1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo của Ban quản trị - Thắc mắc, đóng góp ý kiến của thành viên - Đăng ký set title

Chủ đề trong 'Italy' bởi JuvenFC, 03/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. allroadsleadtoRome

allroadsleadtoRome Thành viên rất tích cực

Sau 1 năm kô có bài mới thì nó sẽ rớt hẳn đấy, phải google mới ra.
  2. pyramid124

pyramid124 Thành viên rất tích cực

Kính gửi chị Mod, vì tình trạng chị xoá bài của thành viên một cách vô tội vạ, cụ thể là bài của em, em kính xin chị quote lại bài định xoá của thành viên và gửi lại cho thành viên đó trước khi xoá. Nếu chị bảo không thể thì em đành chịu nhưng nói chung cái cách chị đang làm thì chỉ làm cho những người muốn chia sẻ thông tin, kinh nghiệm (ít ra là em) dù có định trả lời ai thì cũng nghĩ "Úi xời, rồi mod cũng ngứa mắt và xoá, chả biết mình đưa thông tin ra để làm gì.
    Nói chung cái box này giờ chỉ có thông tin mod đưa lên là ko bị xoá thôi" và không viết nữa. Chị làm mod chứ chả phải bố mẹ của các thành viên trong box, box này cũng chả phải là cái nhà, nếu chị cứ tiếp tục xoá vô tội vạ kiểu như đợt vừa rồi thì chả chóng thì chày em và chắc không chỉ mình em cũng đi chỗ khác, chị sẽ có được sân khấu riêng nhưng liệu chị có đơn ca được mãi không?
    Chị ạ, em lăn lộn với cái ttvn này từ ngày còn dùng ipx rồi tcp/ip để vào, rồi chuyển qua internet dial-up. Em vẫn tồn tại ở đây, vẫn vào để viết bài hỏi han, học tập và chia sẻ kinh nghiệm không phải vì em chỉ biết spam và bài em viết không phải để cho những kẻ thích thể hiện quyền lực đi xoá bài. Em chẳng dư thời gian để đi tố cáo này nọ nhưng chắc cũng không dư thời gian để nói thêm chuyện này với chị, chị yêu quý ạ. Nếu chị tiếp tục thích chứng tỏ mình thông thái và có quyền lực thì chị cứ tự nhiên đơn ca, em sẽ không lật tẩy chị nữa
  3. Washa

Washa Thành viên mới

Vì vừa cóp nhặt lại được 1 câu hay nên kính đề nghị mod box Italy set hộ thành viên Washa tittle:
    Úi xời, rồi mod cũng ngứa mắt và xoá, chả biết mình đưa thông tin ra để làm gì.
    Nếu nội dung quá dài thì xin ngắn gọn lại:
    Úi xời, rồi mod cũng ngứa mắt và xoá!!!.
    Trân trọng cảm ơn
  4. allroadsleadtoRome

Không set vì title có ý tấn công mod.
    allroadsleadtoRome là người như thế nào, ai quan tâm có cách đánh giá và nhìn nhận riêng của họ. allroadsleadtoRome miễn bình luận.
  5. fox76

fox76 Thành viên mới

]Tên thật: fox
    toi o hn, noi tieng anh tot , , y,tbn & duc 1 chut.
    rat vui lam wen
  6. madmanmoney

madmanmoney Thành viên mới

Tên: Nguyễn Linh Chi
    DOB: 01/04/1991
    Địa chỉ: Hà Nội
    E mới đỗ vào trường Bolzano, ngành tourism, sport, event management. Mog đc chỉ giáo ạ
  7. Washa

Washa Thành viên mới

Đang có 1 thắc mắc tại sao dạo này vào đây toàn thấy một kiểu avatar thế nhỉ? Do lỗi hệ thống hay do mod sáng chế ra? Mong được chỉ giáo. Xin cảm ơn!
  8. gringy

gringy Thành viên mới

chao moi nguoi! em la thanh vien moi cua dien dan nen noi chung em chua thanh thao lam ve he thong dien dan. cach day hai ngay em co dang bai len topic "tieng Y tren dien dan (moi ngay mot bai)", hom nay em check lai thi thay bai minh bi an. em co thac mac la "an bai" co nghia la sao a? vi pham noi quy hay co nghia gi khac? mong ban quan tri giai dap giup em >"< cau hoi ngu si nay.
  9. allroadsleadtoRome

Chào bạn,

Cái này chắc là vấn đề kỹ thuật rồi. Trước khi đọc post này của bạn mình kô "động" gì vào thread đó cả.

Mình đã vào thread hì hục đẩy nó lên mấy lần mà kô đc. Mình kô phải TechAdmin nên kô biết trả lời bạn thế nào :(.

Bạn thử mở thread mới rồi post lại câu hỏi xem sao.
  10. gringy

gringy Thành viên mới

o em cam on a:-bd