1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thế là thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi rollingStar, 26/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Em xin bác, bác chịu khó nhìn lên nhìn xuống tẹo đi chứ.
    Chuyện thứ 4 với chuyện thứ 5 đều vãn là 1 giai mà. Em đã nói là phức tạp và có nhiều ân oán rồi, còn mức độ thì em cũng chẳng biết( nhưng em cũng trả lời bình thường thì em muốn thế nào chẳng được rồi nhỉ?).
    Bác cứ đòi biết rõ, nhưng bác có đọc rõ gì đâu.~X
  2. hieu04

hieu04 Thành viên mới

Vì mối quan hệ không rõ ràng, mình mới phải hỏi thêm bác, câu hỏi của bác lại chung chung quá mà. Ở chuyện thứ 4 bác muốn hỏi dzai có thật lòng nói với bác câu này: "Không, mà in đậm trong đầu rồi nên không bao giờ quên". Đúng không ạ?
    Nếu là trường hợp 2 người đang yêu nhau, ngồi nói chuyện với nhau thì câu nói trên có thể là thật lòng.
    Nhưng trong thực tế hình như con dzai dễ quên hơn con gái ạ
  3. dinhmenh2512

dinhmenh2512 Thành viên rất tích cực

Like câu đỏ đỏ của bác ạ :).
    Chưa thấy con trai nắm tay nên hem biết tư vấn, em vào em hóng :)
  4. kanran111

kanran111 Thành viên mới

Có khi nào mấy bác kia nắm tay cho dễ ngủ ko ;))
  5. rollingStar

Vâng, bác nói chuẩn luôn, nhất là câu đỏ.
    Vì mối quan hệ không rõ ràng, nên em mới hỏi. Chứ đang yêu nhau thì em tự biết, không cần hỏi câu nào là thật lòng, câu nào không thật.
    Em muốn hỏi thêm bác một chút ạ. Nói như bác, 2 người đang yêu nhau thì câu trên là thật lòng. Vậy khi họ bỏ nhau thì câu trên thế nào ạ?( không bao giờ= lúc đang còn yêu nhau chăng?:P ) Mà em, thì thắc mắc là trong trường hợp nào, thì tin được cái không bao giờ cơ.
    : Làm gì có đên mấy giai buồn ngủ thế ạ.

6. kanran111

kanran111 Thành viên mới

Thì chắc nói chuyện với bạn bùn ngủ quá nên mấy zai nắm tay lại, nhắm mắt chuẩn bị tinh thần hi vọng bạn sẽ tát cho đỡ bùn ngủ. ;))
  7. rollingStar

Có khi mình đã từng gặp bạn offline rồi cũng nên. Biết đâu đấy. Vì rằng ở rạp chiếu phim nào cũng luôn có những người cứ luyên thuyên nói chuyện hoặc đoán phim, giải thích cho nhau nghe như đạo diễn. Mình hay ngó những người đó, vì rất khó chịu. Mà mình lại thường nhớ dai chứ...=))
  8. kanran111

kanran111 Thành viên mới

Nhờ những người đó mà bộ phim thêm gay cấn đó bạn [r2)]
  9. rollingStar

Dạo này, em không có trò gì hay, nên mắc thói tò mò. Em muốn hỏi các anh, chị đã có gia đình ạ.
    Chuyện là cũng lâu lâu rồi, em với cái anh đã có gia đình đi uống nước, nói chuyện. Anh ý đưa cho em cầm điện thoại của anh ý, thích nghịch gì thì nghịch, thích chơi gì thì chơi. Em cầm một hồi, rồi tò mò giở danh bạ điện thoại ra, xem...số của vợ anh ý:)). Nhưng mà thấy lạ là anh ý lưu tên vợ cứ như tên khách hàng, chẳng thấy có gì đặc biệt để phân biệt cả.( bao gồm tên+ nghề nghiệp+nơi làm việc- viết tắt). Nếu ai mà không biết vợ anh ý, thì đố biết ai là ai, trong khi danh bạ thì dài dằng dặc luôn. Anh ý lưu tên em cũng kiểu như vậy, đến nỗi em cũgn không biết có phải là mình không nữa:)). Điều này do thói quen phải không ạ?
    Tình hình là dạo này em với zai ấy vẫn ổn, thỉnh thoảng đi uống nước, buôn chuyện. Không có vấn đề gì xảy ra.[r32)]
  10. Rising_Sun

Rising_Sun Thành viên mới

C0n gái đúng là chúa tò mò nhiều chuyện mà...hey...