1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thiếu tự tin để cưa cáo

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi pandaluv, 14/06/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pandaluv

pandaluv Thành viên mới

Hi. Đã loại bỏ suy nghĩ đó r. H chả quan tâm nữa. Mình làm việc mình thôi
  2. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

Chắc mới bị sút đây mà..thay đổi suy nghĩ nhanh thế=))
  3. pandaluv

pandaluv Thành viên mới

:D
    :D:D Mình có làm gì đâu mà sút vs ko sút. Chẳng qua là đọc lại mấy bài của các thánh để điều chỉnh cảm xúc lại thôi.
  4. pandaluv

pandaluv Thành viên mới

Hic. Bác nào hướng dẫn e tiếp cận cáo vs. Nhìu khi gặp hay ngồi gần mà chẳng bít nói gì mở lời hết. Khó chịu quá
  5. ty041

ty041 Thành viên quen thuộc

Nghĩ trong đầu "cáo chỉ là bạn bình thường thôi" thì k sợ hết cái để nói:rolleyes:
  6. pandaluv

pandaluv Thành viên mới

Hi. Thì cũng cố gắng lắm mà ko đc. Chiều mở mồm ra đc 1 câu thì lại nói nhảm
    --- Gộp bài viết: 22/06/2016, Bài cũ từ: 22/06/2016 ---
    Nhìu khi sợ nói tầm bậy thì bị mất điểm nên im re. Tại tính mình nhìu khi nc vui vui nghĩ gì nói đó à. :-D:-D:-D
  7. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

chưa gì đã tưởng bở, xấu trai, lùn ko có gì là thế mạnh nữa sao? tốt khoe ra xấu che lại, mà này em này khó tán đấy, đừng có mà tưởng bở rồi lại tự ti, cứ bơ đi mà sống, như top kể thì top ko có cái gì để gái nó yêu cả, kể thêm xem nào
  8. pandaluv

pandaluv Thành viên mới

Haizz. Nhận ra là ca khó rồi nên ko dám manh động nữa đấy. Mình thì vs các nữ khác rất vui tính, hay chọc mấy nữ cười, khá là galang. Chỉ mỗi tội lùn thôi chứ ăn mặc cũng khá, đi ex.
  9. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

đi EX trẻ trâu vãi (tui cũng đi EX, ko hiểu ngày trước có muốn mua cho bằng được) cứ phải độc vs lạ cơ, cả công ty nhiều cây hài quá thì mình lạnh lùng vô cảm, còn ai cũng lịch sự đứng đắn thì mình là cây hài, như vậy mới dễ gây ấn tượng và tách tốp khỏi cái đống còn lại, phải khác biệt nghe hơm, ko nhất thiết là phải hài, ga lăng với mấy em nhan sắc ko được xinh thôi, chứ mấy con xinh thì kệ cmn hehe, thế phụ nữ nó mới thích, bọn nó ngược đời lắm nghe hơm, thui tui xem bóng đây, bye bye bấy bè (gay vãi cđ) haha
  10. pandaluv

pandaluv Thành viên mới

Cám ơn bác EP2009 nhiều.
    Không phải mình suy nghĩ nhiều hay tự tưởng tượng ra. Nhưng mình thấy là Cáo vs Gà có 1 bức tường ngăn cách..
    Tức là gà lơ cáo thì cáo sẽ lơ luôn. Nhìu khi gà cũng chọc nhưng cáo rất là ngại khi gà chọc. Có lúc gà nhìn thẳng vào cáo tầm 4-5s thì cáo né ko dám nhìn lâu.
    Hôm nay gà say và để ý được 1 chuyện thế này. Có 1 anh cũng theo cáo, lúc hát Kara thì ông a đó cũng bay vào ngồi kế rồi e thấy cả nắm tay (ko thấy cáo bỏ ra) rồi cũng dìu dìu cáo (cáo uống yếu) hoặc ngồi xuống. Gà thì cứ bơ bơ ko quan tâm nhưng ng rất nóng. Lúc đi về cũng hơi say và thấy 2 đứa kia đưa cáo về nên mình chạy trc.
    Nhưng chả hiểu sao đi đúng đường về nhà cáo (nói chung là cũng có ý đưa về nhưng ko ngờ đi cũng đuờng thật) gặp thằng đưa cáo về ( thằng ku theo để chở ông a kia về) thấy vậy mình biết lộ rồi nên quay đầu xe chạy về ngay.
    Tính ghé quán gần nhà cáo để rủ cáo đi ăn cho bớt mệt. Ghé quán cf xem đá banh thì bật wifi lên thấy cáo nt
    Cáo: Nãy a đưa e về nữa hả
    Gà: ko có
    A đi nhầm đường
    Tự nhiên thấy ku Phú
    Hết hồn a quay lại
    Ghé quán cf xem đá banh
    Cáo: oh
    thấy a phú nói thấy đi chung
    gà: E về nhà r hả
    Cáo: về r
    thấy cáo muốn nhắn gì đó nên ko nhắn nữa mà ko thấy nên khoảng 5p sau gọi cho cáo rủ đi ăn khuya cho bớt mệt nhưng cáo nói mệt nên e thôi.
    1 lúc sau e gọi tính hỏi đường về (cũng tính ép cáo đi ăn) mà ko bắt máy nên thôi luôn. Nhìn Zalo thì cáo ko ol chắc mệt ngủ r.
    Em nói thật cái này nhé. Có thể các bác nói e suy nghĩ nhiều, thủ dâm tinh thần là cáo có ý vs gà. Nhưng theo gà, 1 ng con gái ko có gì thì ko thể có những biểu hiện thế này đc. Em ko nói là Cáo kết Gà nhưng là có 1 chút gì đó gọi là.
    Vì vậy Gà muốn các Pro tư vấn giúp là e phải tiếp tục thế nào đây. Nếu cứ bơ thì e thấy cáo bơ e luôn đó. Mai e có nên rủ cáo đi đâu đó ko
    --- Gộp bài viết: 26/06/2016, Bài cũ từ: 26/06/2016 ---
    E thấy thích thật lòng sao mệt mỏi quá các bác ạ. Mấy con e đếch thích dù có xinh hay gì e cũng đếch quan tâm. E chỉ quan tâm ng mình thích. Mà để quen đc ng mình thích thì phải chiêu trò.
    Tình yêu chỉ đơn thuần là 2 ng đến vs nhau nhưng e thấy bế tắc quá. E chỉ muốn là yêu nhau thì đến vs nhau thật lòng thôi
    Lần cập nhật cuối: 26/06/2016