1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thôi thi` giơi` phải chịu đất vậy !!!

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi Ivan_Palatr_new, 15/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ivan_Palatr_new

Ivan_Palatr_new Thành viên mới

Thôi thi` giơi` phải chịu đất vậy !!!

Hê....hê.....em vốn chả mún lên tiếng chút nào cả nhưng mà mấy hôm nay thời tiết chỗ em nó nóng quá,nên người ngợm nó cứ bứt rứt khó chịu lắm.Thôi em đề nghị các bác mod thế này các bác đề nghị admin xoá cái Box này đi thôi để thì thương mà vương lại tội các bác ạ.Mà các bác làm mod cũng có làm được cái wé gì đâu,các bác thông cảm tính em hay nói thẳng và nói thật.Thay mặt những người sinh năm 81 ở HP em thiết tha chân thành đề nghị các bác đề nghi admin xoá cái Box này đi cho anh em đỡ ô mai xấu với bạn bè 5 châu,4 bể.
  2. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Sao lại sớm thất vọng thế hả Ivan?
    Người Việt Nam chúng ta vẫn nổi tiếng với lòng kiên trì cơ mà?
    Hãy bình tĩnh lại đi, rồi cùng bắt tay xây dựng lại Cái Chuồng Gà Dột Nát này nhé!!!
    Thân
    Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
    Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm!
  3. Ivan_Palatr_new

Bác ạ muốn xây dựng phải có nhân lực,cái quan trọng nhất chuồng này ko phải là thiếu mà là ko có thì đúng hơn.Các bác mod tường thuật cho anh em nghe tình hình mấy cuộc họp vừa rồi cái.Dạo này nhàn cư vi bất thiện cho nên em vào TTVN có khi quá nhiều mà mỗi lần vào box thảm quá,luôn luôn hiện con số 1.Em cũng muốn nó phát triển lắm chứ nhưng tình hình này phải nhìn thẳng vào thực tế thôi các bác ạ.
    Được ivan palatr sửa chữa / chuyển vào 02:03 ngày 18/07/2002
  4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Thì mọi người vẫn nhìn thẳng đấy thôi!
    Tôi tin là Gà Hải Phòng sẽ sớm thoát khỏi tình trạng này nếu có nhiều người như Bạn, Ivan à!
  5. Ivan_Palatr_new

Thú thật định xem phản ứng của mod thế nèo nhưng thất vọng wé, híc chỉ mỗi bác Nicô ko phải mr thì lên tiếng.Dẹp thôi mọi người ạ.
  6. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Làm gì nóng thế Ivan?
    Như mình đã nói trong một Topic cũng ở Box này thì Chip Chip hiện tại đang bận học, không thể lo toan công việc được nên đã nhờ mình quán xuyến hộ!
    Có gì thì cứ nói với mình là được rồi! Okie?
  7. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

xin lỗi các bạn , mình ko nghĩ là thành lập một sân chơi riêng cho GÀ -HP lại lam cho nhiều người phản ứng mạnh đến vậy .
    nhưng mình nghĩ sao các bạn lai ko muốn vậy ?
    mình thật sự buồn khi ko co một sự ủng hộ từ phía các bạn .
    Anh ơi ! Còn yêu là còn tha thứ !
    sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT
  8. forget_menot

forget_menot Thành viên tích cực

các bạn ơi! cho tui được góp thêm một phần công sức nhỏ bé của mình vào xây dựng GÀ_HP ngày một tốt đẹp hơn
    LINH
    BÙI TUẤN LINH
  9. moonautumn12984

moonautumn12984 Thành viên mới

Là người hải phòng ai mà chả muốn xây dựng hải phòng ngày một tốt đẹp hơn. Bất kể la gà hay gì thì cũng là người việt nam mà và đặc biệt chúng ta cùng là người hải phòng vì vậy chúng ta phải cùng nhau phát triền và xây dựng hải phòng ngày một tốt đẹp hơn chứ phải không các bác.
    Hai phòng mấy năm về trước cũng là một thành phố phát triển không thua kém gì hà nội hay sài gòn và còn phát triền hơn cả đà nẵng. Nhưng nói đi nói lại thì đó cũng chỉ là chuyện của mấy năm trước, còn bây giờ thì lại khác rồi.
    Em là một con chuột chứ không phải là gà nhưng cũng muốn chui vào chuồng gà này quá, các bác có thể cho em cùng tham gia hay không vậy.
    Nhưng cũng phải nói thật với các bác là em thấy các bác chỉ ngồi nói suông thôi chứ thực tế chưa làm được gì cả. Theo em các bác nên thay đổi cách sinh hoạt đi thôi
    thu hang