1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thinking of you...

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi juicy, 14/04/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. juicy

juicy Thành viên quen thuộc

Lâu lắm rồi mới lại gưửi mail lên tâm-sự, tình cờ mình lại phát hiện ra ttvnonline, cứ tưuởng ko còn box tamsu nữa...chẹp sao mình ko biết sớm hơn nhỉ??? đã có đôi ba lần mình thực sự muốn viết cái gì đó lên box này cho thoải mái nhưung lại nghĩ là box ko tồn tại nữa nên cũng chẳng quan tâm. Dạo này chả hiểu mình bị làm sao nữa, chắc là vẫn bình thưuờng nhưung hình nhu ít cuời hơn, suốt ngày bị chúng nó kêu mặt trông nhu bị mất sổ gạo?!? cũng chẳng thiết phản ứng lại những gì chúng nó nói nữa, bình thuường thì cứ thử trêu mình 1 câu xem, ấy thế mà bây giờ chúng nó trêu gì cũng mặc kệ :( Cũng chẳng biết mình buồn chuyện gì nữa, à mà có đấy chứ, rốt cuộc suy đi tính lại thì lý do muôn thưuở vẫn là vậy, my useless efforts to reach something that seems so far... I miss your voice, I miss your es, your ss... Lại nhớ hôm trưuớc nghe nó nói xong mình thấy thất vọng khủng khiếp, may mà vẫn còn đủ bình tĩnh làm cho xong bài ktra hoá :(( chả hiểu sao lúc hết tiết, đi xuống sân mà mình cứ cry mãi làm cho con T cứ tuưởng tại nó làm mất bài của mình... cảm giác sợ mất một cái gì đó rất rất quý mặc dù có phải của mình đâu huhuhu...chẳng biết có phải thật hay ko nữa, trưuớc đây mình chưua bao giờ dám nghĩ về điều đó, thế mà....cũng có thể thật lắm chứ...but never mind....no matter what you do, I want to wish you all the best!!!!!!!!!
    AAAAAAAAAAA ưuớc gì mình có thể hét thật to lên nhỉ, lại thêm MA, mụ già...đứa nào cũng rên rỉ làm mình cũng chán theo, hic có lẽ chỉ khi nào xem bóng rổ hay nghe nhạc thì mình còn thấy hứng thú một chút, vẫn cái đĩa đó, vẫn bài hát đó...the song makes me think of you, the song makes me cry everynight...so sad....
    Hic dạo này còn đưuợc ông anh mình nữa chứ ko hiểu lôi ở đâu về mấy đĩa rock bật ầm cả nhà lên, mà có lẽ thế lại tốt đầu óc mình khỏi nghĩ linh tinh vì nghe "gào rú" thế là quá đủ :(((
    Ko sao, phải cuoi lên chứ, chính lão P già còn bảo mình trông rất yêu đời, suốt ngày toe toét cuời cơ mà :))))))))) hic nhưung mà cuoi làm sao đây khi cái hình ảnh đó cứ ám ảnh mình chứ????
    TMHTWYH Can I?

I luv Sporty!!!

Được sửa chữa bởi - juicy on 15/04/2001 00:13:41

Được sửa chữa bởi - juicy on 15/04/2001 11:20:49