1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thiết kế banner!

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi sun_forever, 26/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Thiết kế banner!

Tôi định post bên box Đồ Họa nhưng thấy post đó ít người vào quá nên mới post qua đây, tôi đang cần thiết kế 2 banner cho 2 trong 4-5 box của tôi:
    1. Box Bắc Âu:
    Đây là link ảnh:
    http://www.photos-suede.com/all_photo.php?page_photo=9&lang=en

Hoặc các bạn không cần ghép hình các địa danh lại, các bạn cũng có thể để hình các lá cờ các nước thuộc KV Bắc Âu và cờ VN. Sau đó có hình hai bàn tay "tiến lại" bắt tay với nhau.
    Và dòng chữ trên cái hình đó là: www.ttvnol.com/bacau.ttvn

2. Box Giới thiệu games:
    Cái này thì không cần quá rắc rối, cầu kỳ, chỉ cần đơn giản những ấn tượng. Và dòng chữ cũng như trên (nhỏ, ở góc dưới trái) , thêm vào đó là dòng chữ lớn ở giữa là Giới thiệu Games, nếu có các hiệu ứng chạy chữ... thì càng tốt.

Tôi vẫn có thể làm được, nhưng vì trình độ còn kém cỏi và đang bận thời gian cho buổi offline của box Cần Thơ nên không thể thực hiện, đành nhờ các bác. Để có thể trả ơn các bác, mỗi lần post bài, tôi sẽ vote cho 3x5* và khi banner phù hợp được chọn, tôi sẽ vote cho chủ nhân của nó 20x5*. Mong các bạn giúp đỡ.

PS: Hiện box Giới thiệu Games đang cần người cộng tác để phát triển và bổ sung các bài viết cho box, nếu các bạn nào có nhã hứng thì làm cộng tác viên tình nguyện của box, chúng tôi sẽ hậu đãi chu đáo!
  2. sun_forever

À nhầm, cái chữ cho góc dưới của banner box Giới thiệu games là: www.ttvnol.com/GioiThieu.ttvn
    nói rõ cho các bác tránh bị nhầm lẫn. mong được sự hợp tác của các bác!
  3. sun_forever

hic, chả ai giúp tớ à?
  4. scouter

scouter Thành viên mới

Hề hề, cái này thì đúng là phải đưa sang box Đồ Hoạ thì mọi người mới giúp được bạn. Chứ còn bên này thì ngay đến banner của box mà bọn tớ còn chưa thiết kế xong cơ mà. Hay là bạn nhờ chị Hoà Sợ Sặc xem nhé.
  5. sun_forever

Bà HSS à? Ặc ặc, nài nỉ bà ấy chắc... Thôi, vậy làm phiền bác chuyển qua hộ em. Nhớ xóa luôn bài của bác và của em, chỉ chừa lại cái topic này thôi. Kẻo bà ấy mà đọc được thì chết em...