1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thời đại này còn ai yêu đơn phương ko ah??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hlbrem, 14/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

với thời đại yêu ương tự do thoải mái, xxx cũng thoải mái như trai gái vô nhà nghỉ, one night stand v.v...như bây giờ, có còn ai yêu đơn phương thầm lặng ko nhỉ??? Cái thời học phổ thông em yêu 1 cô bạn gái 3 năm trời liền mà ko biết là cô ý ban đầu cũng có dành tình cảm cho mình, sau hơn 1 năm ko thấy gì nên cô ta để ý bạn khác....cô ý có bạn trai rồi mà em vẫn yêu, yêu và đau khổ lắm ý... :((...giờ thì em cứ thả câu tràn lan, đc thì đc ko đc thì thôi, ko có cảm giác thất vọng chứ đừng nói đến đau khổ....ở đây có bác nào yêu đơn phương quá 1 năm ko???[:D]

yêu đơn phương ở đây em tính là những mối tình thầm lặng, cao thượng và BỀN BỈ mặc dù ko đc sự đáp lại nhé, chứ các bác giăng câu tứ phương nhưng ko đc con cá nào thì ai tính.....hỏi thêm là giờ có bác nào trên 25t, nghĩa là đã trải đời rồi mà còn yêu đơn phương ko??
  2. cancer2906

cancer2906 Thành viên mới

Có em, vẫn chẳng tiến được tí nào với em mà em đã cưa từ 1 năm trước. Giờ vẫn trồng cây si em đó, đc em ấy đồng ý đi cafe cùng là cả một sự gian nan lớn, nhưng nó chả bao giờ tạo cơ hội cho mình dứt điểm cả, kể cả không được thì cũng xác định là thôi thôi, nhưng không có cơ hội. Nói chung là do em trình còi, với lại không thích tán l.ăng nhăng nên mấy em thích mình, em đều không để ý. Nhưng em mà mình thích, thì nó lại lâu lâu gọi mình là anh trai, cú thế chứ?
    Trong 4 năm vừa rồi, em có 3 đứa nhận là anh trái rồi.
  3. caheotambien

caheotambien Thành viên mới Đang bị khóa

Cái khái niệm của bác chủ "tốp" đề cập, nó là một trong những thất bại thảm hại nhất của quá trình tiến hóa loài người!!!
  4. goalgoal

goalgoal Thành viên mới

Hai cái chỗ đỏ kia chả liên quan đếch gì đến nhau cả. ngoài cái chuyện xxx :))
    vậy nên suy ra thời đại xxx thoải mái thì vẫn có yêu đơn phương như thường, không loại trừ nhau. Ok [r24)]
  5. dogmouse

dogmouse Thành viên mới Đang bị khóa

Em đang trong tình trạng đấy đây, buồn nhiều lắm nhưng vẫn chờ cơ hội đến với mình :) Thả câu tràn lan thì có nhưng cứ con nào chê mồi là lại thấy khổ sở.
  6. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Em chia buồn với bác. Mà bác phải can đảm lên chứ. Thích thì cứ nói ra, có khi nó đang đợi bác nói thì sao. Được thì được, ko được thì thôi, nó có ăn thịt bác đâu. Ko nói đến lúc nó yêu đứa khác thì lại tiếc đấy :)>-
  7. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

có liên quan đấy...một thằng trai, hay cô gái cũng vậy thôi, nếu đã xxx qua nhiều người thì cái tính chất "thiêng liêng" của tình yêu nó ko còn nữa, đơn giản là một trò đuổi bắt, chinh phục...nếu ko bắt đc con cá này, ta giăng con cá khác....vẫn có yêu nhưng tình yêu nó ko mang tính chất thầm lặng, hy sinh nữa...tóm lại là ko có kiểu "anh chỉ yêu đc 1 lần và chỉ yêu 1 người" [:D]
  8. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Mình lúc nào cũng yêu đơn phương, cứ có em nào hay hay là yêu liền.
  9. missu248

missu248 Thành viên rất tích cực

>:) =)) Bác này giống em, bị mắc bệnh tim to, nhìn thấy cô nào hay hay cũng loạn cả lên.
    Nhưng em trình còn kém, nên yêu đơn phương hơi bị nhiều. :-ss:-ss
  10. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

em đây. hồi học cấp 3, e thích đơn phương 1 bạn 3 năm liền, chắc bạn í cũng có cảm tình với em.
    hồi học đại học e thích đơn phương 1 anh hơn 1 năm, sau đấy thì anh ấy thành bạn giai em.
    sau khi chia tay với bạn giai, em còn yêu đơn phương thêm khoảng 2,3 lần j đấy.
    cá nhân em thì em thấy thú vị. yêu đơn phương, không đau khổ, chỉ là nhiều khi phát cuồng lên vì nhớ thôi.Nhưng mà thấy nó cứ ngọt ngào sao ấy.hì hì.