1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÔNG BÁO ĐỘI BÓNG : THỨ NĂM NGÀY MAI, 18/7 MỌI NGƯỜI NGHỈ TẬP

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi Fini, 04/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fini

Fini Thành viên quen thuộc

THÔNG BÁO ĐỘI BÓNG : THỨ NĂM NGÀY MAI, 18/7 MỌI NGƯỜI NGHỈ TẬP

Hôm nay, vào lúc 7h30-8h, tui Fini, Htung, Phihai(thủ môn), cùng 2 nữ thư ký kiêm săn sóc viên, cùng nhau đi chung lên sân đá banh Phú Thọ (Lý Thường Kiệt).

Lên đó, gặp thanh hieu và bạn của th. Thế là ghép đội hình 4 đá 1 chụp. Với sự năng nổ của cầu thủ ta, với kỹ thuật cá nhân điêu luyện và sự kết hợp đồng đội tuyệt vời (hơi nổ... . Quân ta đã đá với 1 đội bóng khác và đã thắng đậm với tỷ số 6-1. Cú Hattrick đầu tiên đã làm đội bạn choáng ván, cộng thêm 3 bàn thắng tuyệt vời nữa đã làm cho đội bạn hoàn toàn thất thủ. Vì thủ môn phihai quá xuất sắc, nên mọi người không phòng thủ, và kết quả là 1 bàn oan.

Xong trận đầu tiên, nghỉ giải lao 10 phút, đội bạn cũng thay những cầu thủ mới vào. Cùng lúc đó, javel, pencilu & Phuongtxp tiến vào sân, do các bạn này đến sớm nên đi lạc... Trận thứ 2 cũng sôi nổi không kém, nhưng sợ đội bạn mất mặt nên chúng ta đành thủ hoà với tỷ số 2-2.

Kế tiếp là trận thứ 3, mặc dù các cầu thủ mỏi mệt, chúng ta vẫn chiến thắng với tỷ số 2-1.

Đã đến 10h, mọi người rời sân và đi ăn chè, sẵn tiện bàn đấu pháp và rút kinh nghiệm cho lần sau.

Sau đó, tinh thần thể thao của các cún nhà ta lại nổi lên, đội ta làm thêm 1 trận bóng bàn ơ Lê Hồng Phong, và mọi người chia tay nhau về.

PS : mặc dù tất cả chúng ta có kỹ thuật rất tốt, nhưng tui chân thành khuyên mọi người hay cùng nhau phối hợp với nhau, vì bóng đá là môn đồng đội...

To các bạn không đi : Đội bóng chúng ta mỗi tuần sẽ tập hợp 1 lần vào sáng thứ năm , địa điểm Sân Phú Thọ vào 7h30. Mong lần sau sẽ có đông cầu thủ hơn...

THÔNG BÁO MỚI : NGÀY MAI DO NHIỀU CẦU THỦ VẮNG MẶT, TOÀN ĐỘI BÓNG SẼ NGHĨ TẬP 1 NGÀY, TUẦN SAU CÓ LẼ CHÚNG TA SẼ ĐỔI LỊCH, VÌ THỨ NĂM CÓ NHIỀU BẠN ĐI HỌC LẮM...
    NẾU BẠN NÀO MAI MUỐN CHƠI THÌ CỨ VIỆC TẬP HỢP CHƠI TỰ DO....
    NHƯNG KHÔNG CÓ MẶT PHIHAI, ĐỘI TRƯỞNG & JAVEL NGÀY MAI...

Được Fini sửa chữa / chuyển vào 17/07/2002 ngày 16:44
  2. Childhood

Childhood Thành viên mới

Kinh quá, các bác đá khiếp thế cơ àh.... hic hic... toàn thắng thế... Vỗ tay khen một cái nào, bộp bộp bộp...
    À quên, chưa hỏi đối thủ của các bác là U5 hay U6 ạ...
  3. javel

javel Thành viên rất tích cực

ê, thằng này xạo, tao ghi 3 bàn sao mày không nói
    Nothing impossible
  4. MMF

MMF Thành viên rất tích cực

Dù là U mẫu giáo đi nữa nhưng mà trận ra quân mà thắng là được rùi. Chúc mừng các bác 1982 FC SG thành công tốt đẹp ở trận ra quân nhá.

5. Fini

Fini Thành viên quen thuộc

Javel ui la Javel, sao bác "háo thắng" thế không biết, đọc kỹ phần trên đi, tui đâu có ghi ai ghi bàn, quan trọng là tinh thần đồng đội mà, cá nhân là do mọi người hỗ trợ lẫn nhau nên mới có bàn thắng thôi... Sao bác lại to tiếng thế kia, thế mà gọi là người có trí tưởng lớn à... Rút kinh nghiệm lần sau đừng có đọc lước qua rồi Blah..blah nha....
    Đối thủ của 82 sáng nay là U mấy thì cũng không biết nữa, nhưng coi bộ cũng cỡ cún hay heo, gà gì đó...xê xích không bao nhiêu...
  6. javel

javel Thành viên rất tích cực

hehe, dạ em nói chơi thôi mà đội trưởng, chứ đá với cái đội hồi sáng nói thật hư chân hết, bóng nó cứ dâng tới miệng mà không ăn thì chúng nó nói coi thường chúng nó quá hehe
    ấy chết, em quên, đội trưởng sáng nay chưa rửa nhá, rửa đi há há
    Nothing impossible
  7. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Ngàn lần xin lỗi các bác, em vì có việc bận nên không thể tham gia cùng các bác được. Việc này em đã trình bày với bác Fini@....Dù sao thì trong ngày đầu ra quân mà các bác đã làm ăn được vậy khiến em phấn khởi lắm lắm....
    Chúc mừng các bác !

MITDAC@.....

You know that people are funny sometimes,
    'Cause they just can't wait to get hurt again...
  8. huuvinh82

huuvinh82 Thành viên quen thuộc

Tiếc quá, sáng nay tui bận việc nên không thể đá đuợc.
    Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
    Vô duyên đối diện bất tương phùng
    Nguyen Huu Vinh
  9. chaucassano

chaucassano Thành viên quen thuộc

đã 2,3 năm rồi chưa đuợc đá banh buồn ghê ............... mất hết cảm giác với banh rồi ....hic hic hic.... thôi cho tui một vị trí libero đi ...hihi...vị trí sở trường mà .......chúc các U bách chiến bách thắng ....cố nên ..cố nên ..cố nên...
  10. Nicky82

Nicky82 Thành viên mới

Mấy bác chọn thời gian "độc quá" nên em ko đi được, bởi vậy tui đi ko có được nên ko trổ tài của mình cho các bác xem, thôi thì đợi nghỉ hè luôn thể, cầu thủ sáng giá nhất thành tinh đành phải rút chân khỏi giang hồ để lo cho tương lai của mình. hẹn vào hè rồi sẽ thấy..........thấy...............thấy...