1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thời gian _ phương thuốc màu nhiệm!

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi tomato293hp, 29/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Đôi khi ko cần mình trải qua nhưng vẫn có thể đúc kết ra từ những người khác , tôi có thể học hỏi từ những người từng chải , tôi chưa bao giờ bị ám ảnh có thể lí do vì tôi là con trai , con trai có cách nghĩ thoáng hơn và sâu hơn về 1 vấn đề mà họ đang mắc phải ............... và tôi thấy nhận thức của tôi về nỗi ám ảnh là chính xác ..........Thanks!!!
  2. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Về cái này thì ko fải là thời gian đâu! mà là chính bạn đấy! Thời gian tuy quí báu nhưng ko màu nhiệm lắm đâu!
  3. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

Từng " TRẢI " chứ không phải là từng " CHẢI " ! Hehhe
  4. usa11_9_2001

ặ nhỏ** sorơ tỏĂi tỏằ't nghiỏằ?p cỏƠp 1 lÂu quĂ rỏằ"i nên quên chưnh ta
    To Blue : do cỏÊ 2 con ngặỏằi không thông suỏằ't thơ 'ỏk qua 'ặỏằÊc Ăm ỏÊnh mà muỏằ'n thông thơ câng cỏĐn 1 khaỏằng thỏằi gian nỏằa chỏằâ
  5. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

Thế khi thông suốt thì là ông bạn thông suốt hay thời gian nó thông suốt Chẳng fải là chính ông bạn sao?hờ hờ!!
  6. danthanh

danthanh Thành viên mới

Có một điều luôn là sự thật đó là, khi ta thất vọng về một người mình đã dành quá nhiều tình cảm thì nên quên nó đi là vừa, suy nghĩ chỉ them mệt mình mà ngươì đó đâu có bít
  7. chienbinh_codai

chienbinh_codai Thành viên rất tích cực

Có nghĩa là chính bản thân mình đâu có thật lòng phải ko ! Khi mình đã dành hết tình cảm cho họ ! thế mà bảo quên là quên được ngay sao ?
    Hẳn rằng việc quên nhanh , quên chậm , hay có thể là ko bao giờ quên được còn phải tuỳ thuộc vào từng người ! Chúng ta đâu có ai giống ai đâu !
    Nhưng thực sự thì cái cảm giác bị bỏ rơi thật tệ ! Bây giờ thì tôi nhìn bọn con gái dưới một con mắt khác rồi ! chỉ trừ những người bạn mà tôi đã hiểu mà thôi !
  8. mui_tet

mui_tet Thành viên mới

Ko chỉ có cảm giác bị bỏ rơi là tệ, mà cái cảm giác mình bị lãng quên cũng ko kém phần tồi tệ đâu ạ. Khi ta đặt niềm tin tưởng vào 1 người, ta luôn tin những lời nói,lời hứa của họ là sự thực, họ nói họ sẽ ko bao giờ quên ta, vậy mà, sự thực thì thế nào? Họ vẫn quên đi sự tồn tại của ta, họ vui vẻ bên những người bạn mới, họ ko hề hỏi han 1 chút tin tức nào cả, với họ ta như là người đã chết, ta như chưa bao giờ quen họ, họ đã quên tất cả những kỉn niệm mà ta với họ đã có với nhau. Họ nhẫn tâm vậy sao?
  9. danthanh

danthanh Thành viên mới

10. usa11_9_2001

ừa mình cũng đã từng bị bỏ wên và cũng đã từng bỏ wên người khác ................. cảm giác thật tệ ........ nhưng khi bị lãng wên bạn phải làm 1 cái gì đó để khẳng định rằng mình vẫn có mặt trên thế gian này ,....., để cho người ta biết người ta bỏ wên mình là 1 sai lầm ko sửa chữa được ................
    Anh sẽ làm được em tin không ???