1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thọc mạch vào chuyện riêng tư của các thành viên KBC - ối dời ơi ! chuyện động trời !!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi toctem1982, 24/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

Thọc mạch vào chuyện riêng tư của các thành viên KBC - ối dời ơi ! chuyện động trời !!!!!!!!!

E hèm, kính thưa các vị Đại Bẩn, ô hô, xin lỗi, nhầm...,các vị Đại Biểu ..(thui iem cứ gọi là các bác cho nó tiện nhá.)
    Hum nay, iem mạo muội lập ra cái topic này với mục đích rất rõ là đưa những thành viên của KBC tiến lại gần và hỉu nhau hơn, nó hay và wan trong ở chỗ là các bác tha hồ mà tọc mạch, xâm phạm vào đời tư của người khác mà không phải .........qiu trách nhiệm ....hình sự ạ! Đấy là quyền lợi của các bác, còn những vị khách mời của chúng ta==> tức bị cáo, sẽ phải khai thành thật tất cả mọi nghi vấn trước chúa và các bác,hehehe....
    Dạ, dưới vai trò của một MC, iem, toctem1982, xin đưa ra nội dung trương trình ngay đây a.
    trước hít,xin giới thịu với các bác, phó MC cua iem:conhuighẻ 9 hay cũng chính là trời ơi boy kìa(xin các bác cho một tràng pháo tay "an ủi")====>(ầm ầm vỗ tay)
    Dạ thưa các bác, khách mời danh dự trong tuần đầu tiên của iem là:
    thứ nhứt: Bác Travucu
    thứ nhì : con hủi ghẻ9/
    bácBác Vũ thanh Minh
    thứ tư : Thelocbkhn
    iem xin nói rõ nguyên do tại sao em lại chon 4 vị này đầu tiên cho các bác khỏi thắc mắc.
    Bác TRavucu của chúng ta--- vâng, một con người rất điềm đạm, mang một khuôn mẹt( già trước tuổi) vô cùng đứng đắn, đã và đang ko ngừng chăm lo đến hụi KBC như một ông bố chăm con (với trường hợp vợ bác Travucu trong tương lai đi làm, còn bác ta ở nhà lo phần việc nội trợ,hehehe..) từ lúc iem tham gia vào cai hụi này., đấy mới chỉ là một lí do nho nhỏ, con một lí do nho nhỏ khác hơi riêng tư một tí tẹo nên iem ko tiện nói ra, hô hô...
    * conhuighẻ 9: vị nữ đầu tiên trong trương trình này, người mà sau bao nhiu toan tính, , iem mới quyết định chọn chị, hehe,----> vâng vị nữ đầu tiên và cũng là con người" mẹt đấy tiền án, trán đầy tiền sự" không chỉ trong hụi ta mà con ở một số hụi khác, các bác có thể khai thác tài năng thiên phú của chị để biến tấu nó thành của...........mình
    * Bác VŨ thanh Minh, mót đầu tiên của KBC, người già nhứt hụi , đã từ lâu bặt vô âm tín, nay mới bắt đầu lộ diện, cần phải đưa vào danh sách "hỏi cung",hehe....
    * Thelocbkhn: vừa rơi vào tình trạng "sét đánh", cần phải được khai thác........
    chắc các bác đã hỉu lí do rùi a. Vậy thì ...iem ...xin được ....bắt đầu
    chương trình của chúng ta.
    Đầu tiên xin mời bác Travucu (vỗ tay rần rần)
    toctem1982: "dạ chào bác, bác có thể tự giới thịu về mình cho toàn thể KBC ở đây bít không a?"
    Travucu: "e hèm, ừm ừm..........."
    toctem1982:"bác bị sao đấy ạ?( có hiện tượng của cúm gà , thưa các bác)
    Travucu: vớ vỉn, tớ mới có thử míc một tí mà đã .....tung tin roài
    .Tôi..., Travucu xin đưa lí lịch trích tréo của tôi trình cả làng...........
    - tôi là cựu sinh viên của Đại học quốc gia
    - đã đi làm
    - thích vào KBC, yêu KBC
    - những diều quan trọng: gia đình và công việc
    - những điều yêu quí: gia đình và bản thân
    - thích xem phim mỹ
    - thích cãi nhau với những người bạn .....
    xin hết .( cho mượn cốc nước)
    toctém1982: (trời ạ, nghe vẻ bác này hơi bạo lực, các bác nhẩy)
    dạ vâng, cảm ơn bác. còn đây là câu hỏi trương trình dành cho bác:
    " nghe đồn rằng: bác thường giới thịu về bản thân khi ai đó hỏi về nghề nghiệp của mình là" tớ lam ở bờ hồ". Bờ hờ thì có nhìu ngành nghề lém ạ, đánh giầy này, bán báo này, mà ngày trước còn có các "gay" tụ tập. ......iem hỏi khí không phải bác thuộc ngành nghề gì ạ?, xin bác cứ trả lời thành thật nhá.

(chú ý , chú ý, tiếp theo mời các bác khác đưa ra câu hỏi, nào, xin mời...........mại zô, mại zô

luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu nhưng không thông cảm.
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

cô cho anh xin cái chân ...bê MIc nhá ?????
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

cô cho anh xin cái chân ...bê MIc nhá ?????
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  4. queen_83

queen_83 Thành viên mới

hehe xin hỏi thelocbk nhé , Tôi thấy chị tóc tém bảo là ông vừa mới bị sét đánh , sự thể như thế nào? có nặng lắm ko? và đề nghị cho cả nàh biết chút xíu nào
    Wellcome to KBC: http://ttvnol.com/KBC.ttvn
  5. queen_83

queen_83 Thành viên mới

hehe xin hỏi thelocbk nhé , Tôi thấy chị tóc tém bảo là ông vừa mới bị sét đánh , sự thể như thế nào? có nặng lắm ko? và đề nghị cho cả nàh biết chút xíu nào
    Wellcome to KBC: http://ttvnol.com/KBC.ttvn
  6. yeU_phaI_lieU1982

yeU_phaI_lieU1982 Thành viên mới

Vâng cái bài nè ..............có ve hay đó........iem thay mặt cho chồng em anh BOY bầu chị chị TOCTEM1982 đội trưởng đội vui tính
    nhưng trước hét cho iem hỏi phát.......thiếu chân điếu đóm chị có tuyển ai ko à...........em nhá

Cuộc Đời Là Giấc Mơ Mang Tên Em......

YÊUPHẢILIỀU    

7. yeU_phaI_lieU1982

yeU_phaI_lieU1982 Thành viên mới

Vâng cái bài nè ..............có ve hay đó........iem thay mặt cho chồng em anh BOY bầu chị chị TOCTEM1982 đội trưởng đội vui tính
    nhưng trước hét cho iem hỏi phát.......thiếu chân điếu đóm chị có tuyển ai ko à...........em nhá

Cuộc Đời Là Giấc Mơ Mang Tên Em......

YÊUPHẢILIỀU    

8. toctem1982

ba hồn bảy vía bác travucu đâu thì về trả lời câu hỏi
    còn các bác đâu, hỏi thịt l­ực vào chứ, dại wá.......................bao nhiu là bí mẹt bị dấu kín, cần fải bới móc lên ch­ứ
  9. toctem1982

ba hồn bảy vía bác travucu đâu thì về trả lời câu hỏi
    còn các bác đâu, hỏi thịt l­ực vào chứ, dại wá.......................bao nhiu là bí mẹt bị dấu kín, cần fải bới móc lên ch­ứ
  10. toctem1982

xin cac cụ cho iem 2 chữ binh`yên, mục tiêu của các cô ko fải là iem, mà là 4 vị to tổ bố kia kìa.....
    bác vũ thanh minh, vợ con bác đề huề roài, đề nghị bác chấp hành nghiêm chỉnh luật hun nhân ra đình
    còn em yêu phải liều ơi, chia bùn nhá, chi đay kiếp nghèo roài, ko đủ tiền thuê thêm điếu đóm đâu, có con hủi là người nhà( ko fải trả công,hehehe)nên nó fụ chi thui,cam thổng nhá em