1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo chung

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi hongkong_girl, 13/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Thông báo chung

Thông báo

1.Về việc quản lý thành viên đề nghị mọi người không dùng những lời lẽ thô tục post bài.Những ai vi phạm sẽ bị lock 100 giờ ,Mọi người cũng đừng post những bài có nội dung nhàm chán làm giảm chất lượng của box .mà mọi người cũng câu bài ít thôi nhé,

2.Trân trọng thêm lần nữa thông báo đến mọi người là không được post những bài có nội dung nhạy cảm vì nó sẽ bị admin quy vào những bài có nội dung xấu ,Chủ đề con gái con trai là một trong những trường hợp điển hình ,Cụ thể là một số tham gia thường xuyên trong đó đã bị khoá nick để cảnh cáo lần này do cảnh cáo nên chỉ khoá 48 tiếng lần sau mà còn thế sẽ là 4800 tiếng ,thế nhé ,thà làm thế này còn hơn để cái box nq nó bị del

3.Tình trạng là một số member vẫn không chịu dừng lại với cái vụ gatrongchoai .Lập topic cho đối chất thì không chịu vào đối chất đằng này cứ mở thêm một đống topic nội dung không ra đâu vào với đâu.cho nên tớ giải quyết nick thanghap rồi .Cho dù bạn có lập ra hàng trăm hàng ngàn nick nữa và lập những topic như thế thì đến cuối cùng cũng bị del mà thôi ,
    Mà cũng không hiểu nổi nam tử hán đại trượng phu làm gì mà có mỗi vì một người mà bạn vào đây định phá tanh bành cái box này ra à ,Bạn chỉ được cái nói người khác mà không biết nhìn lại bản thân mình ,
    Nếu bạn bất mãn đến như vậy thì bạn trực tiếp add nick gatrongchoaihp/@yahoo.com vào rồi bạn muốn làm gì thì làm muốn chửi nhau muốn đánh nhau gì cứ tự giải quyết với nhau ấy ,Đừng xem cái box này như chỗ cho bạn xả hơi thế chứ ,

4.Những thành viên lấy nick mang nội dung khích bác người khác cũng sẽ lập tức bị lock vĩnh viễn ,vì đây là quy định chung của ttvn nên chúng ta cứ thế chấp hành ,
    rất mong các bạn hợp tác

5.Mọi người ai muốn set title thì gửi bài vào đây chứ đừng gửi pm cho tớ nữa nhé để tớ set luôn cho nó tiện

6.Trong topic album ảnh box NQ ngoại trừ những ảnh liên quan đến thành viên hoặc trường nq sẽ được để lại còn những ảnh không liên quan và bài viết sẽ bị del hết ,Mọi người để ý nhé

Xie xie he zuo

Được hongkong_girl sửa chữa / chuyển vào 18:03 ngày 22/06/2004

Được hongkong_girl sửa chữa / chuyển vào 18:26 ngày 22/06/2004
  2. coitruongngoidemlada

coitruongngoidemlada Thành viên mới

ờ đúng rồi đấy. Lock box là mất chỗ cãi nhau. Giờ nhất trí là chỉ cãi nhau thôi chứ ko chửi nhau ...!!!
  3. coitruongngoidemlada

coitruongngoidemlada Thành viên mới

ờ đúng rồi đấy. Lock box là mất chỗ cãi nhau. Giờ nhất trí là chỉ cãi nhau thôi chứ ko chửi nhau ...!!!
  4. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Việc xử lý mạnh tay đối với các thành viên sử dụng lời lẽ không đúng mực tuy hơi muộn nhưng muộn còn hơn không.Mong các mod nhà ta quan tâm đến box mình không bị đi xuống về mặt văn hoá.
  5. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Việc xử lý mạnh tay đối với các thành viên sử dụng lời lẽ không đúng mực tuy hơi muộn nhưng muộn còn hơn không.Mong các mod nhà ta quan tâm đến box mình không bị đi xuống về mặt văn hoá.
  6. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Vui nhỉ HKG quay lại rồi đấy hả quay lại nó khác khí thế hùng hồn quá . Nói thế thôi phải công nhận box NQ bây giờ out of control rùi , nếu có thời gian cố gắng quay lại giúp một tay
  7. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Vui nhỉ HKG quay lại rồi đấy hả quay lại nó khác khí thế hùng hồn quá . Nói thế thôi phải công nhận box NQ bây giờ out of control rùi , nếu có thời gian cố gắng quay lại giúp một tay
  8. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Chào mừng em hongkong quay trở lại diễn đàn hoành tráng hy vọng em sẽ đảm đương được trọng trách hết sức nặng nề này
    Coitruongngoidemlada:Cho chị hỏi tình hình đi học của em thế nào ?Cảm giác được ở trong trại sưóng không em
  9. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Chào mừng em hongkong quay trở lại diễn đàn hoành tráng hy vọng em sẽ đảm đương được trọng trách hết sức nặng nề này
    Coitruongngoidemlada:Cho chị hỏi tình hình đi học của em thế nào ?Cảm giác được ở trong trại sưóng không em
  10. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

Rất vui thấy sự quay lại của Mods. Tuy nhiên, còn một vấn đề nữa Mods cần chú ý: Than phiền sau khi đã được giải quyết xong, nên đánh dấu là đã giải quyết than phiền, nếu k hông thế thì dù Mods đã giải quyết thì than phiền đó vẫn chưa được tính là đã giải quyết, vẫn tiếp tục nằm chờ trong danh sách các than phiền của diễn đàn. Điều này sẽ làm các Admin phụ trách đánh giá không đúng về việc kiểm duyệt diễn đàn của các bạn.
    Ví dụ như hiện nay, trong danh sách than phiền của Admin có 2 than phiền trong Ngô Quyền, nhưng khi tôi kiểm tra thì cả 2 than phiền đó đã được giải quyết.
    Vậy rất mong các Mod, khi giải quyết than phiền, hãy giải quyết triệt để, tránh tình trạng than phiền đã được giải quyết, nhưng hệ thống chưa được thông báo.