1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo chung

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi hongkong_girl, 13/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BO_tuong

BO_tuong Thành viên mới Đang bị khóa

kinh, mod đã xuống núi rồi, nhưng mà em ơi spam trong từ điển là thịt giăm bông hộp mà, lại có cả thằng nào lôi thịt cá lên đây bét nhè cơ à
  2. stubborn_cat

stubborn_cat Thành viên mới

Nick chipbo_blue của em do lỗi của TTVN nên em ko post bài được nhưng mà em vẫn có thể lock và e*** bài trên diễn đàn...Vì thế em mới dùng đến nick này...
    Có rất nhiều bài mang ND câu bài, ko liên quan đến ND của topic trong box mình và em đã del hết rồi....đồng thời cũng lock luôn thành viên vi phạm 50h và lock topic luôn...cụ thể là topic chia tay trong bình yên...
    và em có del một số bài trong album ảnh do spam...Mọi người lưu ý nhé
  3. stubborn_cat

stubborn_cat Thành viên mới

Nick chipbo_blue của em do lỗi của TTVN nên em ko post bài được nhưng mà em vẫn có thể lock và e*** bài trên diễn đàn...Vì thế em mới dùng đến nick này...
    Có rất nhiều bài mang ND câu bài, ko liên quan đến ND của topic trong box mình và em đã del hết rồi....đồng thời cũng lock luôn thành viên vi phạm 50h và lock topic luôn...cụ thể là topic chia tay trong bình yên...
    và em có del một số bài trong album ảnh do spam...Mọi người lưu ý nhé
  4. thu_tuong_

thu_tuong_ Thành viên mới

sao bọn TTVN k0 cho lỗi luôn cả phần lock với e*** của em đi nhỉ, nhổ răng không nhổ cả lợi, thế mới đau.
  5. thu_tuong_

thu_tuong_ Thành viên mới

sao bọn TTVN k0 cho lỗi luôn cả phần lock với e*** của em đi nhỉ, nhổ răng không nhổ cả lợi, thế mới đau.
  6. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Kể từ bg tớ quyết tâm mỗi ngày lên mạng del bài không đúng nội dung để cải tổ lại tình trạng đang xuống cấp của box.
    Mong những người có cùng chí hướng ủng hộ quyết tâm xây dựng lại một box nq hoành tráng như ngày nào.
    Đây là thông báo mới nhất
  7. hongkong_girl

box mình nội dung bg chả có j mới hay ho trong khi đó nhân tài lại đi đâu hết,thế hệ mới đâu hết rồi? các bạn thường ngày thấy gì nghĩ gì nghe gì post cho bà con học hỏi với chứ.Cứ giữ mãi thế này thì chán lắm ;Không những thế có rất nhiều topic nội dung quảng cáo vớ vỉn và một số thành viên kiểu như cố tình vào phá.Đặc biệt chuyện nói bậy trong box là không chấp nhận được.Những người nào hay treo mấy cái phụ khoa ở mồm thì đề nghị bớt bớt đi nhé.
    Nếu như không làm mới được box thì tớ cũng cố giữ cho nó được như xưa chứ không để cho mọi người phá phách như thế này đâu
  8. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Thế này mới là đóng góp chứ lị, giá mà bên vimaru cũng có những người tâm huyết thế này có phải hay không, hay chúng ta trao đổi một chút bài post cho nhau liệu có ổn không hả bạn, trong thời gian chưa có những thành viên tham gia, giúp nhau một chút để các box không bị đóng băng, cũng đi tìm mod của vimaru nhưng chẳng còn ai........................ nghĩ mà buồn thê thảm giúp nhau nhé, cứ cố thôi, đến đâu thì đến
  9. hongkong_girl

thế bây giờ bác muốn giúp thế nào,muốn trao đổi thế nào nào
    mình bàn kế hoạch cụ thể tí nhẩy
  10. hongkong_girl

những nick vào giới thiệu về gunbound đều là lừa đảo mọi người đừng tin nhé.Lần sau còn những trường hợp như thế có khi mình khoá nick luôn nhẩy,mọi người biểu quyết cái