1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo chung

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi hongkong_girl, 13/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Vậy là quyết tâm rùi đó ah đã ko làm thì thui đã làm thì "nghĩa bất dung tình" nếu ai mà vui phạm nội quy khoá thẳng tay ko nhân nhượng mong box NQ trở lại được như ngày xưa.
  2. carjetaime

carjetaime Thành viên mới

tôi đè nghi qui'' zị trong box mình nên hạn chế mấy cái topic kieu như là " con trai a8 dep trai nhất ....etc" đề nghi mod xoá ngay mấy cái bài kieu thế nhé. làm như đây là cái box để quảng cáo chất lượng sản phẩm á. thật chán chuyện! à mà sao thấy dao này khó vào box quá vậy . ai am hieu thì chỉ giùm nhá. sốt ruôt lắm á!
  3. carjetaime

tôi đè nghi qui'' zị trong box mình nên hạn chế mấy cái topic kieu như là " con trai a8 dep trai nhất ....etc" đề nghi mod xoá ngay mấy cái bài kieu thế nhé. làm như đây là cái box để quảng cáo chất lượng sản phẩm á. thật chán chuyện! à mà sao thấy dao này khó vào box quá vậy . ai am hieu thì chỉ giùm nhá. sốt ruôt lắm á!
  4. carjetaime

tôi đề nghi quý vị trong box mình ko nên due ra mấy cái topic hết súc dở hơi kiẻu kiểu như là " con trai a8 dẹp trai " hay cái gi tương tự để gây mất đoàn kết. đay có phai chỗ quảng cáo măt hàng đâu cơ chư''. chuối lắm á ! mod xoá hộ mấy bài kiẻu đó nha. thật hết chỗ nói. miễn bình luận.
  5. carjetaime

tôi đề nghi quý vị trong box mình ko nên due ra mấy cái topic hết súc dở hơi kiẻu kiểu như là " con trai a8 dẹp trai " hay cái gi tương tự để gây mất đoàn kết. đay có phai chỗ quảng cáo măt hàng đâu cơ chư''. chuối lắm á ! mod xoá hộ mấy bài kiẻu đó nha. thật hết chỗ nói. miễn bình luận.
  6. carjetaime

hê hê
  7. carjetaime

hê hê
  8. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Nếu xoá những bài như thế thì hình như hơi vô lý quá thì phải ,lớp họ thích quảng cáo mặt hàng thì mình cũng đâu làm được gì đâu hả bạn quyền tự do ngôn luận mà ,với lại xoá cái như thế thì làm sao mình biết được chúng nó chuối thế nào? mà không biết chúng nó chuối thế nào thì làm sao mà mình chửi chúng nó được mà không chửi chúng nó được thì còn gì là vui nữa hả bạn ....hehehehe ....
    Mà bạn cũng câu bài vừa thôi,hai bài viết nội dung the same còn có thể chấp nhận được vì cho là lỗi mạng thế nhưng bài viết mà độc mỗi "hehe" thì sẽ bị liệt vào hàng câu bài đấy ,cái này coi như cảnh cáo nhá ,
  9. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Nếu xoá những bài như thế thì hình như hơi vô lý quá thì phải ,lớp họ thích quảng cáo mặt hàng thì mình cũng đâu làm được gì đâu hả bạn quyền tự do ngôn luận mà ,với lại xoá cái như thế thì làm sao mình biết được chúng nó chuối thế nào? mà không biết chúng nó chuối thế nào thì làm sao mà mình chửi chúng nó được mà không chửi chúng nó được thì còn gì là vui nữa hả bạn ....hehehehe ....
    Mà bạn cũng câu bài vừa thôi,hai bài viết nội dung the same còn có thể chấp nhận được vì cho là lỗi mạng thế nhưng bài viết mà độc mỗi "hehe" thì sẽ bị liệt vào hàng câu bài đấy ,cái này coi như cảnh cáo nhá ,
  10. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Tin mới nhận ! ho''t ho''t niu ~
    Hôm qua trong lúc đang đi trên đường Cát Linh em Mèo con nhà ta nhìn thấy một chàng trai đi ngược trông rất chi là phong độ.Vì mõi dõi theo bóng đen( không phải bóng hồng) lên em Meo con đã hôn vào một chiếc xích lô. Hiện tại thì chủ nhân chiếc xích lô đã chạy mất để lại em Meo nằm lại trên đường, Nghe đâu hậu uqả của nụ hôn đấy là hơn 10 mũi khâu. Vậy thông báo để mọi người điện đóm hỏi thăm cho em Meo đỡ tủi thân trong lúc không lên box để post bài được
    Over and Over ~~~