1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thi Đại Học dễ hay khó???

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi 1717, 20/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Ảnh đẹp mỹ mãn hơn đứt mấy ảnh của bác ninhbinhtown,bác 1711 sưóng nhé he..he
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  2. NGOCLAN82

NGOCLAN82 Thành viên quen thuộc

Thi đại học nếu nói là không hề khó thì là nói không đúng, mà nói là khó thì ucngx chưa chắc đã hoàn toàn chính xác. NÓi đến thi đại học tì cũng có rất nhiều người nói rồi, NL chỉ có một ý kiến là nếu như bạn học chắc thì cho dù trước một dề khó như thế nào thì bạn vẫn có thể vượt qua một cách dễ dàng.
    Hãy cố gắng bạn sẽ thành công.
    BÔNG HỒNG ĐẠI DƯƠNG. cobekieucang13@
  3. goldlion_tl108

goldlion_tl108 Thành viên mới

hi!
    hi` trước tiên cảm ơn 17171 vì đã giúp goldlion vào trang web này. nhưng mà 17171 hơi bị liều đó .dám nói ai là em của anh ha. láo ghê ha. phải nói là chị của em chứ. tức thật . mà bi giờ bận rùi hẹn lúc khc' cho 1 trận đo
  4. goldlion_tl108

HAAAAAAA
    BI GIỪ MỚI BÍT 17171 IU GIRL A6 GHÊ HA. MÀ 17171 UIUIIIIIIIIII CÁI ẢNH MA VỊT BÉO GỬI LÊN LÀ EM HT OR EM TG HAY LÀ 1 EM LỚP 10 NÀO VẬY???????????????
    CHẮC ĐÓ THÌ KO PHẢI LA GOLDLION RÙI
  5. goldlion_tl108

UI THI ĐH BAO GIỜ CŨNG LÀ 1 VẤN ĐỀ NAN GIẢI CHO BẤT CỨ ĐỨA HỌC SINH NÀO SẮP BẮT ĐẦU RẼ 1BƯỚC NGOẶT CHO TƯƠNG LAI . NHƯNG MÀ NẾU CỨ COI NÓ LÀ 1 CÁI GÌ ĐÓ NẶNG NỀ THÌ NÓ TRỞ NÊN HẾT SỨC KHÓ KHĂN SO VỚI COI NÓ LÀ 1 CHUYỆN NHỎ NHO CON ....MUỖI.
    TUI CÓ CÂU CHUYỆN NÀY KỂ CHO NHỮNG AI SẮP THI ĐH NHA:
    THỰC RA ĐÂY CŨNG KO PHẢI LÀ CHUYỆN MÀ LÀ BÍ QUYẾT GIẢI TOẢ TÂM TRẠNG KHI ĐI THI.
    TUI THẤY 17171 CÓ THỂ DÙNG MĨ NHÂN KẾ THI CỨ ÁP DỤNG THẾ MẠNH NÀY ĐI . KỂ RA BOY(GIRL) NÀO CÓ THẾ ÁP DỤNG MĨ NHÂN KẾ THÍ CỨ SD TRIỆT ĐỂ
    NẾU KẾ ĐÓ KO ĐC THÌ LẤY MÌN BỘC PHÁ ,PHÁ CỔNG ĐH MÀ CHUI VÀO
    CÙNG LẮM LÀ KHỦNG BỐ ÔNG(BÀ) HIỆU TRƯỞNG TRƯỜNG ĐÓ
    KHÔNG ĐC NỮA THÌ SANG NĂM THI LẠI
    QUÂN TỬ 10 NĂM TRẢ THÙ CHƯA MUỘN MÀ
  6. goldlion_tl108

vậy là hôm nay thi xong .Chán wé chang bít tình hình chúng nó thía nào.Mình thì coi như toạch. Mà Ko sao vì mình cũng đã chuẩn bị tinh thần trc' rùi
    Vậy thôi chứ mình cũng chăngmuốn khóc làm gì.Lúc nào cũng cho rằng khóc là hèn.
  7. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

mình cũng vừa thi xong ôi làm bài thì cũng chẳng khá hơn là mấy tưởng môn cuối cùng mình sẽ ổn ai ngờ cũng chả khá hơn hôm qua là mấy thất vọng nặng nề ko biết có như các ấy ko chứ tớ thấy sao mà thi dh nó chán thế vẫn có hiện tượng gian lận trong fòng thi biết thế mình cũng mang vào cho coi nhưng mà như thế chẳng đáng mặt quân tử tẹo nào nhưng cứ nhìn chúng nó quay bài mà mình ngồi nhìn mình tức ko chịu dc
    ôiiiiiiiiii thất vọng nặng nề kệ xư nó cứ cười cái đã
    phuonganh_nb
  8. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

he` he` chả dám quân tử 10 năm trả thù cũng ko muộn đâu cứ tình trạng này có mà dài dài hơn cái 10 năm đó cũng nên hiiiii tui chỉ cần 1 năm ko ddc là bye luôn
    phuonganh_nb
  9. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

hưm`.....không biết đề mấy khối kia thế nào chứ đề khối D thì dễ,hầu hết ai ra khỏi phòng thi cũng cười toe toét(đề văn dễ nhưng mà dài,có nhiều người không làm hết,đề toán thì miễn chê)chắc chắn điểm khối D rất cao.....càng lo nhiều hơn...
    ET LE JOUR DE TON DÉPART,J`AI COMPRIS QUE JE T`AIMAIS ET JE NE T`AI PLUS QUITTÉ.....
  10. goldlion_tl108

HI!
    HÃY CỐ LÊN BOX MÌNH TOÀN NHỮNG NHÂN TÀI MÀ