1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thế là thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi rollingStar, 26/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tớ chưa xem phim chưởng( Kim Dung à?) bao giờ, hoá ra lại có cả bài cắn à? Thế cắn xong rồi chuyện nó ra làm sao? [:P]
    Có khi cắn để lại một vết đau bên ngoài, rồi nó sẽ lành. Nhưng có nhưng vết đau không phải bên ngoài, không do cắn hay đâm, chém gì, chẳng bao giờ lành được. Vậy đau bên ngoài thì giải quyết được gì, và có thể thoải mái được không? Tạm tin là nói thật đi. Để khi thích, cứ coi như một giải pháp tạm thời cũng được. [:D]
  2. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Em muốn được tư vấn tiếp, nên viết tiếp topic thôi ạ, chứ không phải muốn hỏi thế là thế nào.
    Em có quen một anh cũng lâu lâu. Anh ấy đẹp trai, tử tế và đã có gia đình.[-(. Hai anh em yêu quý, tôn trọng nhau nhưng tình cảm không giống bạn bình thường lắm. Lúc nào rỗi rỗi thì cũng cafe hay nhắn tin. Lúc nào em nt mà anh ý không trả lời là em lại dỗi, anh ý lại phải dỗ.:((
    Em không có ý định can thiệp gì vào cuộc sống của anh ý. Giờ em muốn hỏi là nên làm thế nào để vẫn có thể tiếp tục gặp anh ý như cũ, nhưng không làm ảnh hưởng gì đến cả em lẫn anh ý?
  3. murom123

murom123 Thành viên mới

ca này khó đẻ...pó tay
  4. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Không có cách nào cả.

Đã cố ý dỗi để được dỗ thì rõ rành là thích người khác bằng tình cảm nam-nữ rồi. Làm gì còn có chuyện "làm sao để không làm ảnh hưởng" này nọ nữa.

Nhảm nhí nó vừa thôi. Tham lam quá đấy.
  5. rollingStar

Không phải em cố ý dỗi mà là tự nhiên dỗi. Dỗi thì không cố ý hay giả vờ được ạ. Cũng không phải nhảm nhí..., nhưng mà đúng là em hơi tham lam thật.:((
    Thừa nhận em có thích anh ý, nhưng vì không muốn làm ảnh hưởng đến cái gì nên em mới cần hỏi. Chứ nếu mà cứ ảnh hưởng với không có cách nào thì em tự làm được, khỏi hỏi.
  6. mamut8x

mamut8x Thành viên mới

Đọc cái này lại muốn ước, ước j được quay lại thời cấp 2 và 3 trong sáng để được ai đó nắm tay rùi giả vờ giật lại hiiiiiii
    Cái nắm tay đầu tiên cảm giác thật là thik ngọt ngào hồi hộp hơi run và chẳng muốn rời ra dù mồ hôi tay có ướt đẫm cả bàn hay dù bàn tay có xấu cũng vẫn khen đẹp :))
  7. rollingStar

Em không biết các cao thủ ở đây là những ai. Nhưng tư vấn giúp em với ạ.
    @ mamut8x : Cái naỳ là cái nào? 1, 2 hay 3?
    Cái nắm tay đầu tiên của mình là một bàn tay lạnh ngắt!
  8. small_fire

small_fire Thành viên quen thuộc

Cùng tắc biến, biến tắc thông. Hiện tại vẫn đang êm thì cứ để nó thế đi, bao giờ sinh chuyện hẵng tính :D.
  9. rollingStar

Em cũng đang làm thế.
    Chuyện nhắn tin. Hôm trước, sau một vài tin nhắn qua lại, anh ý hỏi: Hôm nay em cảm thấy thế nào?
    Em nói là: Hôm nay em thấy vui lắm, có hứng thú với mọi thứ, vừa xong cũng vẫn vậy. Nhưng mà ngay lúc này thì tự nhiên thấy chán không muốn làm gì...
    - Thế này thì chắc là do anh rồi.
    + Chả nhẽ thế?
    - Chắc là thế.
    Thế này là sao đây?
  10. hien0606

hien0606 Thành viên mới

Ối giời, hồi xưa cấp 3, lớp có mấy chục đứa con gái, mà phân nửa thích mình rồi, thế mà nhát quá có dám nắm tay, chân em nào đâu.... nghĩ lại mà tiếc....phải chi hồi xưa,mà khôn như bây giờ thì... hehe