1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo chung

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi hongkong_girl, 13/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Sao bảo mèo con bị một thằng đâm rùi...nhưng trượt! Thế có nghĩa là đã chấp nhận dại giai rùi đấy, nhưng vớ ngay phải thằng khôn gái thành ra...
    Lạy Chúa cứu vớt linh hồn...A men!
  2. theomotnguoi

theomotnguoi Thành viên mới

chào các bác,em la thành viên mới,em moi được chấp nhận là thành viên cách đây vài phút,vào đây thây box nq của các bác làm ăn tốt quá,em muốn đầu tư chút,chẳng hay các bác co đồng ý hay chăng?
  3. theomotnguoi

theomotnguoi Thành viên mới

chào các bác,em la thành viên mới,em moi được chấp nhận là thành viên cách đây vài phút,vào đây thây box nq của các bác làm ăn tốt quá,em muốn đầu tư chút,chẳng hay các bác co đồng ý hay chăng?
  4. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Nhân dịp ngày này cách đây khoảng 20 năm chúc bro Fei sinh nhật vui vẻ,đẹp trai hơn một tí (trên thực tế phải nói là dễ nhìn hơn một tí mới đúng).Có nhiều em theo hơn một tí ,xiền cũng nhiều hơn một tí tóm lại cái gì cũng nhiều hơn một tí .
  5. hongkong_girl

Nhân dịp ngày này cách đây khoảng 20 năm chúc bro Fei sinh nhật vui vẻ,đẹp trai hơn một tí (trên thực tế phải nói là dễ nhìn hơn một tí mới đúng).Có nhiều em theo hơn một tí ,xiền cũng nhiều hơn một tí tóm lại cái gì cũng nhiều hơn một tí .
  6. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Thông báo cho mọi người hay hôm nay em cauchunho tức Hạnh lê được ra trại sau một tháng gian khổ đi học cảnh sát .Chiều nay em sẽ đáp chuyến ô tô tốc hành về thăm quê sau một thời gian ở trong cũi sắt không hề biết đến ánh nắng mặt trới.Mục đích của em áy về HP để giải ngố
  7. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Thông báo cho mọi người hay hôm nay em cauchunho tức Hạnh lê được ra trại sau một tháng gian khổ đi học cảnh sát .Chiều nay em sẽ đáp chuyến ô tô tốc hành về thăm quê sau một thời gian ở trong cũi sắt không hề biết đến ánh nắng mặt trới.Mục đích của em áy về HP để giải ngố
  8. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Thông báo tiếp ... về đến HP nó cùng 3 thằng bạn cùng chuồng fóng ngay ra ĐS và giải ngố như em meocon đã nói ở trên ... đến giờ vẫn chưa thấy rút khỏi đs
  9. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Thông báo tiếp ... về đến HP nó cùng 3 thằng bạn cùng chuồng fóng ngay ra ĐS và giải ngố như em meocon đã nói ở trên ... đến giờ vẫn chưa thấy rút khỏi đs
  10. hongkong_girl

Trân trọng thêm lần nữa thông báo đến mọi người là không được post những bài có nội dung nhạy cảm vì nó sẽ bị admin quy vào những bài có nội dung xấu ,Chủ đề con gái con trai là một trong những trường hợp điển hình ,Cụ thể là một số tham gia thường xuyên trong đó đã bị khoá nick để cản cáo lần này do cảnh cáo nên chỉ khoá 48 tiếng lần sau mà còn thế sẽ là 4800 tiếng ,thế nhé ,thà làm thế này còn hơn để cái box nq nó bị del ,
    thế thằng hạnh lê nó ra trại hẳn hay chỉ được tạm tha?