1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thích chụp ảnh cưới theo tự nhiên

Chủ đề trong '1987-1989 Sài Gòn' bởi carabviet, 19/06/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. carabviet

carabviet Thành viên quen thuộc

– Làm nhiễu và rối loạn chính bản thân mình bằng việc ghé tất cả các cửa hàng đồ cưới mà bạn tìm thấy trên internet hoặc từ các tạp chí. Bạn nên đưa thành danh sách ngắn từ 3 đến 4 studio cưới hàng đầu để ghé đến và rất có thể quay trở lại lần thứ hai, nếu bạn chưa chắc chắn lắm về sự chọn lựa của mình.

Nếu thực sự không tìm được chiếc áo cưới trong mộng của mình từ lần đầu tiên của 3-4 studio kia, lúc đó bạn mới mở rộng cuộc tìm kiếm của mình. Cứ tìm, bạn sẽ thấy. Để bất kì ai bàn vào với bạn khi mua hay thuê một chiếc đầm cưới mà bạn mặc cảm thấy không thoải mái hoặc nó vượt quá ngân quỹ cho phép của bạn.

mẫu thực đơn tiệc cưới

Đa phần các cặp đôi hiện nay thích chụp ảnh cưới theo tự nhiên và mang nét đẹp riêng theo từng tính cách của mỗi cô dâu – chú rể. Tuy nhiên, các cặp đôi hầu hết thường e ngại thể hiện cảm xúc cũng như thật khó để thoải mái “diễn xuất” trước ống kính. Thế nhưng, khi đến với Kevin Ngô studio, trở ngại này dường như không còn.

Chính khâu tư vấn chân thành đầy nhiệt huyết, sợi dây đồng cảm về “gu” thẩm mỹ, khâu chuẩn bị cũng như cách Kevin Ngô khơi gợi cảm xúc nơi cô dâu chú rể trong suốt quá trình chụp khiến mọi chuyện trở nên nhẹ bẫng như không. Hai người yêu nhau cứ thoải mái chuyện trò, tâm sự và nô đùa cùng nhau, ở một góc nào đó Kevin Ngô đang tác nghiệp để cho ra những bức hình tự nhiên, giản dị và tình cảm nhất, bắt được toàn bộ cảm xúc và những khoảnh khắc rất thật của hai người yêu nhau.

Đi tìm chiếc váy cưới hoàn hảo

– Bạn cũng nên chú ý đến chất lượng của chiếc đầm và những dịch vụ hỗ trợ kèm theo của studio. Tất cả những trải nghiệm và cách bạn được người ta đối xử như một cô dâu tương lai thế nào cũng hết sức quan trọng như việc tìm đúng chiếc ái cưới trong mông của mình. Mua hay thuê áo cưới qua internet, bởi vì bạn không bao giờ có thể chắc chắn rằng chiếc đầm được chụp ảnh như thế giống hệt như chiếc được gửi đến cho bạn, hoặc nó trong những điều kiện đã được hứa hẹn như quảng cáo.