1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo chung

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi hongkong_girl, 13/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Tin mới nhận ! ho''t ho''t niu ~
    Hôm qua trong lúc đang đi trên đường Cát Linh em Mèo con nhà ta nhìn thấy một chàng trai đi ngược trông rất chi là phong độ.Vì mõi dõi theo bóng đen( không phải bóng hồng) lên em Meo con đã hôn vào một chiếc xích lô. Hiện tại thì chủ nhân chiếc xích lô đã chạy mất để lại em Meo nằm lại trên đường, Nghe đâu hậu uqả của nụ hôn đấy là hơn 10 mũi khâu. Vậy thông báo để mọi người điện đóm hỏi thăm cho em Meo đỡ tủi thân trong lúc không lên box để post bài được
    Over and Over ~~~
  2. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Đấy ai bảo chỉ có con trai mới thích ngắm nào.Đề nghị chị em bây giờ đi đứng cẩn thận nhá.
  3. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Đấy ai bảo chỉ có con trai mới thích ngắm nào.Đề nghị chị em bây giờ đi đứng cẩn thận nhá.
  4. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Anh này chẳng biết gì cả.Để em tả cho mà nghe Em đi với nó chứ ai .Ặc nó ngồi sau được lai nhưng mà mải buôn dưa đúng lúc ấy có một ông xl phóng đến tông cái rầm một phát .mèo con nhói đau nhưng nhìn xuống chỉ thấy chảy máu mà không thấy rách quần (nghĩ là vết thương không nặng) nhưng than ôi vừa tha cho ông xl đi một cái thì máu càng lúc càng chảy xối xả ....Mèo con nhà ta mặt tái mét đi kéo quần lên thì một vết thương sâu gần tới xương mà nó béo thế còn suýt tới xương là mình chắc iem toi .Vì mất nhiều máu trên đường SOS mèo con ngất xỉu ..ặc ặc ...Vào viện tiêm ngay một mũi SAT.Sau đó khâu 18 mũi .Vết thương khá nặng nguy cơ nhiễm trùng cao giờ không đi được .Tự nhiên đuợc nghỉ học suớng thế còn gì
  5. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Anh này chẳng biết gì cả.Để em tả cho mà nghe Em đi với nó chứ ai .Ặc nó ngồi sau được lai nhưng mà mải buôn dưa đúng lúc ấy có một ông xl phóng đến tông cái rầm một phát .mèo con nhói đau nhưng nhìn xuống chỉ thấy chảy máu mà không thấy rách quần (nghĩ là vết thương không nặng) nhưng than ôi vừa tha cho ông xl đi một cái thì máu càng lúc càng chảy xối xả ....Mèo con nhà ta mặt tái mét đi kéo quần lên thì một vết thương sâu gần tới xương mà nó béo thế còn suýt tới xương là mình chắc iem toi .Vì mất nhiều máu trên đường SOS mèo con ngất xỉu ..ặc ặc ...Vào viện tiêm ngay một mũi SAT.Sau đó khâu 18 mũi .Vết thương khá nặng nguy cơ nhiễm trùng cao giờ không đi được .Tự nhiên đuợc nghỉ học suớng thế còn gì
  6. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Thế sao sáng nay anh gọi ĐT thì D bảo là em nói D chết cái tội nhìn trai cơ mà ? thế ko đúng ha em ? :)) ~~
  7. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Thế sao sáng nay anh gọi ĐT thì D bảo là em nói D chết cái tội nhìn trai cơ mà ? thế ko đúng ha em ? :)) ~~
  8. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Thôi xong,em D fải khâu nhiều thế hả ? khổ thân em thế...Nhoc_con cho gửi lời hỏi thăm D nhé em
  9. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Thôi xong,em D fải khâu nhiều thế hả ? khổ thân em thế...Nhoc_con cho gửi lời hỏi thăm D nhé em
  10. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Tôi mèo con đây.Bị khâu 18 mũi ai có nhu cầu hỏi thăm quà cáp đuờng sữa phong bì xin liên lạc với tôi theo địa chỉ mọi ngưòi đã biết