1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thời gian bao lâu ! Va bao nhiêu la mail để có thể quyết định....

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi coco2, 06/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coco2

coco2 Thành viên quen thuộc

Thời gian bao lâu ! Va bao nhiêu la mail để có thể quyết định....

Thời gian bao lâu ! Va bao nhiêu la mail để có thể quyết định được tình bạn hay tình yêu trên mạng là không hề ảo !
    Các bạn nghỉ sao về vấn đề này ! Rất mong có nhiều góp ý !Mình xin lổi vì vấn đề này có thể hơi cũ nhưng ! Mình nghĩ với dân đi mạng thi đó là đề tài muôn thuở.
  2. EAGLE218

EAGLE218 Thành viên rất tích cực

thời gian chính là con tim của bạn đó nếu như bạn cảm thấy yêu người ta thật lòng thì dù có nhanh hay chậm thì đó vẫn là tình cảm chân thật của bạn nhưng trước hết hãy hỏi kĩ con tim của bạn là có thật sự yêu thật không nhé.

I'LL NEVER STOP LOVING YOU.

3. shogun82vn

shogun82vn Thành viên rất tích cực

Trên mạng luôn luôn là ảo , gặp nhau hàng ngày mà nhiều lúc còn cảm thấy không hiểu được nhau nữa là qua mail . Mail theo Sho nghĩ nó chỉ là một phương tiện để hỗ trợ thôi mà.
    Xin đốt lửa nhiệt tình lên trong mắt
    Cho đông dài băng rạn, tuyết tan
    Đừng như cốc nước e tràn
    Hãy như thác giữa lòng ngàn em ơi.

4. miah

miah Thành viên quen thuộc

bao nhiêu lá mail huh??
    để xác định được tình cảm của ai dành cho bạn thì thật là khó' đặc biệt là trên mạng .. Nhưng muh cái gì cũng có 2 chiều của nó'.. Bạn trông mong người khác thật lòng với bạn thì chính bản thân mình fải thật lòng với người khác.
    bạn không thể xác định được bao nhiêu lá mail bạn fải gửi và bao nhiêu lá mail bạn fải nhận để xác định nó là ảo hay là thật .
    Có những lúc bạn sẽ viết rất nhiều ..có những lúc bạn không viết 1 lá nào hết ..có những lúc bạn nói rất dài .có những lúc chỉ là những câu ngắn ngủi ..., có những lúc 2h sáng bạn thức dậy và bạn viết mail ..có những lúc ..hihihihi tóm lại là vô số lúc..
    hih bạn cứ thể hiện tình cảm theo ý bạn muốn , bạn sẽ nhận được những gì bạn muốn ..hoặc bạn sẽ hiểu rõ xem nó là thật hay là ảo ...
    Tình yêu trên mạng sẽ thật đối với nnhững ai chân thành và chân thật với nó... Nó sẽ ảo đối với những ai chỉ coi nó là trò chơii ... và tình bạn cũng vậy ..không ngoại lệ