1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thời trang cho người lớn tuổi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi ValentineQN, 07/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ValentineQN

ValentineQN Thành viên mới

Thời trang cho người lớn tuổi

Chào các bạn!
    Mình có việc phải nhờ đến mọi người đây. Mình đang ở với mẹ chồng, và thỉnh thoảng mình cũng muốn mẹ mình thay đổi một chút về cách ăn mặc nhưng mẹ khó quá, vẫn không chịu thay đổi cách ăn mặc như hồi còn ở quê. Gần đây, cuối cùng cụ đã chịu thay đổi nhưng ... bây giờ lại đến lúc mình gặp khó khăn vì không biết sẽ may đồ cho mẹ theo kiểu gì. Các bạn giúp mình một vài mẫu được không? Mẹ mình nhỏ người, ốm, cao 1,55m, da không trắng, và lâu nay vẫn quen ăn mặc theo kiểu miền Bắc.
    Tiêu chí thế này nhé:
    1. Đồ mặc ở nhà: nhẹ nhàng, mát, kín đáo.
    2. Đồ mặc khi đi công chuyện: lịch sự, sang trọng, nhẹ nhàng
    Mình cũng không rành lắm về thời trang, cho nên nếu có thể các bạn tư vấn kèm theo cả hình cho mẹ mình dễ lựa chọn nhé.
    Thanks trước nha!
  2. duckling1308

duckling1308 Thành viên mới

do mac o nha thi kieu don gian thui, ko can cau ki , quan trong la vai. ban co the di lua vai voi me ban, chon mau nao sang nhe nhang, chat cotton mac mat la duoc.
    con voi cac kieu quan ao thi cung gan giong vay. thay mau vai nao thich hop thi cu mua roi mang toi tiem may do, ho se co catalogue va se tu van chinh xac hon day.
  3. ValentineQN

ValentineQN Thành viên mới

Cam on duckling 1308, nhung me minh rat ngai sam sua, thuyet phuc mai ba moi chiu thay doi con gi. Minh cung muon tao cho me them nhieu su lua chon. Hon nua vi ba moi o que ra, khong quen nhieu nguoi nen rat ngai hoi. Minh moi mua cho me mot xap vai lua mau ruoc, dang dinh noi me may do mac o nha, ngan tay cho thoai mai. Cai con lai la do di cong chuyen, chac la cung dau nam sau phai di hoi vo chu em, minh muon me thay doi, vi chac la phai o lai nha nguoi ta vi hai nha kha xa, vay cho nen ao quan phai tuom tat chu.