1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thị trường nước hoa cao cấp ở Việt Nam so sánh với thế giới?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Atula_761, 21/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Atula_761

Atula_761 Thành viên mới

,
    Chẳng có câu trách nào nhẹ nhàng mà lại đau như vậy. Mình cũng đồng ý với bạn.
    Mình sẽ sửa lỗi này của mình. Nhưng hãy cho mình biết làm sao để mình sửa lại những bài viết trước.
    Còn về trang web mình sẽ kiểm tra lại.
    Cám ơn bạn rất nhiều.
    Atula.
  2. silkysilk

silkysilk Thành viên mới

Bài viết chỉ có thể e*** sau 24 hrs kể từ khi được post lên vì vậy mấy bài trước của bạn ko sửa được nữa rồi Việc đấy cũng ko cần thiết nữa, chú ý hơn là ok rồi, để mọi người nhìn cho đỡ nhức mắt và đỡ cho rằng ấy hơi "ẩu"
  3. arome

arome Thành viên quen thuộc

Chúc bạn may mắn và thành công trong công việc kinh doanh nước hoa của mình.
    Tôi cũng muốn vào xem trang web của của hàng bạn, thế nhưng tôi cũng không vào được, không hiểu là tại sao.
    Tôi cũng là 1 người rất yêu thích nước hoa. Thế nhưng đúng là nước hoa của tôi đúng là không mua ở Việt Nam, thật sự là tôi không tin tưởng vào ngay cả Paris & France. Tôi cũng hy vọng có thể truy cập vào trang web của bạn và trở thành khách hàng của bạn.
    Thân
  4. Emmiu

Emmiu Thành viên quen thuộc

Hôm qua miu đến cửa hàng của bạn Atula_761 rồi này. Trên đường Lí Chính Thắng. Có thể lựa chọn khá nhiều, vì có nhiều loại lắm, mà tester cũng nhiều nữa. Thấy bạn tớ nói Boss và 1 số khác rẻ hơn Paris n France chút chút, hôm qua bà bạn mua thì được giảm 5%
    Nhưng nếu hệ thống chiếu sáng tốt hơn sẽ thấy ok hơn.
    thôi chả sao, miễn là có hàng xịn mua là được
    Bản thân tớ thì hoan nghênh vì có thêm chỗ để lựa chọn ngoài P n F và mấy em oảnh oẹ ở Diamond
  5. Atula_761

Atula_761 Thành viên mới

Hi`,
    Cám ơn những nhận xét rất chân thành từ Emmiu nhé.
    Các bạn này, các bạn có thể vào trang web:
    www.trungtamnuochoa.com
    để xem 80% các mặt hàng mà ở cửa hàng của mình đang có. Ngoài ra cửa hàng của tớ đang cố thực hiện 1 dịch vụ là từ 7 - 10 ngày sẽ có 1 đợt hàng về. Cho nên các bạn có thể đặt hàng và trong vài ngày thì có thể nhận hàng.
    Atula.
  6. aialcy

aialcy Thành viên mới

Chúc mừng bạn Atula_761
    Mình đã vào trang web của bạn, có thể nói trang web của bạn là trang web đầu tiên mình thấy ở VN về mặt hàng này đấy. Trang web được thiết kế khá tốt. MÌnh thấy hàng hoá khá phong phú và hấp dẫn đấy. Sao ko có mấy cái pic của cửa hàng add vào cho nó "hoành tráng"
    Chúc cửa hàng bạn thật đông khách và giữ được uy tín nhé!
  7. Emilio

Emilio Thành viên mới

Tớ đã vào trang web của bạn rồi. Sao bạn ko liệt kê tất cả những loại bạn có mà chỉ 80% thôi ? Tớ ở HN muốn mua thì làm thế nào ?
  8. Atula_761

Atula_761 Thành viên mới

Ừ,
    Chỉ có 80% là vì tớ đang cập nhật trang web chưa hoàn thiện. 20% các mặt hàng còn thiếu là những loại đặc biệt, độc đáo, gilf set, mini mà tớ search hình trên mạng không thấy. Tớ cũng đã dùng máy hình chụp, nhung do k phải là nghề nên xấu và nặng file quá chưa upload lên trang web được.
    Hôm bữa tớ có gửi đường bưu điện vài sample ra cho 1 thành viên ttvnol ngoài Hà Nội đấy chứ. Nếu ok, người đó sẽ gửi tiền vào tài khoản của tớ rồi tớ gửi hàng ra ngoài đó cho cậu ấy.
    Cậu có thể hỏi thăm OS390.
    Atula.
  9. Emilio

Emilio Thành viên mới

Ok. Thực ra ở HN cũng có P & F nhưng tớ vẫn muốn mua xem thế nào. Nếu list hết ra thì tớ nghiên cứu rồi gửi tiền luôn chứ không cần sample làm gì. Thanks!
  10. Atula_761

Atula_761 Thành viên mới

Hì,
    Ok. Tớ sẽ list ra khoảng 130 các nhãn hiệu nước hoa tớ có thể cung cấp cho cậu xem nhé.
    Đợi đi, trong vòng 5 ngày nữa tớ sẽ hoàn thiện 130 nhãn hiệu này. Tớ sẽ k xấu hổ khi chọn tên cửa hàng là Perfume Center đâu.
    Tks.
    Atula.