1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thời trang cho mẹ U50 : Địa chỉ và mẫu mã

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Chance_Chanel, 26/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pillory

pillory Thành viên quen thuộc

chả bù mẹ tớ, tự thân chăm lo, còn điệu hơn cả tớ. Được cái ăn mặc có gu, lại mua tòan thứ đắt tiền nên nhìn đẹp. :(
    mình cả năm mua được 2đôi giày bệt, mẹ tớ thì 3 tháng 2 đôi, tòan 7 phân.
  2. p_quanghuy

p_quanghuy Thành viên mới

Đúng thật là nhiều khi nhìn các mẹ thấy xót lắm,cứ đi làm tối ngày,lại suốt ngày chồng con nhà cửa,bên nội bên ngoại....nên chắc chả còn thời gian chăm sóc bản thân lắm...Mẹ tớ cũng thế nhưng mấy năm gần đây,chuyện nhà cửa không phải lo lắng quá nhìu nữa nên cũng có chút time chăcm sóc bản thân...thấy mẹ mình khoẻ manh,vui vẻ là mình thấy yên tâm lắm lắm.
    Nói thật về khoản mỹ phẩm,chăm sóc da không ai bằng mẹ tớ,kiên trì kinh dị,đi công tác hay đi chơi lúc nào cũng mang theo,ko ngày nào ko chăm sóc da nên bi h mẹ tớ 55t rùi vẫn trẻ lắm,ít nếp nhăn...hihi,trẻ như mình cũng phục luôn...Mẹ tớ dùng chăm sóc da và Mỹ phẩm của Coreana 5 năm nay rồi,hợp nên mẹ tớ dùng suốt,ngày nào cũng chăm chỉ bôi bôi vỗ vỗ
    Riêng về quần áo cho tuổi trung niên nhiều khi cũng khó thật.Đi làm thì mẹ tớ phải mặc các loại quần áo nghiêm túc nên toàn may của bà đầu ngõ,trong chán lắm...
    Tớ ko bít phong cách của mẹ các bạn thế nào,nhưg bình thường mwj tớ hay mặc đồ của Bossini,Giordano,MNG,H&M,esprit....
    Đặc biệt đồ Bossini có nhìu loại quần Kaki theo tớ các mẹ trung niên rất hơpk,cả quần dài,quần ngố,áo phông
    Bình thường ccs mẹ đi chợ,sthị hay đi ăn...mặc những đồ này hợp,trẻ trung và đặc biệt là nó có size to
    Các bạn thử dẫn mẹ đi xem xem có hợp ko