1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thiên nghiên cứu về con...gái !

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi phuongmap, 21/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Tội nghiệp, cái đàn bà nó làm cho chú Sutumom lú lẫn hết rồi. .
    Thế sao chú không kể đến nỗi khổ của chú khi nghe những lời đại loại: "Anh ơi, em mệt quá, anh ở nhà với em nhé, SN bạn anh mỗi năm một lần mà." hoặc "anh ơi đi đá bóng làm gì, ở nhà ấp em cho ấm. "
    Hoặc xa hơn, "anh ơi, lương tháng này của anh sao thiếu 500 VNDd vậy."
    Rồi thì, "sao lâu chẳng tháy anh tặng hoa gì cho em cả."
    Nói chung là rất nhiều điều anh muốn cảnh tỉnh chú, nhưng có lẽ hết cách rồi, anh cũng chỉ xin chia buồn với chú thôi.
    Một cuộc sống mà đôi khi phải giật mình vì những cú điện, phải lén lút, sợ sệt trốn vào một nơi vắng vẻ nào đó để nói chuyện thì thật là một cực hình. Anh cũng không biết cái cảm giác sung sướng của chú đến mức nào, nhưng mà nếu như vậy thì thật là.
    Còn cái chuyện đi công tác nữa chứ, nếu mà cứ mỗi lần ngồi hát Karaoke lại phải thầm xin lỗi vợ thì còn gì là cảm hứng nữa , mà thôi, nó nữa thì chết. Mang tiếng là đầu độc lớp trẻ.
    Thôi các chú nếu thấy hạnh phúc, sung sướng, đại loại là nếu các chú thấy phụ nữ là quan trọng đối với các chú thì cứ hãy đâm đầu vào, còn anh thì chịu, anh thấy mất tự do lắm

truongdu
  2. quang26ltk

quang26ltk Thành viên mới

CHO MINH THAM GIA CAU LAC BO VOI CAC ANH CHI OIIIIIIIII
  3. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

Bác Sutumom ơi! Thế là bác nhầm em với thằng cha nào rùi...Em hôm đấy là một trong những nhân vật xem phim chăm chú nhất đó.Bác cần em kể lại đaọn nào trong phim không ?? À mà có bà chị Choc làm chứng nhé không tin bác cứ hỏi???
    Phuong St
  4. truongdu

Chỗ này là nghiên cứ về con gái, các chú chẳng rút ra được tí kinh nghiệm nào để anh em học hỏi, mà cứ cãi nhau toán loạn lên thế, họ cười cho.
    Dù cũng không có nhiều, không muốn nói là không, kinh nghiệm trong tình trường. Nhưng tôi cũng mạo muội đóng góp một tí kinh nghiệm nhặt được, các chú tham khảo và cho ý kiến.
    - Phụ nữ họ không biết đùa , đừng tưởng họ cười phớ lớ là họ đang đùa, mà là họ đang nghĩ bạn nói thật đấy.
    - Khi đang cười phớ lớ mà bỗng dưng họ im lặng, nghĩa là họ đã bắt đầu phật ý về bạn, tốt nhật là đừng nói gì nữa, cho dù là khen họ. Hãy chuyển câu chuyện sang một chủ đề khác.
    - Khi phụ nữ họ tự ái rồi, đừng cố gắng để xin lỗi họ, hãy tránh xa họ ra, nếu bạn không muốn gặp rắc rối.
    ...
    - Và cách tốt nhất để khỏi gặp rắc rối với phụ nữ là ... hãy tránh xa họ ra.

truongdu
  5. Scorpion

Scorpion Thành viên rất tích cực

Hehe,thế em hết tiền cũng o được xin mẹ em à.
    TO LIVE IS TO FIGHT
  6. truongdu

Hê hê, thì chú cứ xin chứ sao, và trước khi chú có xiền, thì ít nhất chú cũng bị ghe vài bài dân ca và nhạc cổ truyền.

truongdu
  7. zazu

zazu Thành viên rất tích cực

Chưa có người yêu ? khổ thật.
    Trời rét, đi với bạn gái...đi hai người mà vẫn phải chịu rét...
    Tức thật
    ÷$÷ Z***Z ÷$÷​
  8. mitlo

mitlo Thành viên rất tích cực

Neu the thi lan sau mang theo chan bong cho am nhe hi hi
    Mit@
  9. truongdu

Một đàn bà bằng ba lò sưởi, sưởi song rồi thì thay cái lò sưởi mới cho nó hợp thời hơn.
    Đã bảo đàn bà chỉ là một phần cuộc sống mà.

truongdu
  10. Hai_Uyen

Hai_Uyen Thành viên quen thuộc

hey! Bác nên nói thêm phụ nữ là một phần nửa của cuộc sống chứ 1 phần ai biết phần nào ?
    Còn nữa, nói vậy chứ Uyên nghe không biết bao nhiêu người đã viết văn viết thơ cứ réo gọi một nửa của tôi đâu rồi ??? Làm thế để làm gì nhỉ, chẳng qua là phái nào cũng cần có nhau, cũng cần có chỗ dựa tinh thần, yêu thương lẫn nhau cả
    Chẳng có ai sướng mà cũng chẳng thấy ai khổ, chỉ tại các bác không biết làm cho mình sướng mà thôi
    Quay về dĩ vãng xa xôi lắm
    Cát bụi mờ bay gió viễn phương ...