1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo box Bóng Bàn chuẩn bị tổ chức OFFLINE cho các thành viên và sẽ tổ chức tại Hà Nội!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi ansoxvn, 16/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Thông báo box Bóng Bàn chuẩn bị tổ chức OFFLINE cho các thành viên và sẽ tổ chức tại Hà Nội!!!!!!!!!!!!!!

Chào các thành viên của box Bóng Bàn!!!!!!!!!
    Đây là thông báo của Mod Bóng Bàn gởi đến các bạn là những thành viên của box Bóng Bàn ở trên TTVN. Tước tiên tôi xin gởi đến các bạn những lời chúc tốt đẹp nhất và cui vẻ nhất.
    CLB, box Bóng Bàn chúng ta đã được thành lập và hoạt độngtrong một thời gian khá dài, khá lâu, các bạn cũng đã biết nhau qua những bài viết, những cuộc trao đổi, tranh luận trên box Bóng Bàn,... Nhưng cuối cùng chúng ta chỉ nói được với nhau trên box chứ chúng ta chưa làm được việc mà những box khác đã làm đó là OFFLINE. Người ta thường nói cái " THỰC TẾ " vẫn là trên hết, chứ nói nhiều cũng không được gì và nói nhiều thì cũng chán và đôi khi có những ý gây mất tình cảm với nhau. Câu nói " THỰC TẾ LÀ THỨC ĐO CỦA CHÂN LÝ " thì bây giờ tất cả chúng ta hành động qua những lời nói của mình bấy lâu nay. Box Bóng Bàn chúng ta lâu nay vẫn hoạt động như bao box khác vã cũng có chút gì đó chưa thật sự sôi động và sôi nổi cho lắm một phần là do có nhiều thành viên không thể online thường xuyên do có bận với nhiều công việc khác nhau của từng người. Nay để thay đổi không khí và để cho box Bóng Bàn chúng ta sinh động hơn, tôi xin thông báo lên box Bóng Bàn cho các thành viên biết là box Bóng Bàn chúng ta sẽ tổ chức một cuộc hoạt động OFFLINE cho các thành viên. Và đây là cuộc OFFLINE đầu tiên box Bóng Bàn. Và để tạo khí thể và làm điểm tự cho các cuộc OFFLINE sau này tôi xin báo cho mọi người biết lần OFFLINE này sẽ tổ chức tại Hà Nội và sẽ có sự có mặt của các thành viên ở Hà Nội nói riêng và các thành viên box Bóng Bàn nói chung. Do điều kiện và hoàn cảnh của box Bóng Bàn chúng ta không giống như các box khác, thành viên ở khắp mọi nơi không tập trung ở một nơi, một chỗ, do vậy bây giờ chúng ta sẽ tổ chức theo từng nơi, từng vùng,... Vậy thông báo tổ chức OFFLINE cho các thành viên box Bóng Bàn này xin gởi đến mọi thành viên biết, lần này tổ chức OFFLINE tại Hà Nội. Các thành viên nào ở những nơi khác, hoặc là không thể có điều kiện để dự cuộc OFFLINE lần này thi mong các bạn thông cảm và chúng tôi xin ghi nhận sự nhiệt tình và hiểu cho các bạn. Bây giờ tổ chức OFFLINE tại Hà Nội các bạn không tham gia được các bạn thông cảm và chúng tôi cũng hiểu cho các bạn. Nhưng sau lần này tổ chức tại Hà Nội thì những lần sau sẽ tổ chức OFLINE cho những nơi khác như: TP Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, Huế,.............
    Tôi là Mod của box Bóng Bàn tất nhiên phải đứng ra tổ chức cho các bạn hoạt động OFFLINE, nhưng bây giờ do tôi đang ở Đà Nẵng điều kiện không cho phép tôi ở Hà Nội và đích thân đứng ra tổ chức cho các bạn được cho nên tôi xin cử và giao quyền tổ chức cuộc OFFLINE lần này ở Hà Nội cho một thành viên ở Hà Nội và thay tôi đứng ra kêu gọi, tổ chức cuộc OFFLINE này cho các thành viên tại Hà Nội và người đó là COINT là một thành viên box Bóng Bàn ở Hà Nội sẽ chịu trách nhiệm và các khoảng về công việc tổ chức cuộc OFFLINE lần này ở Hà Nội.
    Nay tôi viết thông báo này xin gởi đến cho các thành viên ở box Bóng Bàn nói chung và thành viên box Bóng Bàn ở Hà Nội nói riêng được biết box Bóng Bàn chúng ta sẽ tổ chức OFFLINE và lần này tổ chức ở Hà Nội. Và tôi mong rằng cuộc OFFLINE lần này có sự đông đủ của các thành viên của box Bóng Bàn, nếu các bạn nào ở xa mà có điều kiện tham gia được OFFLINE lần này thì các bạn đăng ký và thông báo cho mọi người biết, nếu được như vậy sẽ là niềm vinh dự rất lớn đối với box Bóng Bàn nói chung và các thành viên ở Hà Nội nói riêng khi sự có mặt cuả các bạn ở xa tham gia.
    Đối với các thành viên ở Hà Nội lần này các bạn được box Bóng Bàn tổ chức một cuộc OFFLINE tôi mong rằng các thành viên ở box Bóng Bàn ở Hà Nội tham gia đầy đủ và rủ thêm bạn nề mời họ cùng tham gia với box Bóng Bàn của chúng ta nếu có thể càng đông sẽ vui. Các bạn nào có nhu cầu muốn tham gia và dự cuộc OFFLINE lần này của box Bóng Bàn thì các bạn cho ý kiến và gởi tên, tuổi, địa chỉ liên lạc, số dt của bạn hoặc mail liên lạc cho bạn COINT hoặc lên chủ đề này để COINT và tôi liên lạc với các bạn, lên danh sách và dự kiến thời gian, ngày giờ, địa điểm chính thức tổ chức OFFLINE lần này của box Bóng Bàn.
    Mục đích, ý nghĩa và nội dung của cuộc OFFLINE của box Bóng Bàn tại Hà Nội lần này là để cho các thành viên làm quen, quen biết nhau, trao đổi, tranh luận với nhau trên bàn bóng và những lĩnh vực, vấn đề khác và qua đó mọi người có thể học hỏi lẫn nhau và tăng thêm tình đoàn kết, hữu nghị giữa con người với con người, giữa con người với các hoạt độn của xã hội,..... Và dự kiến cho cuộc OFFLINE lần này là sẽ tổ chứ vào khoảng thời gian cuối tháng 4 và đầu tháng năm, thơi gian, địa điểm chính xác tôi sẽ thông báo cho các bạn sau khi đã có đủ danh sách các thành viên, các bạn tham gia........
    Với thông báo lần này các bạn có thể nó và mời những bạn khác tham gia ở box khác ở Hà Nội nếu có thể thì tham gia vào cuộc OFFLINE lần này của box Bóng Bàn và có thể qua đây chúng ta giới thiệu về box Bóng Bàn của mình và mời được những người khác tham gia vào box Bóng Bàn của mình ở TTVN như vậy thì box Bóng Bàn của chúng ta sẽ ngày có nhiều người biết đến và có sự tham gia của nhiều thành viên mới hơn. Như vậy box Bóng Bàn chúng ta sẽ ngày càng phát triển hơn và thú vị hơn góp phần mình đưa TTVN phát triển đi lên.!!!!!!!
    Một lần nữa tôi xin gởi thông bao này đến các thành viên box Bóng Bàn là chúng ta sẽ tổ chức OFFLINE và lần này tổ chức tại Hà Nội. Tôi mong rằng sẽ có sự tham gia đầy đủ các thành viên và sẽ có một cuộc OFFLINE đầy ý nghĩa đến với các bạn, ở Hà Nội nói riêng và ở box Bóng Bàn nói chung!!!!
    Chúc thành công và chân thành cảm ơn các bạn!!!!!!!!!!!!!!!!

THỂ THAO là nguồn động viên rất lớn trong cuộc sống hằng ngày của con người!!!!!!!!!!!

ANSOXVN
  2. coint

coint Thành viên quen thuộc

Xin chào các bạn.
    Trên đây là thông báo của Trung gửi tới các thành viên của box bóng bàn về việc tổ chức offline dự kiến diễn ra vào cuối tháng 4 hoặc đầu tháng năm tại Hà Nội.
    Các bạn có cùng ý tưởng tổ chức offline xin hãy gửi cho mình họ tên, điện thoại, địa chỉ cụ thể tới hòm thư: tahipow@hotmail.com hoặc gọi điện cho mình theo số 0912108929 để mình có thể liên lạc với các bạn.
    Xin cảm ơn
    Cứ vô tư đi, rồi mọi chuyện sẽ đâu vào đấy thôi...
  3. becksgiggs

becksgiggs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tình hình là chưa đủ người để Offline đâu các bác ạ . Để từ từ đã , không thì đến lúc hẹn chả có ma nào đến đâu .
    nguyen_manh_thu@yahoo.com

male
  4. coint

Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã bày tỏ ý kiến của mình. Quả thực bọn mình cũng biết hiện giờ thành viên bóng bàn tham gia box bóng bàn chưa phải là đông và chưa thực sự là nhiệt tình tham gia bởi lẽ những người vào box bóng bàn phần lớn là những người đi làm, hoặc còn là sinh viên và quỹ thời gian rất eo hẹp. Có những người rất thích bóng bàn nhưng vì không có nhiều thời gian nên thậm chí còn không tập bóng bàn thường xuyên được chứ chưa nói đến chuyện tham gia box thường xuyên và gửi bài lên. Cũng có thể box bóng bàn chưa có những hoạt động mang lại những lợi ích cụ thể thấy rõ được nên các thành viên còn ngại ngùng trong việc tham gia. Hiện nay các thành viên của box bóng bàn nằm rải rác ở các tỉnh, thành phố trong cả nước và cũng có những thành viên đang học tập và làm việc tại nước ngoài. Box bóng bàn của bọn mình mới chỉ làm được chức năng đưa ra những câu trả lời về vấn đề bóng bàn, những khó khăn mà bất cứ ai tập bóng bàn cũng có thể gặp phải. Bọn mình nghĩ rằng box bóng bàn là 1 diễn đàn nơi mọi người có thể giao lưu, nói chuyện với nhau về mọi thứ...Nhưng rõ ràng là sau 1 thời gian dài được thành lập, box bóng bàn cũng vẫn chỉ giải quyết được các vấn đề về kỹ thuật trong bóng bàn và chưa có sự kết dính giữa các thành viên. Mọi người vào box bóng bàn để đọc các bài viết mà Trung gửi lên, có gì thắc mắc thì hỏi, rồi lại ra...
    Bóng bàn là 1 môn thể thao mà có số lượng người lựa chọn tập luyện thuộc dạng đông nhất nhì tại Việt nam cũng có thể do thể trạng người Việt Nam rất phù hợp đối với môn thể thao này. Số lượng những người vào box bóng bàn cũng không phải là ít. Chỉ có điều là chưa có chất keo kết dính mọi người tham gia...
    Bọn mình nghĩ 1 lần offline, 2 lần offline, các thành viên trong box gặp nhau trực tiếp, điều này sẽ rất hữu ích trong việc giúp các thành viên trong box hiểu nhau hơn, biết rõ về nhau hơn...Có thể trình độ bóng bàn của các bạn chênh lệch nhau, có thể độ tuổi các bạn hơn kém nhau, cũng có thể quan niệm về cuộc sống của các bạn khác nhau...nhưng có hề gì khi các bạn có chung 1 niềm đam mê bóng bàn. Các box khác đã tiến hành offline và thực tế cho thấy các thành viên đã tham gia nhiệt tình hơn và yêu quý nhau hơn. Lần offline đầu tiên tại Hà Nội, bọn mình mong muốn tất cả các bạn không phân biệt tuổi tác, giới tính, trình độ cao thấp đều có thể tham gia. Biết đâu sau buổi offline này, các bạn sẽ có thêm nhiều bạn bè cùng sở thích bóng bàn. Mà bạn bè thì có bao giờ thừa phải không bạn...
    Chính vì vậy, các bạn ạ, hãy tham gia thật nhiệt tình nhé...

5. lehung84

lehung84 Thành viên mới

Các bác ơi cho em tham gia với, nghe vụ này hay đáy nha. Em có một đề nghị, nếu ai tham gia thì nhắn một tin nhắn lên box cho mọi người cùng biết với nhé, gây dựng không khí cho nó sôi nổi lên chứ. Nêu không nhắn lên thi người khác sẽ chẳng biết có bao nhiêu người tham gia rồi. Em xin ghi tên đầu tiên đây. Rất mong buôi hop mặt của box bóng bàn được các thành viên ủng hộ thật nhiệt tình nhé. Gặp gỡ, làm quen, giao lưu, trao đổi với nhau trong phạm vi bóng bàn là lí do chính của buổi gặp gỡ này nhưng lí do đấy không phải là lí do duy nhất. Kết bạn luôn là một điều tuyệt vời đối với tất cả chúng ta phải không các bạn.
    Còn một vấn đề nữa. Tôi muốn kêu gọi tất cả những ai yêu bóng ban và có điều kiên thi hãy tham gia vào ban tổ chức với anh Coint nhé. Những người như các bạn sẽ đóng vai trò quyết định cho thành công cua buổi họp mặt tới.
    Xin gửi tới tất cả cac bạn, những thành viên của box bóng bàn và cả nhưng ai ghé tham box của chúng tôi lời chao thân ái nhất.
    Thành viên co lẽ la ít tuổi nhất cuả box: Lê Hưng
    Được lehung84 sửa chữa / chuyển vào 11:14 ngày 18/04/2003
  6. becksgiggs

becksgiggs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tôi là người đăng kí Offline đầu tiên , bác nào rỗi rãi thì vote cho một nhát 5* nào .
    Danh sách những người offline :
    1. Becksgiggs
    2.Coint ( Possible )
    3.Lehung84
    4..................
    5...................
    Bác nào tham gia thì ới một tiếng rồi điền thêm vào nhá .

male
  7. coint

Cảm ơn các bạn vì đã ủng hộ Box tổ chức offline. Gửi cho mình họ tên, địa chỉ và điện thoại nhé. Sau khi có được các thông tin về các bạn, bọn mình sẽ gửi thông báo cụ thể về ngày giờ, địa điểm tổ chức cũng như gửi giấy mời tới từng thành viên....Rất mong nhận được sự đồng tình và cổ vũ của mọi người.
    Chúc 1 weekend dzui dze...

8. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Mọi người cứ tiếp tục đi, sẽ tiến triển tốt để tiến tới một cuộc offline tại Hà Nội đấy, mọi người cứ ghi tên vào đi, lực lượng đông đủ sẽ có thông báo chinh xác ngày giờ, thời gian, địa điểm của cuộc offline lần này đấy!!! Rất vui nếu các bạn tham gia đông đủ
    ANSOXVN
  9. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

Xin 1 chân nào.He he

ALL FOR ONE-ONE FOR ALL
  10. Tom-Cruise

Tom-Cruise Thành viên quen thuộc

6,7- Tom Crui
    Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đầu từ đâu...​