1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo: box Gà SG chưa có mods!!!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi Soledad, 29/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LUMBER

LUMBER Thành viên quen thuộc

Box mới có , thôi thì để 1 thời gian nữa để xem việc làm của từng người ,khi đó hẳng đề cử .Em bỏ phiếu cho bác Phá đấy !
  2. S-Tower

S-Tower Thành viên quen thuộc

đúng là box mới có, chưa quen nhau lắm, cũng ko rõ khả năng từng người, hơi khó bỏ phiếu tí. Tuy nhiên, cũng ko nên quan trọng hoá vấn đề quá mức. Hay lập 1 nhóm gồm 1 số thành viên đã giao lưu lâu ngày, quen biết rộng rãi, rồi tạm giao cho họ giới thiệu vài cái tên, rồi ta cứ theo đấy bỏ phiếu. Sau này, vẫn có thể theo năng lực làm việc từng người mà xét lại, hoặc bỏ hoặc giữ, thời gian sẽ chứng tỏ năng lực thật.
    DuK *
  3. TiPha

TiPha Thành viên quen thuộc

Thôi thì ai muốn cử ai thì cứ nêu ra...trong vòng một tuần sẽ khoá sổ ds lại...sau đó...người nào duợc đề cử thì phải dính một bài phát biểu hay một bài nào đó gây được tiếng vang lớn trong chuồng gà thì chọn người ấy...thế anh em chú bác cô gì thấy thế nào muh ????
    Em Xin Ra Ứng Cử Khóa Kỳ Này

Ngũ thê thất thiếp đường đường thụ.
    Bát niên khu động, bát niên sầu !!!
    Được sửa chữa bởi - TiPha vào 01/06/2002 10:41
  4. Subasa_Ozora_new

Subasa_Ozora_new Thành viên quen thuộc

Su vô tình đi ngang qua đây, thấy nhà vẫn chưa có chủ cho nên vào coi coi có gì...dọn được thì dọn hehehe just kidding.
    Theo Su thì đã là Mod của box gà TP thì phải hội tụ đủ 3 điều kiện.
    Thứ 1: là gà năm 81.
    Thứ 2 là người đang sống tại TP.
    Thứ 3 là phải vui vẻ và có trách nhiệm.
    Mà người trong box này Su thấy Tí Phá là hội đủ 3 điều kiện này, cho nên Su cũng mạn phép ra 1 lá phiếu cho Tí Phá
  5. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

hố hố, ai cũng hăng hái nhể, để xem gặp nhau ở ngoài thì thế nào
    Bác nào có nhiều thời gian online thì giúp tôi 1 tay, gọi là giúp nhé, vì tôi mới được set mod box này.
    Duk ơi, ấy có thời gian online nhiều, phụ 1 tay để dọn dẹp rác rưới, sao cứ từ chối mãi thế? làm dân đen để dễ bề kêu ca ah? chơi thế ko đẹp đâu nhé
    Còn Quick thì để tớ hỏi lại xem sao. Nghe đâu Q nghỉ hè ở VN.
    Sol
    Được sửa chữa bởi - Soledad vào 01/06/2002 12:21
  6. LUMBER

Ấy ấy ! Các bác phải hành động đi chứ , sao lại nói nhiều hơn làm thế ? Trước mắt bác mô có diễn văn óach nhất thì sẽ chiếm ưu thế .Ok ?
    [​IMG] [​IMG][​IMG]
  7. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Em nói thật nhé, các bác màu mè quá làm như tranh cử tổng thống ko bằng....để xem nào....tôi hứa sẽ đem lại niềm hạnh phúc cho các bạn gà, sẽ đưa box Gà Sì Gòn trở thành 1 trong những box phát triển nhất TTVN, sẽ thế này và sẽ thế kia,.....Nói tóm lại mod ko cần người nói giỏi mà chỉ cần người làm tốt. OK?
    Sol
  8. TiPha

Hey, em thấy ý kiến của o Sole chí lý đấy...em ủng hộ o mô... mod phải những người biết lèm hơn là biết nói...nhưng nếu đã làm mod thì cũng phải có một đôi lời với các thành viên chứ....em ni thì chẳng ham mod med gì cả...cứ làm thành viên cho khẻo...canh me bác mod nào mà ý thế ỷ quyền là em xốp ngay...như thế mới đúng là ''Kẻ chuyên chống lại những thế lực đen tối trong TTVNOnline'' chứ lị...hèhèhè

9. LUMBER

Ý của Sol cũng chỉ là ý của Sol ,nhưng vấn đề của Sol là không biết chọn ai và bỏ ai , dĩ nhiên chẳng ai lại đi nói mình không tốt cả , Bác xem ai hay online và có ý kiến đỉnh nhất ,xác thực nhất thì bác chỉ định luôn đi ,chứ hô hào thế này thì tới tết congo box củng chẳng có MOD .
    [​IMG] [​IMG][​IMG]
  10. TiPha

Em thấy ý của bác Lum cũng đúng đấy...bác Sol cứ thấy ai được thì bác cứ đề cử làm mod, chứ như cái kiểu răng thì biết khi nào hụi gà ta mới có mod...Em nói thật tình nếu như chẳng có ai thì em xin nhận vậy...em thấy cái hụi ni cũng cần có nhiều chấn chỉnh lém...béc thấy đươc thì OK, còn nếu có ai khác thì béc cứ đề cử ... em khuyến khích béc cả hai tay ni.