1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thích con trai Bách Khoa,làm sao để cưa???

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi Gentle_Angel, 25/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Hê hê, nick tớ là forzet, ko phải frozet Còn cái nick của tớ thì đừng hỏi tại sao nó là như vậy, trên này nhiều người tò mò ghê
    Còn tớ thì em nào thích cưa thì cứ cưa, tớ đâu có cản, chỉ bảo trước là ko nên thôi, vì tớ đã có tình cảm với ai rồi thì sẽ có mãi, người khác không có cửa chen chân đâu. Mặc dù she đối xử với tớ hơi vô tình, tớ còn chả biết she có tình cảm với tớ nữa ko. She là con gái khoa Hóa đấy
    Hi hi, học cái gì thì thể hiện cái đó, ko lẽ học Cơ khí lại suốt ngày làm thơ cho người ta đọc à, đúng là chập chập man mát
    Chị mèo chỉ đúng rồi đấy, cứ rủ anh ý đi chơi là đảm bảo 90% anh ấy ko từ chối, he he, 10% còn lại là anh ấy bận tới độ ko thể đi được như là lên lớp có điểm danh chẳng hạn
    Đừng lôi forzet vào đây nhá!
    À ko, khoản này thì các anh BK dù nghèo cũng biết ga lăng là gì đó em! Thử 1 lần mà xem, em sẽ ghét ngay ấy mà, cầm hóa đơn thì tính từng xu một, thậm chí như anh là ngồi trả giá liền luôn, đưa thẻ SV ra xin xỏ giảm giá Mè nheo một chút là được giảm liền Có cái thẻ ko biết đã bị lôi ra xin giảm giá bao lần rồi, cũ rích, nát tè le
    Anh cũng có V-Rohto nè em, bữa nào gặp anh anh cho mượn, tha hồ mà sướt mướt!
    Còn em thì nên bỏ ý định vác cưa qua nhà anh đi, nhà anh hơi bị to, lại nhiều nữa cưa mỏi tay , chấp luôn cưa máy cũng cưa ko nổi đâu
    Anh chỉ cho rồi đấy, rủ người ta đi chơi cũng là một cách rất hay mà nhẹ nhàng nữa, đi chơi đâu phải cứ là gì đó xa vời, em nhờ chở đi mua một cuốn sách, nhờ mua 1 món quà cho người bạn, có khó gì đâu
    Hi hi, lazut () đúng rồi đấy, quan trọng là em có biết anh ấy có cảm tình với em không? Anh ấy mà ko biết thì hơi bị khó, còn anh ấy biết rồi thì dễ hơn khá nhiều, cưa từ đầu mệt lắm Muốn cưa cái anh chưa biết gì hết thì em phải tìm cách nhiều hơn, 2 tuần 1 lần dụ đi chơi cho cường độ nhỏ nhỏ thôi, làm dữ quá anh ấy chạy mất dép
    Nhắc dùm người ta mà mình còn lo chưa xong việc của mình, con gái khoa Hóa đúng là ...
  2. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

té ra em forzet đang có tình đơn phương với em gái khoa Hóa. Ráng lên em nhé.
    chiêu rủ anh BK đi ăn chưa chắc là để cua đâu nhé, đừng tưởng bở, vì nhiều lý do lắm.
  3. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Hì hì, ko hẳn là đơn phương, she biết nhưng she mặc kệ, lúc thì quan tâm, lúc thì ko, con gái là thế, phức tạp lắm => đó cũng là lí do sao mà em ghét con gái khoa Hóa đến thế đấy chị mèo!
    Suy cho cùng thì con gái vẫn chỉ là con gái, rất hay mưa nắng thất thường , thế mới chết
  4. chrysopogon

chrysopogon Thành viên mới

Ôi đọc câu này của ntran10 em thót hết cả tim, cứ tưởng ntran10 là... anh ấy...
    Mãi một lúc mới hiểu "em quên rằng anh cũng học BK, và anh ko phải như em nói..." đại loại là thế
    Xin lỗi kiman, comay ko có ý định vơ đũa cả nắm, nhưng những người comay đã gặp toàn thế cả, rất "chim anh vũ", rất giỏi giang, nhưng về cái khoản lãng mạn chiều chuộng thì ko có 1 tí xíu xìu xiu nào... nên.. hic hic... bị ấn tượng thôi
    Chứ những người như kiman hay ntran10 đâu phải là nhiều trong trường mình, chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi (của 1 bàn tay ý)
  5. Gentle_Angel

Gentle_Angel Thành viên mới

Huhu,nhà em ở chợ Bến Thành,nhà anh ấy ở tít sân bay,chẳng lẽ sáng sáng chạy xuống đấy gõ cửa nhà anh í nói "em lạc đường,tiện thể anh em mình đi ăn sáng đi"
    @whenidie : sis ơi,đấy là do sis có dung nhan,còn em chỉ có run nhan thôi,không ai thèm để í hết,khổ lắm cơ.Tủi thân quá
    @ Sis comay nói thế chứ,em thấy mấy anh BK dễ thương lắm mà,chắc là do sis "bụt chùa nhà không thiêng" đó
  6. phuongthuthao

phuongthuthao Thành viên mới

Con rai Bách Khoa đôi khi cũng chỉ có cái mác gọi là.Uh học thì tanh tưởi thật đó nhưng mà không phải ai cũng thía.Thế mà đi đâu cũng căng phông "anh học BK" là mấy em chết liền.Eo ui sao nhìu người "ngây thơ" dã man lun í.Đừng có tưởng họ là cả một bầu trời tư cách nha...nhầm nhọt rùi.Hehe
  7. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Tội nghiệp
  8. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

ừhm... trong trường hợp bị châm chọc nhiều quá thì con trai BK im lặng là vàng....
    ko tranh cãi nhiều với phụ nữ...
    phụ nữ là để ngắm nhìn - ko phải để nghe nhiếc móc
    zzzz... keep silent....
  9. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Lúc trước Rồng cũng mở 1 topic y chang,được mí anh mí chị BK chỉ giáo quá chừng.Mà giờ hỏng biết cái topic đó đâu mất tiêu gòi,chắc bị del òi,hic ... hic ...
  10. Gentle_Angel

Gentle_Angel Thành viên mới

Ui,vậy hồi đó Rồng có cưa đổ cái cây đấy không?Mà Rồng đã dùng chiêu gì vậy,chỉ bảo em với