1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thế là thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi rollingStar, 26/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hothienquang

hothienquang Thành viên mới

cầm tay mà nhắm mắt à quá kỳ lạ :))
  2. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Ơ, hoá ra là toàn trả lời câu hỏi thứ 1 à? Em đã chuyển sang câu hỏi thứ 3 rồi, thế mà chẳng mấy ai tư vấn giúp. Chắc tại mọi người tin tưởng vào khả năng tự tư vấn và xử lý vấn đề của RS à?
    Buồn!
  3. murom123

murom123 Thành viên mới

có gia đình rồi thì thôi còn thích làm gì..buông đi
  4. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chẳng thích tư vấn cho người quen.[:P]
    Thế nào thì cứ kệ thế đi. Gặp bình thường còn đầu thì nên ám thị mỗi ngày.Lợi cả đôi đường.:-*
  5. dunghaohoai

dunghaohoai Thành viên tích cực

theo mình chàng này đọc lý thuyết nhiều quá nên áp dụng vào thực tế bị tẩu hỏa nhập ma, Con gái nhắm mắt thì dc chứ con trai nhắm mắt chắc nó bị dị ứng khi nhìn vào mắt phụ nữ
  6. phan_ninh_giang

phan_ninh_giang Thành viên mới

hài.
  7. luckymanTHNC

luckymanTHNC Thành viên mới

cha này nhắn kiểu bí ẩn cho em tò mò ý mà. Chắc cũng thích đong đưa với em. Nhưng mà nói thật thích người có gia đình chán bỏ xừ :P
  8. bigchild

bigchild Thành viên quen thuộc

cái vụ cắn: hồi đại học có 1 cô bé lôi tay mềnh ra cắn 1 phát, và hành động tiếp theo là nhanh chóng lau nước dãi trên tay mình đi (rất nhanh). hmm. cái kiểu ấy mềnh cảm thấy đáng yêu thế nào ý. hjhj. nên mềnh cũng nói với cô bé ý đại loại là: thích cắn lúc nào thì cắn, nếu cắn mà làm em thoải mái hơn thì anh cũng cam lòng ^^ (khoái bị cắn gần chết)

sau đại học cũng bị 1 đứa cắn, cắn xong để nguyên hiện trường đó. quá kinh tởm. muốn bợp tai nó 1 cái kinh khủng. nhưng thoai. gái nó khờ thì mình chịu. nhừng lần sau cấm ngồi gần.

chắc anh chàng trong câu chuyện bị cắn của chủ tóp pic giống tớ ở trường hợp 1: khoái bị cắn
  9. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Hôm nay lại thấy được trả lời ở cả 3 câu hỏi.[r32)]
    Cái anh này chả cần phải học cái gì. Cả lý thuyết lẫn thực tế đều pờ zồ. Mỗi tội, chọn nhầm đối tương- là mình để thực hiện.=))

Em có thấy bí ẩn gì đâu ạ. Em cũng không thấy tò mò gì. Em chỉ tự hỏi không biết có phải là do anh ý thật không. Nhưng sau đó em cười và thấy vui hẳn, hết chán. Chứng tỏ tn cũng có tác dụng ạ.:P.
    Em thích thì cứ thích thôi. Chứ có gia đình hay không có em cũng thấy chán bình thường, như nhau cả. Bây giờ em đang cứ để kệ, ít liên lạc hơn và thực hiện bài tự nhắc nhở mỗi ngày. Hy vọng là sẽ không ảnh hưởng gì, và em cũgn không tự nhiên dỗi nữa.

Anh này không thích bị cắn đâu.b-(. ANh ý từng bảo: Em có vẻ hay thích làm đau người khác nhỉ?!:((. Hic. Cho nên tớ cũng sợ sợ, có lí do cũng nhất quyết không thèm cắn nữa.;))
  10. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Chủ topic sống bản năng nhỉ.
    Mình cũng sống bản năng, nên góp chút ý kiến nhé

Bạn còn rỗi, thử bỏ tí thời gian ra thống kê xem những trường hợp đã nắm tay và nhắm mắt xem hoàn cảnh, nguyên nhân, kết quả của từng lần nắm tay đó như thế nào?

Ví dụ:

Thời gian: 3/3/2010
    Trai : Nguyễn Văn A
    Hoàn cảnh: Rạp chiếu Phim +Tối om +Phim đang có đoạn mùi mẫn
    Nguyên nhân: Chưa rõ (nên mới phải lập thớt hỏi)
    Kết quả (Mối quan hệ hiện tại với trai đó): Bạn bè/ kẻ thù/người tình một đêm vv vv

Trai : Trần B
    Hoàn cảnh: Cà phê vườn
    Kết quả ... ...

Cái vụ cắn, thì mình thấy bình thường, nếu như bạn là người sống bản năng như tớ phán đoán.

Quay về vụ thứ nhất, tớ chưa đọc tổng kết của bạn, nhưng theo tớ, thì chỉ có thể lý giải là trong hoàn cảnh nào đó, từ bạn toát ra sự hấp dẫn mãnh liệt làm cho trai không thể cưỡng lại việc cầm tay bạn (lý giải theo bản năng - bác nào sống lý trí làm ơn không comment)

Vụ 1 và 2 kết luận luôn cho vụ thứ 3 là nếu hai người cứ tiếp tục gặp nhau thì chắc là sẽ có những lúc không cưỡng lại được sự hấp dẫn giới tính từ cả hai phía đâu.