1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thọc mạch vào chuyện riêng tư của các thành viên KBC - ối dời ơi ! chuyện động trời !!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi toctem1982, 24/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Thăm dò tình hình mất toi 10 phút mí thấy các bác còn mù tịt về khoản soi mói nhau quá, thôi thì cái con ngoác mồm tôi đây xin đồn lên vài tin về bác Travucu để gọi nà hầu choẹn xóm giềng. (3 nhân vật còn lại kia, để cuối tuần xử lý).
    Sinh ra đã vẹn toàn tai mắt chân tay đầy đủ, tóm lại là chỗ nào ko bị che khuất thì tôi đều liếc được cả.
    Dáng đi đường hoàng đĩnh đạc chả khác nào một vị vua. Một tay thọc túi quần, tay kia dùng vào những hoạt động cần thiết của con người.
    Lời ăn tiếng nói thì ko để ai phải dị nghị lời nào cả. Có chăng bị dị một tí thì bác cũng dị lại cho hoà. Đấy, người ta vẫn bảo bác ấy thích cãi nhau là vậy.
    Bác Cu (xin phép viết thế cho tiện tay tôi type, tiện mắt các bạn đọc) là con người luôn lạc quan (hế hế, chả giấu gì các bạn đấy là ý kiến bác ấy tự nhận xét về mình, còn tôi thì tôi cứ hiểu bác ấy là con người luôn lạc quan điểm, hế hế)
    Bác này có cái tật hay khiêm tốn thành thử cái tốt cứ lấp liếm đi đâu hết chỉ còn thấy cái xấu ở lại. Nói ra đây e quý khách mất cảm tình, thôi cứ để gặp gỡ và khám phá nhau cũng được.
    Theo thông tin tôi tự chắt lọc được : bác Cu mới chạy xa ngưỡng 20t có 4 nấc. Tình hình nghiêm trọng là chưa có người yêu tuy ko biết kiêu. Bác Vuthanhminh ngoại giao giỏi liệu lo được mối nguy hiểm này cho KBC nở mày nở mặt như bác ko?
    Trở lại bác Cu, sinh ra tại vùng đất học Hiệp Hoà -Bắc Giang , cái huyện chông chênh giữa BG_BN nên 2 tỉnh ta cứ tranh giành nhau mãi, hổng hiểu sau này con gái BG- BN có giành giựt bác Cu ko nữa
    Oái, tôi đói rồi, out ăn đã.
    tho`lo`mui~xanh
    со^ла с fма
    (~.~)
  2. tho`lo`mui~xanh

tho`lo`mui~xanh Thành viên quen thuộc

Con này nhanh thế nhở.Tương lai làm nghề đong hàng giỏi lém đây.Bao giờ fỏng vấn anh nhá ( Kuckut mượn nick thò lò vì ngại log out)
    nói cho thoả cái mồm
  3. tho`lo`mui~xanh

tho`lo`mui~xanh Thành viên quen thuộc

Con này nhanh thế nhở.Tương lai làm nghề đong hàng giỏi lém đây.Bao giờ fỏng vấn anh nhá ( Kuckut mượn nick thò lò vì ngại log out)
    nói cho thoả cái mồm
  4. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Kiêu cho con gái nó thèm...................bác MINH cứ lòng vòng nhờ bé yeU_phaI_lieU1982 bảo kết nhứt là bác MINH dâu
    Hoan nghênh tất ca? các bạn tham gia topic này (ne?, cho ho?i nho? nghe, vậy có ai có bạn trai hay bạn gái chưa? hiiiiiiiiiiii)
    Chúng mi?nh rất mong muốn được kết bạn với tất ca? mọi ngươ?i ma? pha?i không, vi? vậy tại sao lại không thê? dang rộng tay đón các bạn va?o câu lạc bộ chứ. Nhưng điê?u trước tiên la? các bạn pha?i tự giới thiệu vê? mi?nh đi. vê? tên ne?, tuô?i, sơ? thích, địa chi? email đê? tiện liên lạc.
    Ti?nh yêu đaf tạo ra nhiê?u anh hu?ng, nhưng nó co?n tạo ra nhiê?u thă?ng ngốc hơn nưfa
    Ti?nh yêu la? cái khôn cu?a ngươ?i dại, la? cái dại cu?a ngươ?i khôn.

khi cô đơn anh gọi tên em
  5. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Kiêu cho con gái nó thèm...................bác MINH cứ lòng vòng nhờ bé yeU_phaI_lieU1982 bảo kết nhứt là bác MINH dâu
    Hoan nghênh tất ca? các bạn tham gia topic này (ne?, cho ho?i nho? nghe, vậy có ai có bạn trai hay bạn gái chưa? hiiiiiiiiiiii)
    Chúng mi?nh rất mong muốn được kết bạn với tất ca? mọi ngươ?i ma? pha?i không, vi? vậy tại sao lại không thê? dang rộng tay đón các bạn va?o câu lạc bộ chứ. Nhưng điê?u trước tiên la? các bạn pha?i tự giới thiệu vê? mi?nh đi. vê? tên ne?, tuô?i, sơ? thích, địa chi? email đê? tiện liên lạc.
    Ti?nh yêu đaf tạo ra nhiê?u anh hu?ng, nhưng nó co?n tạo ra nhiê?u thă?ng ngốc hơn nưfa
    Ti?nh yêu la? cái khôn cu?a ngươ?i dại, la? cái dại cu?a ngươ?i khôn.

khi cô đơn anh gọi tên em
  6. Donkihote_

Donkihote_ Thành viên mới

Tin mới nhận đây :
    BG - BN chuẩn bị hợp tác mở khu buôn bán mới .Địa điểm khu buôn bán mới này là ở ..... TTVN vì lí do các bác buôn chuyện hay vật vã .

--------------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  7. Donkihote_

Donkihote_ Thành viên mới

Tin mới nhận đây :
    BG - BN chuẩn bị hợp tác mở khu buôn bán mới .Địa điểm khu buôn bán mới này là ở ..... TTVN vì lí do các bác buôn chuyện hay vật vã .

--------------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

anh tranh thủ topic này buôn tình bán ái tý ! he he !
    trong lúc buôn bán cấm không được chú nào lên tiếng phản đối ...nhá ! he he !
     But. kho^ng.. da^m sao goi. hoa ...da^m but.
    Chua' kho^ng ...De^ sao goi. Chua' ...Je^su....
    welcome to KBC   land of friendship !http://www.ttvnol.com/forum/bacgiang-bacninh
  9. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

anh tranh thủ topic này buôn tình bán ái tý ! he he !
    trong lúc buôn bán cấm không được chú nào lên tiếng phản đối ...nhá ! he he !
     But. kho^ng.. da^m sao goi. hoa ...da^m but.
    Chua' kho^ng ...De^ sao goi. Chua' ...Je^su....
    welcome to KBC   land of friendship !http://www.ttvnol.com/forum/bacgiang-bacninh
  10. yeU_phaI_lieU1982

yeU_phaI_lieU1982 Thành viên mới

em để ý anh LỘC chưa có title và ảnh đại diện anh làm cái đê anh
    Em bảo anh set là "ko yêu cho con gái thèm" ................còn ảnh anh bảo anh BOY nhà em ấy anh ấy buôn bán ảnh đẹp lém à

Cuộc Đời Là Giấc Mơ Mang Tên Anh Và Em..

YÊUPHẢILIỀU