1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thi cử những chuyện dở khóc dở cười !!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi zizou0804, 04/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Thi cử những chuyện dở khóc dở cười !!!

Hic mùa thi cử của các trường ĐH lại đến nhưng khoa tui thì đã thì gần xong rùi !!
    Môn thi thứ nhất thầy giáo thân yêu cho đề cương !!Học trò hí hửng !! Vào phòng thi .........4 bài thì một bài trúng và đề cương 3 bài trật lấc !! cả phòng sông dở chết dở .......!!! Lại phải đi kì kèo thầy thầy bảo:" mỗi thầy trong khoa một đề !! Một thầy nhặt ra bài trong các đề ra !!! Để thầy về xem lại" Thế là đi tong môn đầu (Môn Giải tích
    Môn thi thứ hai !! Môn căm thù của khối kĩ thuật ( Xã hội chủ nghĩa khoa học ) .15'' đầu đến 3 sĩ tử bị tóm !! Mà chưa thấy ai lịch sự bằng tên ấy !!Hắn ra đến cửa còn quay lại dõng dạc :" Các bạn ở lại thi tốt ,em chào hai cô em về " hic cả phòng thi cảm động !!! 20'' tiếp theo cả phòng im ắng một sĩ tử hục hục chạy vào xin thi !!Hic mắt đỏ heo (Mới ngủ dậy ) Cả lớp lại phải cười ......đau hết cả bao tử !!tất nhiên là ai cho thi .......
    Môn thi thứ ba là môn mà chưa ra chiến trường đã biết chết !!! (Kiến trúc máy tính ) .Toàn những thuật ngữ mà ngoài thầy ra thì mấy ai có khả năng nhớ nổi .Nghĩ thế thằng nào thằng nấy tự tin vô cùng !!!Hì ..........Thi xong nhẹ cả người ...chuẩn bị chiến lại lần hai .......

zizou0804@yahoo.com
  2. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

Em thì chưa thi,nhg cũng sắp chết rùi, kì này có môn kế toán là em chít chắc
    Cái tội lười học cơ ,mà sao mình ghét tất cả các môn học phải tỷ mẩn tính toán thế k bít. Ghétttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
    AI YÊU NHI ĐỒNG BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH
    AI YÊU BÁC HỒ CHÍ MINH HƠN CÁC EM NHI ĐỒNG
    AI YÊU TIỀN HƠN GIVE_ME_YOUR_HEART_NOW
  3. Bad_black_boy_hp

Bad_black_boy_hp Thành viên mới

Hồi năm đầu tiên vào trường nên ko để ý tên thầy cô nào cả. Đến đợt đi thi môn tiếng Anh vấn đáp, bt cô giáo hỏi 3 câu. Đến mình cô hỏi luôn 5 câu vì 3 câu đầu tiên chỉ trả lời được .... có 1 câu. 2 câu sau cô hỏi để vớt.
    Câu đầu tiên( dich ra tiếng việt)GV: Chủ nhiệm khoa em tên gì ?
    ..suy nghĩ...: "I don''t know"
    Câu thứ 2: Trả lời được câu này tôi cho qua ! Hiệu trưởng trường em tên gì ?
    Dạ...liếc nhìn thẻ sv..Mr Pham Tien Tinh ạ!
    GV: Giỏi ! Cho cậu 4 điểm về thi lại cho nó nhớ!
    Hoá ra Pham Tien Tinh là ông hiệu phó.Cái thẻ sv cũng đểu nó lại chỉ có chữ ký và tên ông hiệu phó chứ ko mình đã có học bổng kỳ đó.
  4. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

trường của đồng chí thi hay thật đấy.
    Trường em thì bắt đầu kỳ này sẽ có chế độ cộng điểm cho kết quả rèn luyện. Bác sẽ được cộng thêm điểm tuỳ theo thái độ học tập, củ xử cũng như rèn luyện của bác.
    Sướng k? 1,0 cho 100 điểm, mà em thì được 92 điểm cơ, sướng qué
    AI YÊU NHI ĐỒNG BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH
    AI YÊU BÁC HỒ CHÍ MINH HƠN CÁC EM NHI ĐỒNG
    AI YÊU TIỀN HƠN GIVE_ME_YOUR_HEART_NOW
  5. chidk

chidk Thành viên mới

Híc, đời ko ăn ớt mà đời lại cay
    Cái môn mà em học sống học chết vì nó , chỉ còn một chút nhỏ thì lại thi vào cái chút nhỏ ấy. Ngó con 5 to đùng chỉ muốn ăn tươi nuốt sống, nhưng chẳng dám rên la vì mình vẫn còn may mắn hơn 1/3 lớp. Híc híc, trới đã sinh ra em sao còn sinh ra ông Mac. Em nhìn thầy đắm đuối thế cơ mà .
    Được chidk sửa chữa / chuyển vào 17:22 ngày 10/12/2003
  6. redrose8250

redrose8250 Thành viên mới

Ông thầy Giáo dục thể chất mới thảm hại.Cả bọn thi một lúc, 6 đứa, tập ngu như nhau, mà đứa qua đứa ko....thầy bảo sống thì được sống mà thầy bảo again là again...thảm hại!

Nothing last forever
  7. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Hé hé . Mấy các chú còn đang chiến đại cương à ? hê hê công nhận chiến đại cương vật vã thật nhất là mấy cái môn triết học chẳng biết cái mô tê gì . Đợt đó khoảng 40% bị tóm chào thân ái ra ngoài vào vòng 2 . Mình ngồi ngắm cô giáo đến nỗi cô giáo đỏ mặt không dám nhìn mình nữa . Nhưng vẫn trượt nhục thía
    -»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-Có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần--»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-(-¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·.,+°´°+,¸Có ai từng yêu mà chưa từng khóc  ¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·,+°´°+,¸-)

8. thanhnam_halong

thanhnam_halong Thành viên mới

Hôm nọ thi trượt chỉ vì không nhìn thấy cái công thức được in sẵn cho ở mặt sau phiếu thi /
    Hôm nay thằng bạn nó đáp bài từ ngoài vào cho lại bị bắt . Thế là trượt , đã thế lại bị phạt điểm , phải đi lao động . Hic hic
    Không cái ngu nào bằng cái ngu nào /
    Đời rất dở nhưng mình vẫn phải niềm nở !!!
  9. nhim20

nhim20 Thành viên rất tích cực

Cực chuối luôn ! Như hôm nay theo lịch thì phải đi thi , thế mà đến trường chẳng thấy bố trí phòng thi cũng như ngày giờ gì cả . Tối qua đi chơi Noel về mệt vãi 1 số thứ thế mà sáng lại phải dậy cho rõ sớm để mò đến trường . Cú ko chịu được , chẳng biết nên mếu vì ko thấy lịch thi hay nên cười vì không phải thi . Thi trước , thi sau , trước sau cũng phải thi . Thi sớm cho rồi .
    Em giờ say đắm với cùng ai bên mối tìnhĐể lại anh tiếng yêu xưa làm phai dấu thời gian
  10. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Hic tình hình HLC nhà mình có vẻ be bét về học hành quá nhỉ ....Giống y chang tui he he he
    zizou0804@yahoo.com