1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thi ảnh thời trang của box Làm đẹp.... chỉ chấp nhận ảnh thành viên và bạn bè của box - Nơi duy nhất

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi DONJUANBACHKHOA, 21/03/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Ông Su Cháo Lòng này có phải chủ cửa hàng Lộc Tài không..KeKe..Khách quen nè.. Đang định hôm mấy hôm nữa về đến nhà là đi ăn Nem Chua Rán ngay..
  2. Sorcerer

Sorcerer Thành viên quen thuộc

đi đâu không biết hàng đầu cứ đi
    -----------
    SreRr
  3. spy79

spy79 Thành viên mới

Trời nóng wá. tí chút mát mẻ nhở

[​IMG] [​IMG]
  4. Chironex

Chironex Thành viên mới

Post ảnh mà không có thông tin gì hết vậy.Đây là ai thế nhìn khá xinh nhưng mà người không chuẩn lắm

Tell me when will you be mine ?

Được TinyChick sửa chữa / chuyển vào 08:42 ngày 11/06/2003
  5. alpha_au

alpha_au Thành viên mới

He he, đi qua một lúc gần 60 chục trang, mắt nổ đom đóm rồi, hic, may mà còn có mấy bé dễ thương

Hạt bụi nào hoá kiếp thân tôi,
    Để một mai tôi về làm cát bụi.

Trịnh Công Sơn
  6. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

Câu này cũ rồi mà... chưa nghe bao giờ hả.....

7. ding_doong_blue_bell

ding_doong_blue_bell Thành viên mới

Vui tươi bông hoa hồng ,vấn vương bông hoa hường nhưng rất tiếc đã có người thương

Ahol, Zimbabwe (Rhodesia)
    Thành viên từ 09/12/2002
    đã được 164 người bình chọn (4)
    Than phiền
    --------------------------------------------------------------------------------
    Trích từ bài của M@nd@rk viết lúc 23:29 ngày 09/06/2003:
    --------------------------------------------------------------------------------
    he he các bác nhầm nhọt thành trồng trọt roài.Em Blue thì đại học Ngoại ngữ HN năm thứ 3 roài,còn 3 em còn lại là đề của em Blue năm nay bước sang tuổi 16.thông tin chi tiết về các em này em sẽ moi ra bằng hết(Blue là em họ em muh)Các bác nào muốn đăng ký một suất em xinh xinh thứ 2 thì vote cho em cái.
    Đồng chí CodeName lại lấy ảnh em MN bên 4rum GF nhà ta rùi
    ~=>One Love<=~
    chú cho anh hỏi em Blue là em nào ,tại em ấy bảo em ấy mặc áo xanh mà anh thấy em áo xanh đậm xấu quá ( có 2 đứa mang áo xanh thì phải mà mắt anh hơi mờ nữa ) .Nếu mà em thứ 2 từ trái sang phải thì còn được chứ mà 1 trong 3 em còn lại thì cuộc đời này điêu tàn quá
    --------------------------------
    100%
    Được kiralyfi sửa chữa / chuyển vào 23:43 ngày 09/06/2003
    hic hic anh kiralyfi nói nghe sợ quá ...em mặc áo xanh nõn chuối ....điêu tàn chưa hả anh?
    when u look for the moon and all the stars u'll find that u are in the blue sky
  8. kiralyfi

kiralyfi Thành viên rất tích cực

Báo cáo em in_the_blue_sky@ : Đáp ứng nguyện vọng thiết tha của em anh đã chịu khó bỏ ra thêm 15 phút để nghía hình 4 chị em gái nhà em .Nếu như anh không nhầm thì em là cô thứ 2 từ phải sang trái ? Anh đã ngắm em khá lâu ,rất tỉ mỉ .Nhìn chung thì tạm được .Ưu điểm của em là rất mũm mĩm :D --thuật ngữ chuyên môn gọi là đầy đủ điện nước (báo cáo thêm : cái này cũng chính là đặc điểm chung của 4 chị em gái nhà em ) .Vẻ mặt em tuy nhìn qua trông có vẻ đầy ắp sự đanh đá vô bờ bến nhưng nhìn kỹ thì thấy toát ra chút gì bưởng bỉnh đáng yêu :D .Anh xin rút lại lời tuyên bố hôm qua khi vội vã cho rằng : sắc đẹp em hết sức tiêu điều :))
    Em có vẻ cao chừng 1.53 , chiều cao thế là được ,ko bất mãn nhiều quá nếu so sánh với đại đa số các chị em gái lùn tịt của nước nhà . Vậy anh thiết tha đề nghị em make up hơn nữa để càng ngày càng xinh ,sánh vai với các chị em 5 châu 4 bể .Em mà du học cứ gọi là Hoa hậu đất cảng nhá .:D :D
    Thân mến tạm biệt
    À quên ,nhắn cô em gái thứ 2 trái sang phải trong hình là anh thấy em ấy khá xinh .Nếu phải cưa chị em gái nhà em ,anh xin vặt cả cụm .Tuy nhiên anh sẽ ưu tiên em ấy trước hết :D
    [​IMG]100%
  9. M@nd@rk

M@nd@rk Thành viên quen thuộc

he he em gái em đấy,bác muốn vặt cả cụm phải hỏi ông anh nó đã.Còn cô em xinh xinh tên là Diệp.sinh năm 1988.he he mới moi được từng ấy.bè lũ bốn tên này đang được nhóc Bnue dậy môn Engnish-->các bác nào trong box ta giỏi engnish thì đây là một dịp ra tay hiệp nghĩa giúp cho 3 em nhóc tỳ đấy.
    ~=>One Love<=~
    Được M@nd@rk sửa chữa / chuyển vào 21:33 ngày 10/06/2003
  10. kiralyfi

kiralyfi Thành viên rất tích cực

Ôi ,dạy thêm à ? Sở trường của tớ .Kinh nghiệm mấy năm nay cho thấy tớ làm ăn rất công nghiệp hoá hiện đại hoá .Tiền cứ lấy sòng phẳng nhưng vẫn bị các em học trò ngoan ra sức tán tỉnh như thường .Tuy nhiên tớ khá mềm bộ lòng ,không bỏ qua sự tán tỉnh của các em học trò ngoan bao giờ .
    Mà thật ,các cô em cậu mũm mĩm thế ,thế này thì tớ chết à .Các em ấy thay nhau làm nũng :D thì đời anh tiêu hihihihihihihi
    Diệp ,sinh năm 88 .Done ,thông tin đã vào trong bộ não :D :D
    [​IMG]100%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa