1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÍ NGHIỆM SINHHỌC , SAO LẠI CO HIỆN TƯỢNG ĐÓ ????

Chủ đề trong 'Công nghệ Sinh học' bởi dragon_king_lives, 17/06/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. dragon_king_lives

dragon_king_lives Thành viên quen thuộc

Chán quá , em đã để cho mọi người bao nhiêu là thời gian thế mà chẳng ai trả lời đúng cả .
    Vì em đang bận . Em xin nói hiện tượng thôi nhé , giải thích thì hãy cứ để mọi người nghĩ tiếp .
    HIỆN TƯỢNG : Đầu tiên , rễ sẽ mọc xuyên ra ngoài , sau đó lại chui vào trong , rồi lại ....chui ra ngoài , cứ thế , tuỳ thời gian của thí nghiệm .
    ĐỐ BIẾT TẠI SAO .
  2. ngoc_nam

ngoc_nam Thành viên quen thuộc

thế mà cậu cũng đố được ah` ? tại vì rễ cây cần có môi trường sống mà ! khi đâm ra ngoài thì hết điều kiện phát triển rồi thì nó sẽ chui lại thôi. hi hi hi Câu đố nhạt quá ! nhưng có hơi hướng của sinh lý thực vật đấy ! hy vọng có nhiều câu hỏi hay ....
    YÊU TẤT CẢ CÁC BẠN GÁI TRONG BOX CÔNG NGHỆ SINH HỌC NHẤT LÀ BACHHOP [/size=7]
  3. dragon_king_lives

Sao bác lai chê em . Bác bảo câu trả lời dễ , vậy mà em chẳng thấy có ai trả lời cả .
  4. ngoc_nam

ngoc_nam Thành viên quen thuộc

Thế thì cho thêm nhiều câu hỏi hay vào xem nào đừng có mà ....TTVN không ít người tài để trả lời các câu hỏi của bác đâu đấy nhé !
    YÊU TẤT CẢ CÁC BẠN GÁI TRONG BOX CÔNG NGHỆ SINH HỌC NHẤT LÀ BACHHOP [/size=7]
  5. dragon_king_lives

Em ko dám nhận mình là có nhiều câu hỏi hay đâu , đây loà chuyên mục dành cho thí No mà , em chỉ post thí No lên thôi . Bác nào muốn xem câu hỏi . hãy sang phần CHÚNG TÔI CẦN CÂU HỎI VỀ GIẢI PHẪU SINH LÚ THỰC VẬT ấy . đag có câu hỏi đợi các bác ở đó .
    h.U