật: Chỉ có những người thực sự trưởng thành mới nghĩ được những điều anh vừa khuyên chú! >:)
  7. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Bạn đó là bạn ngoài đời của em lâu rồi ạ, và cũng là bạn facebook của anh kia vài năm. Bạn bè trên facebook thì quen biết dắt dây, nên thấy ảnh thôi. Ảnh đó là ảnh mới ạ. Bạn em có nghe em nói về việc anh kia bảo có tình cảm với em, nên giờ thấy ảnh thì gửi cho em xem thôi. Cũng bình thường mà anh, có gì đâu.
    Bạn này là bạn nam, có gia đình rồi ạ, nên không có gì ghen ăn tức ở với anh kia đâu. Em vẫn tiếp tục mới quan hệ bạn bè facebook với anh ấy ạ, chỉ không caf phê mưa bão với lại không nghe câu " anh có tình cảm với em: nữa thôi anh ạ. Em chỉ thấy hơi buồn chút xíu à.[:P]
    Em cám ơn anh NoBiTa nhé.@}
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cà phê Đường Thành cũng vẫn là Align thôi em. Chị không có các em gái, toàn các chị gái của em thôi. Cám ơn lời chúc của em nha Hunter.[r32)]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Vâng, vì tên tội phạm thoát rồi, nên em tạm thời không xin tư vấn nữa ạ. Em đã đọc và nghiên cứu kỹ bài trả lời của anh ạ, anh không cần phân tích gì thêm nữa ạ. Nhưng mà em có một góp ý là anh làm cho em hơi mệt ạ.
    Em cám ơn anh. [r2)]
  8. haitest

OK! Đùa thế đủ rồi! Cái điều ai cũng biết thì chứng minh cũng là thừa.
  9. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Đặt chân lại vào topic này. Khi nào có cái gì cần thắc mắc, em sẽ nhờ các anh chị ạ.
  10. washerman

washerman Thành viên rất tích cực

Thế cuối cùng em xử chú ku kia thế nào rồi?
    bonghongvang1211 thích bài này.