1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, đóng góp ý kiến xây dựng diễn đàn. Mọi ý kiến đều được lắng nghe và trân trọng !

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi RandomWalker, 14/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Cảm ơn ý kiến đóng góp của các anh, hix, nói thật......trường em khá nhiều SV là dân Lai Châu, nhưng em thấy lạ, rất lạ là họ khác rất nhiều so với Thái Nguyên, ở đây em không muốn so sanh nhưng không so sánh không đc, em nhớ ngày trước khi em đi xin lập box TN, khi có box rồi, em chỉ cần pm cho bạn em thôi là đã khá nhiều người rồi, ai ai cũng háo hức ...........còn các bạn ở Lai Châu............hix, các bác cứ hỏi @anpha_girl mà xem, em rủ vào, em đăng ký nick giúp. hướng dẫn đủ kiểu, vậy mà cứ mỗi khi ra Net là họ chỉ CHAT CHAT CHAT
    Mặc dù là ĐB bây giờ có thay da đổi thịt nhiều, nhưng cũng nên nhìn vào tình hình dùng Net ở trên đó, hix, em không nói chắc các anh cũng biết
    Một lần nữa xin cảm ơn các anh đã quan tâm và có ý kiến cho box
  2. Virtual_Server

Virtual_Server Thành viên mới

Khà khà, cái này thì phải đầu độc dần đần mới có hiệu quả. Dục tốc bất đạt, các cụ chả nói mãi rồi đó thôi. Nói chung như thế thì box cũng có hy vọng rồi.
    Hôm nay online gần như cả ngày theo dõi nhưng chả có ma nào vào box, dù chỉ là đọc bài chứ chưa nói post bài, chán quá. (Tất nhiên trừ em đá rồi)
  3. tamhoncuada_spt

Cũng không nên nóng vội thế anh Virtual ạ , box mới thành lập mà, anh rảnh rỗi thì vào TTVNOL cũng có khá nhiều box yên tĩnh , vắng vẻ lắm, có box cả tuần không có đến một người post bài
    Box địa phương thì thịnh suy là chuyện thường, box mình mới lập nên thịnh không tới lân, suy chẳng tới lượt
    Thôi, thì mình cứ làm vài bài nền tảng, đông vui mà cứ tán gẫu,chát chit, nói phét với nhau thì thà chẳng có còn hơn, đúng không anh ?
  4. TTVietNamOnline

TTVietNamOnline Thành viên mới Đang bị khóa

Cần update Mục lục box Điện Biên
  5. TTVietNamOnline

TTVietNamOnline Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi đã góp ý như vậy mà tại sao các MOD không tiếp thu và thực hiện như vậy?
    Hay góp ý chưa đúng.
    Mọi ý kiến đều được lắng nghe và trân trọng phải không?
  6. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Hôm nay lang thang vào "Thông báo, ý kiến, hỏi đáp" vẫn thấy cái topic đơn đề nghị lập box ĐIỆN BIÊN, theo tui nên nhờ bác MIN nào chuyển về coi như quyển sổ lưu niệm cho box
  7. tamhoncuada_spt

Vâng, đúng là mods rất trân trọng & lắng nghe ý kiến của bạn
    Box mới có 2 trang chủ đề làm mục lục box làm chi vậy ạ
    góp ý chưa thích hợp
    thanks bạn !
  8. Virtual_Server

Nhiều khi muốn vào box làm vài bài nhưng thấy box vắng vẻ quá cũng chán, hứng thú tụt hết cả, chả còn gì mà viết nữa. Nói chung tình hình này không sớm cải thiện thì box thành hoang đảo thôi, chán
  9. Virtual_Server

Tình hình là cực kì tình hình, thế này thì tình hình quá, không tình hình nào chán như tình hình này nữa
    Nghiêm chỉnh phát: Em ĐÁ làm một loạt topic tại các box gặp gỡ giao lưu khác, cùng góp ý kiến và nhờ mọi người vào ủng hộ Điện Biên phát đi, có gì thì PM anh giúp cho, chứ để tình hnhf box thế này chán quá. Dù gì Điện Biên cũng là một địa danh rất anh hùng mà, chẳng lẽ để box chết dần chết mòn sao
  10. Virtual_Server

Spam phát nữa cho nó hoành tráng:
    Em ĐÁ cần nói rõ tình hình box, và nhờ các thành viên khác cùng vào box góp sức vực nó dậy, mỗi người đóng góp một hạt gạo mà đông thành viên thì cũng đủ nấu nồi cơm cầm hơi