1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thi Đại Học dễ hay khó???

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi 1717, 20/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

hè hè
    thi ko làm được thì copy có gì đâu mà phải lo cho nó gầy người đi nhể. Ai hổng thi được thì em cho mượn con micro mini nhét vào tai rồi có người đọc cho.
    My Love Is Stronger Than Your Security
  2. h2g_h2g

h2g_h2g Thành viên mới

Nó sẽ dễ khi bạn đủ tự tin với những kiến thức của mình. Đó sẽ là điều mà không phải ai cũng " tự tin " được . Có gian khổ mới thành công ? Và gian khổ thì không bao giờ là dễ cả. Thế nên thi Đại Học không bao giờ là chuyện dễ !
  3. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Chúc các bạn đủ tự tin cho kì thi Tốt Nghiệp ngày mai !
  4. NGOCLAN82

NGOCLAN82 Thành viên quen thuộc

thi tốt nghiệp rồi hả các bạn yêu quý. NL chắc là nếu như các bạn bình tĩnh và quyết t âm thì kỳ thi này cũng không quá khó đúng không anò các bạn??? ngày mình thi tốt nghiệp mình ucngx run lắm đấy chứ, nhưng mà cầu trời cuối cùng cũng không có chuyện gì xảy ra cả. Công trươnmgf đại học đang chờ các bạn đấy, hãy cố lên các bạn nhé.
    BÔNG HỒNG ĐẠI DƯƠNG. cobekieucang13@
  5. readandwrite

readandwrite Thành viên mới

Chắc là từ tối hôm nay cho đến 16h30 ngày thứ năm tới, các sĩ tử chẳng vô internet nữa đâu!
    Thôi thì cứ chúc: Vạn sự như ý. Để mấy hôm nữa, các sĩ tử vô đây đỡ buồn lòng!
  6. tam_hon_cua_da

tam_hon_cua_da Thành viên mới

Nghe đồn năm nay đề tốt nghiệp có vẻ rắn!

ĐỪNG HOÁ THÂN THÀNH ĐÁ!
    VÌ TÂM HỒN ĐÁ GIÁ BĂNG...!!!
  7. Halley

Đâu có ! Bình thường thôi mà. Mà cụ thể là có tài liệu là Ok hết !
  8. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Thế là xong 3 ngày thi ko biết những người cùng thi với mình thế nào nhỉ con mình thì chán wá làm bài vớ vẩn chẳng ra đâu vào đâu cả tòn nghe tin vịt của tụi nó hoc lệch tủ thế là toi . Mà trong đề cương mà thầy cô cho cũng chán ko đủ gì cả , cứ tưởng bon trường Lương nó làm tài liệu thế là ổn ai dè "xoè " hết tìm tài liệu mỏi cả mắt vừa tìm ra thì bị tóm , sao mà mấy bà giáo đó khó tính thế ko biết chẳng thương học sinh gì cả ( ah mình chỉ khoái mấy thầy giám thị vừa dễ tính mà trông cũng dc )
    Thôi chả nói nữa , buồn bỏ xừ , các bạn khác thế nào nhưng nói cung ai cũng có 1 cau : chán đúng ko , ah mình mong các ban đừng như mình .
    Còn 1 kì thi nữa chúc các bạn thành công
    ( thi tốt nghiệp còn đang đánh đó nhau thì dh cũng chả dễ xơi đâu bà con ah)
    phuonganh_nb
  9. Halley

Còn mỗi thi ĐH nữa thôi ! Còn một tháng nữa nhưng mà thời gian lúc này trôi nhanh lắm. Xắp cái lịch ôn thi mà choáng đấy. Chỉ sợ không có đủ thời gian để ôn lại thôi.
    Thời gian này nên ôn lại lần lượt từ đầu đến cuối các môn thi. Và tập làm các đề thi trên giấy và bấm thời gian như thật ấy.
  10. 1717

1717 Thành viên mới

làm bài tốt nghiệp Toán , ngang như chép văn , ko khó nhưng dài quá , Ông nào mà ra đề toán năm nay có lẽ phải " sử bắn " .