1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thời gian đi Dancing của thành viên. Chú ý khi tham gia vào club

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi tranphuong, 14/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranphuong

tranphuong Thành viên quen thuộc

Thời gian đi Dancing của thành viên. Chú ý khi tham gia vào club

Chúng ta đã đi đến thành lập lại club dancing vì thế chúng ta phải làm cho Dancing sống lại như thời huy hoàng ngày sưa ,sau đây là thông báo cho tất cả các thành viên được biết:

Chúng ta đi dancing cùng với mọi người vào thời gian sau
    thứ 2, thứ 4 và thứ 7, các bạn biết tại sau chúng ta đi thời gian đó không , vì các mod đã biểu quyết trên sự đồng tình của mọi người trong dancing vào buổi họp ngày 13/10/2002 , và chúng ta cũng thấy thời gian đó cũng thích hợp với mọi người, không chỉ đối với nguời đi học và cả người đi làm nữa, còn về thời gian đii tham gia với mọi người là 8 giờ tối tại Đêm Đông, còn ai chưa biết tý gì về các điệu nhẩy thì đến vào hồi 7giờ 30, để cùng học với mọi người.

Và vô cùng xin phép ban lãnh đạo và các thành viên trong dancing khi đã viết bài này

Nếu một ngày em gọi cho anh và không thấy nghe tiếng anh trả lời .
    Thì hãy nhanh đến bên anh nhé,có thể lúc đó anh cần đến em

Được nico78 sửa chữa / chuyển vào 14/10/2002 ngày 19:12
  2. tuananhngo

tuananhngo Thành viên quen thuộc

Í các bác ơi bây giờ em mới đọc được tin này nên em mới biết mong các bác thông cảm .Hiện tại có lẽ em cũng chưa đi tham gia được vì em phải tập cùng đội bóng và cả thời gian phải làm nuwã nên em chưa đi được .các bác thông cảm cho em nha.

Paolo Di Canio

Đàn ông rửa chén quét nhà
    Vợ kêu thì dạ: bẩm bà có em
  3. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Rất hoan nghênh tinh thần đóng góp của Trânphuong, tôi nghĩ mọi người nên học tập .Sự sống lại của dancing có một ý nghĩa rất lớn đối với chúng ta phải không mọi người???Mọi người hãy cố lên đi!!!!!!!!!!!!!!!!1
    Minnie_b.l.p
  4. yaorut

yaorut Thành viên mới

Em chưa đăng kí được trong hpconline nhưng muốn tham gia cùng mọi người có được ko ạh?
    ADRIANA